Tiếp tục rò rỉ Beats Studio Pro mới: Chế độ xuyên âm, Spatial audio,...

Hoàng Hải.
10/5/2023 19:36Phản hồi: 36
Tiếp tục rò rỉ Beats Studio Pro mới: Chế độ xuyên âm, Spatial audio,...
Mới đây thì những thông tin về chiếc Beats Studio Pro đã được rò rỉ với chế độ xuyên âm (Transparency mode) và Spatial audio. Bên cạnh đó, có thông tin cho rằng chiếc tai nghe này cũng có sự tham gia phát triển bởi Samuel Ross của A-Cold-Wall

Beats Studio Buds+ mới sẽ có bản trong suốt, pin cải thiện, có ANC, dự kiến ra mắt vào tháng 5

Cách đây một tuần thì một hồ sơ rò rỉ từ FCC và các mã nội bộ của iOS 16.4 cho thất Beats Studio Buds+ sắp xuất hiện và đây là sản phẩm kế nhiệm chiếc Beats Studio Buds thế hệ đầu tiên ra mắt năm 2021. Đặc biệt…
tinhte.vn

Gần đây, không chỉ có Studio Pro mà Studio Buds+ cũng có những thông tin rò rỉ. Và dù cho chính Apple đang phát triển, tiêu thụ các sản phẩm Airpods nói chung hay Airpods Max nói riêng thì họ vẫn muốn ra mắt các sản phẩm Beats. Trong file iOS 16.5 RC cho các lập trình viên mới đây đã vô tình xác nhận chiếc Beats Studio Pro

Chiếc tai nghe này sẽ có ANC (công nghệ chống ồn chủ động), Chế độ xuyên âm (Transparency mode) và Spatial audio với khả năng cá nhân hoá. 9to5mac cũng đưa tin rằng chiếc tai nghe này sử dụng cổng USB-C và có con chip riêng.

Spatial Audio khiến người ta nghe Apple Music nhiều hơn

Chia sẻ với tờ Billboard, đại diện Apple nói Spatial Audio đã khiến người ta nghe nhạc trên nền tảng Apple Music nhiều hơn. Spatial Audio được Apple giới thiệu năm 2021, kể từ đó thì các bản thu hỗ trợ chuẩn âm thanh này ngày một nhiều để người…
tinhte.vn

Về mặt ngoại hình, sản phẩm này sẽ có 4 màu gồm: trắng, đen, xanh dương đậm và màu be, trông nó khá giống với Beats Studio3. Chưa hết, dựa trên tên mã, nhiều khả năng Beats Studio Pro có sự tham gia phát triển bởi Samuel Ross (người trước đây cũng đã hợp tác với Beats).

Theo 9to5mac
36 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sao không phải là airpod max 2 😆
@Tweener Lob Mỹ, châu Âu đều thích đeo tai nghe trùm đầu ra đường.
pocket
TÍCH CỰC
một năm
@NguyễnDuyĐạt Chắc bên đó lạnh, đeo trùm thì ấm. Mình đeo lúc thì ướt tai.
@NguyễnDuyĐạt Họ đi subway chống ồn với chống lạnh tai hehe
@pocket cái này chuẩn thiệt 😁
Nhìn mấy em beats đẹp thiệt dù chưa có điều kiện mua
@NTA369 @NTA369 bác xài giống mình, xài xong thì cất hộp chứ hiếm khi lau chùi, cơ mà pad da tận 2 năm mới thay 1 lần, chống ồn và bass thì vẫn tốt như ngày mới mua
NTA369
ĐẠI BÀNG
một năm
@ndqlinh36 nên tùy mồ hôi người khác nhau nên z á bạn, mình mồ hôi muối, đôi lúc cũng không ngồi máy lạnh, tróc pad da là bình thường, mà mua thay lại cũng dễ.
@sharinran141 Bạn có thể canh đợt sale của Topzone, lúc mình mua thì Topzone mừng sinh nhật 1 tuổi giảm 50%, mình chốt luôn 1 em studio 3, giá 4tr6
Dùng tới giờ cũng gần 1 năm, mọi thứ vẫn tốt, chuyện hao mòn là không tránh khỏi, quan trọng cách dùng.
@newname198x tai nghe thì chủ yếu do người, mấy ông nhiều mồ hôi thì hay hư da....
Apple Store tại NYC vẫn bán Beats Studio 349 USD cao khiếp vía.
NTA369
ĐẠI BÀNG
một năm
Mình cũng đang dùng beats Studio 3, không có điểm gì chê ngoại trừ đeo hơi đau tai do nó kẹp hơi chặt vào đầu.
Nhưng mà mình thấy cũng đến lúc phải nâng cấp rồi, từ chất liệu đến khả năng kết nối.
Thấy mxh các hot girl tập gym hay đeo mấy tai nghe trùm tai kiểu này. Không biết có thực tế không nhỉ? Vì mình cảm giác nó rất vướng víu, có cái JBL J88i mà mấy năm rồi không xài tới vì đeo nó bí không chịu nổi.
@thanh_nhan Đội đó đeo chụp ảnh là chính mà bạn, VN mình ko chuộng dạng chụp tai này lắm.
@thanh_nhan Chắc tại ở VN nóng nữa chứ ở nơi ko nóng thì nghe âm thanh đỡ sát màng nhĩ quá như in ear.
Tui có con beat fit pro nghe thì quá hay mà đau tai ko đỡ dc
1 thiết kế xài 20 năm 😆)
T thích beats solo hơn 😆 cơ mà từ hồi Apple mua lại Beats thì chất âm k còn như xưa, kiểu Beats là bàn đạp để bán đc nhiều Airpods 😃)
@Bắp Xào Bơ Tỏi mình xài solo hay mà, hay quá trời, đúng gu 😃)) do mình thích cái đẹp, solo đẹp với mình, nghe nhạc kpop hay với mình, nhược điểm duy nhất, dòng solo on ear đeo lâu trên tai đau lắm, mỗi ngày mình đeo tầm 2-3 tiếng thôi, vừa đẹp, đi du lịch, đi máy bay rất là ok luôn
@Jullian1909 Solo nhìn nó gọn hơn studio

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019