Tiếp tục rò rỉ ảnh báo chí One 2, lần này là bản màu xám và đen
Duy Luân
7 nămBình luận: 83

Anh chàng evleaks mới đây đã tiếp tục đăng tải thêm hai tấm ảnh báo chí của HTC One 2 (hoặc One+, tên mã M8), nhưng lần này là phiên bản màu xám và đen. Cách đây ít hôm chúng ta vừa được thấy ảnh của One 2 màu vàng cũng do chính tài khoản Twitter này rò rỉ, như vậy là tùy chọn màu của One 2 sẽ không khác mấy so với One (còn chờ mẫu xanh dương và đỏ nữa thôi). So với những ảnh rò rỉ trước thì lần xuất hiện lần này của M8 cũng không có nhiều thay đổi, vẫn là 2 camera ở phía sau, thiết kế mang âm hưởng của One hiện tại nhưng các góc được bo tròn hơn. Có một điểm đáng chú ý là HTC dường như đã đưa ba phím điều hướng lên màn hình cảm ứng, thay vì nằm ngang hàng với logo HTC như hiện nay.

Ảnh rò rỉ HTC M8

Nguồn: evleaks (1), (2)
Prince23
TÍCH CỰC
7 năm
Xấu qúa trời lun bo gì mà bo dữ thế
@Prince23 Bỏ nó tiện dễ sử dụng cứ vuông vuông nó cấn bác ạ. Thực tế sử dụng mới bik chứ nhìn thôi mà phán thì bác là thánh phán rồi ! Đẹp thế kia mà bác còn chê @@
Prince23
TÍCH CỰC
7 năm
@thachhoangtuyen1 Mấy bác công nhận ngộ thật đâấy. Samsung laàm bo thì chê lên chê xuống phair vuông mới đẹp h ng ta làm vuông hãng khác làm bo tròn thì ko làm bo tròn cho dễ sử dụng. Nói thẳng ra con này rất xấu và thô. Mỗi ng có 1 cách cảm nhận vẻ đeẹp riêng mà. 😆
Ảnh này có vẻ đẹp hơn...

Sent from my C5503 using Tinhte.vn mobile app
HTC cũng biết làm mới sản phẩm của mình quá ta.Có thêm đc vài màu đẹp 😃
ko biết có cứu được HTC nữa không 😃
@김대한 Hình như là màu xám ko gian và màu vàng sâm panh, lậy ông htc . Chắc ko cứu đc quá

Sent from my iPhone using Tinhte.vn mobile app
@김대한 Bệnh viện trả về rồi😃. Thôi thì ông htc muốn ăn j thì ăn, muốn làm gì thì làm đi😃
lom-com
TÍCH CỰC
7 năm
@김대한 đang rút ống thở ra,chuẩn bị liệm.các ọp pa nhớ chuẩn bị vòng hoa đi viếng nha.....😁:D:D
Bây giờ quan trọng là cái giá thôi, treo lơ lửng trên vũ trụ là ko chiến nổi đâu, mình rất thích màn hình HTC nhưng rất ghét cái giá và pin 😔
Hai vọng giá tốt
Quảng cái logo đi chỗ khác coi. Thiết kế quá chuối
One đẹp, con này xấu hơn. Nhìn rối rối,tù tù lại ko sang như one. THiết kế trên dưới thừa, nhìn ko cân đối.
Thật sự không thích nổi con này với quả bo tròn mạnh đến thế kia
Z
Với thiết kế và cấu hình đó thì chắc chắn là không òi
elister
ĐẠI BÀNG
7 năm
nhìn qua khó phân biệt con nào là one con nào là M8. Cái cách nhai lại thiết kế của htc còn bá đạo hơn cả samsung 😃
B L A Z E
TÍCH CỰC
7 năm
@elister Thì chung 1 dòng mà =))như SS thôi, HTC thì One X,One +...=)
elister
ĐẠI BÀNG
7 năm
@ldthai đảm bảo ai có one sẽ chẳng rớ con này. Cấu hình thừa mứa, thiết kế chẳng có gì mới. Giống one đến 98%
tài râu ok
ĐẠI BÀNG
7 năm
@elister jay ma nhjn ko dc ha troi
Mặc dù bo tròn nhưng nhìn cân đối hơn One, nếu thêm tính năng đặc sắc nữa thì ok
Để 2 cái camera phía sau chi zời..~.~
Sao ko làm cái bự bự như anh Nô ấy..
Sang trọng và chắc chắn !!!
shakaro
TÍCH CỰC
7 năm
2 cam đằng sau, trở về thời quay phim 3D ah. Không biết có gì nổi bật không.
boyneu
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ui dời, cái viền mỏng rất là " Lừa Tình "
Xin các thánh. Cứ phán xấu chê xấu. Các thánh đã được cầm nó trên tay đâu. các thánh đã trai nghiệm đâu mà phán. Đợi khi nào đc cầm đc trải nghiệm thì hẵng phán
hoaiqua
ĐẠI BÀNG
7 năm
@nguyendo142 Toàn thánh ngồi máy gõ phím thôi bác. Vãi bọn gà này lắm !
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019