Tham dự Tech Lounge
cuhiep
TÍCH CỰC
Mùi nhà giàu thôi
0
107
master123456
TÍCH CỰC
Mùi nhà giàu thôi
0
Thầy Ông Nội
ĐẠI BÀNG
Mùi tài xế ở dơ, không vệ sinh xe. Đa phần bác tài VN rất ít hoặc không để ý việc này khiến dịch vụ họ cung cấp kém hẳn. Grab bên Thái mình đặt 5 xe thì đều có mùi dễ chịu.
0
masterit3000
ĐẠI BÀNG
Bác có thể nói rõ hơn là khi đi xe dịch vụ hãng khác thì ntn ko? Chứ nói ntn thì khác j ném đá hội nghị
0
Công ty có con xe fortuner, mỗi lând đi la say mùi khó chịu kinh khủng. Đã vậy lái xe còn thêm 2 lon cafe hạt để khử mùi nhưng nó còn kinh khủng hơn.
0
Sniper9X
ĐẠI BÀNG
Mùi KIA cũng vậy, khử mãi ko hết 😔
0
p905itv
ĐẠI BÀNG
mùi da đó, cái mùi này nó ám vào người với hành lý luôn
0
grozar
CAO CẤP
Toy phù hợp chạy dịch vụ nên lên nhiều là phải thôi. 😆
0
canhkhoai
ĐẠI BÀNG
Thay da ghế thì có hết ko các chuyên gia nhỉ?
0
Vinh.TR
ĐẠI BÀNG
Các boss tầm Ch cảm nhận cấm vậy là đúng rồi, khi cần sử dụng thì phó thường dân ít quan tâm
0
2b/not2b
ĐẠI BÀNG
Mùi kinh vãi, nhức đầu lắm, tùy xe, mình chạy con Altis 2017 bị, con vios mới mua của thằng bạn bị nhưng 2 con vios xe ngta cầm lại ko bị.
0
cupidangel3112
TÍCH CỰC
Mùi đặc trưng phải nói đến Ford. Không hiểu Ford làm gì mà mùi đặc trưng hôi không lẫn đâu được. Ngồi everest tưởng mỗi xe đó, xong ngồi wildtrack cũng mùi đó.
1
cdang
TÍCH CỰC
Thì mấy thị trường hạng 2 như VN, Thái, Philippines mới bán mấy con Vios, Fortuner, Innova này chứ thị trường lớn, tiêu chuẩn cao, cạnh tranh nhiều như US, EU, Tàu làm gì bán dc...
1
Bò kho
TÍCH CỰC
Cụ thể hơn chứ nói vậy thiệt khó hiểu và cảm nhận được nổi bực mình bấn loạn của anh mod. Xe dịch vụ thì mùi không như xe gia đình là hiển nhiên thôi mà 😔
0
Xe nào dơ với nhựa chả hôi. Ráng đưa chữ Toy vào để gây ác cảm theo đúng chiến dịch marketing bẩn của đội hàn xẻng.
1
Xe xăng còn đỡ xe dầu xem 😁
0
dovanpho
ĐẠI BÀNG
Xe phải sạch, sạch nó mới không có mùi hôi. Để sạch được thì việc đầu tiên khi mua xe về là phải làm sàn da trơn (đè lên cái sàn nỉ của xe), rồi mới mua các cái tấm hứng bụi kê chân bằng cao su (hoặc tấm rối hoặc da 5d 6d gì đó tùy thích). Bên cạnh đó nên làm ghế da tránh bám mồ hôi. Cuối cùng thường xuyên vệ sinh xe hút bụi sàn, ghế, hốc, tab lô, cánh cửa...
0
jackychanqn
TÍCH CỰC
Đi camry nhập không thấy mùi da này nhé chủ tịch 🤣
0
dlv.thickgame
CAO CẤP
Có ai biết tại sao lên xe nghịch điện thoại rất dễ xay xe ko? Có cách nào ko bị như thế ko?
0
Ridic
ĐẠI BÀNG
.
0
hakatu
ĐẠI BÀNG
Chính xác có cái mùi đó không biết tại sao
0
đang tải ...
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế