Tìm tai nghe AirB giảm giá black friday không được đành phải quất em này. Độ hoàn thiện không...

trimsedinang
27/11/2022 9:36Phản hồi: 24
Tìm tai nghe AirB giảm giá black friday không được đành phải quất em này. Độ hoàn thiện không...
Tìm tai nghe AirB giảm giá black friday không được đành phải quất em này. Độ hoàn thiện không được cao cấp như hãng A, hãng S nhưng âm thanh vẫn đủ Chất.
24 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đêm nay chắc xếp khóc to lắm
@Ngô Thanh Đông Người chụp thiên văn có lối đi riêng bác ạ!
Gờ rúp bêphân Mã giảm giá đầy mà thằng em mày buồn cười nhở @chimsedinang @chimsedimua @trimsedinang @trimsedimua
@Ace of spades Phản rồi, tới con chim cũng phản lại xếp hói 😆
Thấy chưa, ngay cả lính nó còn biết hàng nó th*i như nào thì sao dám mua 😆, đảm bảo thằng này còn chưa hợp tác cơ 😃))))
@psgafg Chắc anh Tử mõm thẩm em nó hơi nhẹ tay nên hờn đây mà @chimsedinang @chimsedimua @trimsedinang @trimsedimua
Độ hèn mạt của lũ bê cạp luôn vô đối. Đố tìm ra đc đứa thứ hai (ngoài động Bê) nhé.
@Cưa Bom 2019 Bưng bô cho anh Tử Mõm thôi mà kính thế bác nhở @Đại Việt 2020 @Lạc Việt 2020 @chimsedinang @chimsedimua @trimsedinang @trimsedimua
Saokoky
ĐẠI BÀNG
một năm
Mẹ biết mẹ buồn đó
@Saokoky Cha đẻ chứ nhở, mẹ đẻ thì tử mõm k nhận
Nói gì thế, xếp hói đã bảo đồ của xếp không cần giảm giá cũng hết veo nhé, lại đi canh black friday mới mua, xếp hờn con chim lắm nha 😆
@kedote Mới đi chụp ảnh vũ trụ chắc rớt đâu đó nên ghé trái đất mua ấy mà
Có nhiều phiếu giảm giá trên Bfans mà vẫn không được ưu tiên mua à?
@NguyenDucDCCT Phiếu mõm bảo giảm giá ra sao?
Con trimse phản chủ rồi à. Anh Oẳng biết là khỏi cho ôm trụ luôn 😆
@Đại Việt 5000 Mới gọi vốn em nó chả đi đâu, kiếm mớ về xây chuồng lợn lagn âm thanh chớ
thằng này nó chuyên chơi trò 2 mang, mồm nó thì bus bus Wang nhưng tay nó thì không bao giờ xài đồ của Wang, thậm chí nó cứ đi qc cho các hãng tàu khác, thật đúng là nuôi thằng Mít teo này cho nó ăn đến đâu nó cũng bóp đến đó
@NguyenNguyen22 Quen thẩm du chăng? tay và não có khi làm 2 việc khác nhau
xếp bít xếp lại bùn đó :v
Do giá nhựa lên cao nên airb thiếu cọng dây nhựa lắp ráp nên sẽ có hàng trong 2 tuần nữa. Thông tin đến bạn 🐦 sẻ
@hienvalinh Miseo k chơi dây thun luồn quần à?
@Ace of spades Chắc chuyển qua dùng dây chuối bác ơi
Đi vũ trụ nhiều nên dùng ê bi đi thằng em mày @chimsedinang @chimsedimua @trimsedinang @trimsedimua
@Nam Sồn Sồn Bác thấy chưa, ngay cả lính của nổ còn không dám mua đồ nổ đó

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019