Tìm phần mềm cho iphone trung quốc

levinh05
6/5/2009 4:22Phản hồi: 2.090
2.090 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

5.0.1 (9b206)
MD234ll
moden Frimwave 1.0.13

em đã format lại cả thẻ nhớ lẫn bộ nhớ máy! và tình trạng bây giờ là:
khi vào game Tom cat, puf, Fruit thì nó báo lỗi can not find the installation file, wether to download.mat luon ca wifi va bluetooth.

bác nào dùng iphone cùng loại thì chỉ giúp em cai file nay nhe
em tks các bác trước!

Mình có mua cho thằng e i cái iphone 5 nhái tên CKphone nó lỡ ấn vào nút root hay sao ý giờ máy chỉ hiên danhba, lịch sử cuộc gọi, không vào được cả menu nữa bác nào làm ơn giúp e với nhé
Chào cả nhà em đang dùng con ip 4s tầu phiên bản 5.0.1(9A406)
modem MD235ZP khi cắm cáp dữ liệu vào thấy 2 ổ đĩa 1 ổ có 15m còn 1 ổ ko nhận dạng đc hic bác nào gặp lỗi tương tự hay biết cách sử lý thì chỉ em với xem thông tin thì nó báo còn trống 31G e nghĩ đó là ảo thôi hic nhân tiện cho em hỏi thẻ nhớ của máy gắn ở đâu vậy em tìm mà ko thấy
Tình con là em có con đt ip5 trung quốc .nó giống đến 95%. Không hiểu sao tự nhiên bây giờ nó chỉ hiện mỗi cái bàn phím bấm để nghe gọi . k vào mainu, k gì hết. tắt máy khởi đông mây lần rồi mà vẫn vậy .Ai biết có thể chỉ mình cách khắc phục hoặc reset lại không .mấy cách em google để reset mà không được . 😔
Máy bạn hãng gì đấy? có phải bạn ấn vào nút j hình như la root hay j đấy không? có phải bị như này không? [​IMG][​IMG]
của mìn k biêk hãng gì. nó i chang cái ip 5 luôn á . hàng fake
mô phật. đúng rồi .sửa làm sao bác ơi 😔
up nao .ai bị giup vơi
@sironsi
@sephirothlx Cho minh xin tất cả file trong the nhớ dòng MT 6235 , model : MC610LL . Thanks
Email : sephiroth_sephiroth88@yahoo.com.vn
ai giup vơi .cai ip 5 fake của mình nó cũng bị thế này .ai giúp vơi[​IMG]
chào mọi người.
em vừa mua cái iphone 5 TQ 9A405 về dùng rồi lỡ định dạng phần máy bây giờ game không chơi được nữa vào fruit njnja thì hiện lên"can not find the game file on your Tcard.please copy it to T card
ai biết jup em với .em cảm ơn nhìu
chào mọi người.
em vừa mua cái iphone 5 TQ 9A405 về dùng rồi lỡ định dạng phần máy bây giờ game không chơi được nữa vào fruit njnja thì hiện lên"can not find the game file on your Tcard.please copy it to T card
ai biết jup em với .em cảm ơn nhìu
ai có file game có sẵn cua ip TQ như fruit ninja ,... thì sent giúp mìng với
dinhhoangvng@gmail.com
mình cảm ơn nnìu lắm
E lỡ fomat con iphone 4s china. giờ k vào đc game mà chỉ còn mấy cái icon trong máy. A có thể giúp em gửi file vào email giúp e đc k?
Email : yeumotnguoi_chuabietmat@yahoo.com
spec1al
TÍCH CỰC
10 năm
Ra chỗ mua kêu nó chép lại cho, hồi trước ko biết gì về dt nên củng trót dại mua ba cái đồ tào lao này, giờ nghĩ lại còn đau😁 tìm trog topic này thì sẽ tìm được khá nhiều game ứng dụng kinh nghiệm đó. Nếu được bán ngay rồi sắm 1 em androi đi.
hang sach tay nen dau bit cai lai o dau dau
Chào các bạn.
Mình có con IP4 China, chạy java. loại Copy 99% dùng 1sim nhỏ, khung kim loại. Dòng máy này trong phần mềm không có khôi phục cài đặt gốc mà chỉ khôi phục lại cài đặt thôi.
Khôi phục cài đặt gốc bằng mã bấm "*# gì đó", mình bây giờ không nhớ nổi, trước đây thường làm cách này. Nhưng giờ quên mất tiêu mã là gì?
Các bạn nào còn nhờ chỉ giáo giúp.
Chân thành cám ơn.
@camixin mình có nha :v
@l_antimage_l Bạn share đi, giúp đỡ anh em, mình nghĩ nhiều bạn khác cũng đang cần.
Đội ơn bạn luôn đó
Cám ơn bạn

Gửi từ IM-A860VN của tôi bằng cách sử dụng ứng dụng Vegaviet
tình hình là em mới lỡ tay format cái thẻ nhớ, giờ toàn bộ máy cái app như Plantcorpse, angry bird, fruit nịna, line runner, torn....... bị mất hết rồi 😔 ai có file của mấy games đó cho em xin đi :v
IP 4s của anh HCD cpu MTK 6235 bị quên pass, thử chạy lại phần mềm mà không boot được, vân quay số khản cấp và vào phần phím * # được. các PRO có cao kiến gì chỉ em với
@hoang dieu anh thử nhập pass 1122 xem có đc k?
bác ấn *#0000# hoặc *#1234# xem

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019