Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[ TicWatch ] Hướng dẫn sử dụng , chia sẻ kinh nghiệm , thông tin về ticwatch 1 , ticwatch 2...App3.0

CadBuRy
15/9/2016 11:17Phản hồi: 146
146 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

@CadBuRy bác cho em ticwear dành cho blackberry passport với, em down thử máy cái ko dc
Các bác cho em hỏi, em có dùng tic 2 nhưng cuộc gọi đến của em không hiện tên, em phải làm như thế nào ạ?
Các bác cho em hỏi? trong phần chuyển nhạc băng wifi em làm theo hướng dẫn và các bài hát đã hiện trong đồng hồ, nhưng vào đồng hồ để coi nhạc thì chẳng có bài hát nào là sao? Bác nào chỉ giúp em với
CadBuRy
TÍCH CỰC
6 năm
cập nhật sử dụng fotoface cho anh em :3
Chào mọi người. Em làm theo hướng dẫn cài android wear cho ticwatch. Giờ bị lỗi loop startup. Có ai giúp được em không nhỉ. Em đã in 3D dock port cho ticwatch 2 rồi. Mong mọi người em giúp. Vọc sĩ đã tìm hết cách rồi. 😔((
aomuabirach
ĐẠI BÀNG
6 năm
bác thớt ơi, bác có thể cấp quyền cho e tải rom stock của tic 2 dc ko ạ ? email : winbadboy@gmail.com
E xin tư vấn tí ạ. E có 1 e tic 1, bật cảm biến nhịp tim ko thấy sáng đèn và báo test failed, kèm theo là pin trồi sụt khá thất thường. Đôi lúc qa đêm ko mất % nào(ko kết nối), đôi khi tụt 1 phát từ gần 60% xuống 4x%.
Cao nhân nào bắt bệnh hộ e với. E cảm ơn ạ!
Em đang xài tich 2 bản quốc tế muốn cài google map thì phải chạy lại rom nội địa hay cài trực tiếp được hả add
thuancoihg
TÍCH CỰC
6 năm
Em cài Ticwear 4.14.0 Modded Việt hoá : v3.0 thì bị lỗi bản ROM khong hỗ trợ bác ơi. Em đang dùng bản ROM 4.14.0 global. Bác giúp em với, không chạy được nên không dùng giả lập Android wear được
beyouridol
ĐẠI BÀNG
6 năm
@thuancoihg Cũng bị giống b sa sc. App cứ đòi update. Không biết có bản mod mới không?
thuancoihg
TÍCH CỰC
6 năm
@beyouridol em ra hỏi bác Lâm rồi, bác ấy bảo dùng bản chính hãng đi, bản mod để chạy AW đang lỗi tùm lum nên phải đợi thời gian nữa thôi.
chỉ kết nối giùm tic s với pp giùm ad ơi
Mình có cách chuyển nhạc app file gì cũng đc qua tic 2 và điện thoại nhanh hơn app này yêu cầu ticwatch 2 đã cài es file explorer bằng ftp k cần máy tính
China 4.16beta
mật khẩu giải nén là j bác .mình nhập mk trên k đk
tiachop911
TÍCH CỰC
5 năm
Tic 2 em đang chạy 4.14 bản Global, điện thoại Nokia 8 Android P. Hiện đang bị lỗi là có cuộc gọi báo lên đồng hồ thì không hiển thị số hay tên mà chỉ hiển thị "unknown". Có bác nào biết cách fix không?
@tiachop911 b đax tìm ra giải pháp nào chưa chỉ mình vs, của mình kết nối LG G4 Android 5.1 thì báo trên or Số ĐT( không lưu) kết nối lại Black Shark 1 Android 9 thì báo Unknown .hix
em xin được tư vấn ạ, tắt bật adb test, wifi vẫn ra lỗi như này ạ
Ticwatch E và S giờ xài khá ngon mà giá cũng ổn, đáng để ae đang xài TW 1 với 2 nâng cấp
o0phantom0o
ĐẠI BÀNG
5 năm
Trên bài viết có nói đến cửa hàng LD store. Ở đây có anh em nào đã mua hàng tại cửa hàng này chưa ạ? Cửa hàng có uy tín không?
Cám ơn cả nhà nhiều.
Nhờ add giúp đỡ e 2 vấn đề ticwatch 2 của e bản tic_4.16.1 khi có cuộc gọi đến k hiện tên báo Unknown, kết nối đt android 9 ,
Thứ 2 là cài apk qua ticAdc việt nam thì cài dc nhưng muốn gỡ app trên Đh thì làm ntn ạ ?
Mong sớm được phản hồi of add.

Tks nhiều !
Huynh315
ĐẠI BÀNG
4 năm
Các hình hư hết rồi thớt ơi. Giúp mình up lại hình với
@Huynh315 Mình cũng k nhìn thấy hinh
Huynh315
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mình thấy có cách cài android wear cho ticwatch 2. Không biết có anh em nào cài được chưa
samhuy
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Huynh315 Hình như có một bài trên xda nhưng hình như có một số tính năng không hoạt động

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019