Thử tự sướng với camera trên chiếc tablet Nokia T20 trong phòng có ánh sáng đèn.
Kính Cận 0_0
3 thángBình luận: 34
Thử tự sướng với camera trên chiếc tablet Nokia T20 trong phòng có ánh sáng đèn.
Thử tự sướng với camera trên chiếc tablet Nokia T20 trong phòng có ánh sáng đèn. Ảnh gốc chưa chỉnh.
34 bình luận
Bác có hàng trên tay rồi à?
@zombie01 Có trên tay thì mới chụp ra tấm ảnh trên để chia sẻ với anh em chớ, hỏi câu khó quá
Cười ra nước mắt
@Kính Cận 0_0 Ý là hàng chính hãng hay sao mà bác có sớm thế. Mình còn chưa nghe thấy bán chính thức 😆
máy chụp đẹp đó Bác
@✎﹏нσàиɢ тυâиᵛᶰシ Mình cũng chưa chụp nhiều điều kiện khác nhau, mấy hôm trước trên tay chụp vội tấm trong phòng có ánh đèn xem thế nào à
@Kính Cận 0_0 Chụp vội mà đã đẹp thế rồi 😃
thấy ảnh bệt màu, đúng tầm giá rồi
@kedote Cũng khó cho một chiếc tablet tầm giá đó và chụp trong điều kiện ánh sáng đèn trong phòng nữa
@Kính Cận 0_0 đang phân vân em No này với Kindle Fire HD 10, cùng tầm giá
@kedote Kindle thì mình chưa trên tay nên chắc nhờ anh em khác chia sẻ, riêng T20 thì mình trải nghiệm thêm có khen chê gì đó mình sẽ viết thêm chia sẻ với anh em
@kedote Giá vậy khó đòi hỏi hơn bác. Máy tính bảng vậy ok r mà
Em mua giá bao nhiêu vậy em trai
@NghiepTranVINA vâng, em mua cho bố lâu ghê rồi. mua hàng cũ 2tr8. kinh thật. giờ vẫn dùng zoom bình thường
@lamtien338 Tốt kinh thế 😍
@NghiepTranVINA Hihi. Dùng vẫn ok như lúc đầu, dù nó chậm bác ạ, màn kém. Sau tháng này vẫn có thể vào mạng như thường
@lamtien338 Vậy là quá tốt rồi em ơi.
Tấm Cám
ĐẠI BÀNG
3 tháng
cứ nhỡ bác ko có tóc như Avatar
@Tấm Cám Mình thuộc tóc với dầu nên hay bóng bóng
Cười ra nước mắt
Quá nhanh, quá nguy hiểm
vanyte
TÍCH CỰC
3 tháng
Bạn cho xem ảnh em nó trên tay xem nào.