Tìm trung tâm du lịch Đài Loan uy tín tại TP.HCM?

thanhduylove97
29/12/2018 14:41Phản hồi: 2
Em và bạn trai dự định du lịch Đài Loan vào dịp sau Tết Nguyên Đán. Có bác nào có kinh nghiệm xin visa hay quen Công ty du lịch nào uy tín tại TP.HCM giới thiệu em địa chỉ với ạ!

Và bác nào có kinh nghiệm từng qua đó du lịch rồi chia sẻ em sang đó cần chú ý những gì được không ạ?

Em cảm ơn trước ạ!
2 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

baloc7
ĐẠI BÀNG
5 năm
chào bạn
Hiện nay VISA Đài Loan vẫn miễn thị thực cho Công dân Việt Nam nếu đáp ứng điều kiện dưới đây sẽ được miễn thị thực nhập cảnh Đài Loan:
=> Công dân Việt Nam có thẻ cư trú vĩnh viễn, thẻ cư trú hoặc visa còn hiệu lực hoặc đã hết hạn trong vòng 10 năm trở lại đây của các nước Mỹ, Canada, Nhật Bản, Australia, New Zealand, Anh, các nước Schengen, Hàn Quốc và Đài Loan (trừ trường hợp đã từng đi lao động phổ thông) sẽ được được cấp chứng nhận cho phép nhập cảnh Đài Loan nhiều lần, lưu trú trong thời gian 30 ngày. Tuy nhiên, cần đăng ký online để được xét duyệt, sau khi được chấp thuận in ra bản giấy cầm theo khi nhập cảnh mới có thể làm thủ tục lên máy bay và nhập cảnh
=> Bạn có thể tự khai vào linnk bằng tiềng Việt:
https://niaspeedy.immigration.gov.tw/nia_southeast/doFlow

Mình đã từng làm tự túc cho gia đình mình đi tự túc năm 2018, rất nhanh và không tốn kém chi phí xin VISa gì hết (mình đã có hộ chiếu Nhật)-> mẫu hình Visa của mình gửi kèm file tham khảo
=> mẫu tờ thị thực này in ra cầm đến sân bay nhập cảnh kèm theo hộ chiếu (nhớ có Visa của các nước NHẬT, ÂU CHÂU, MỸ...) thì sẽ được thông quan!

Không biết sau vụ 152 vị VN bỏ trốn thì visa obline này có bị khó khăn hay không, chúc bạn may mắn
Còn muốn qua dịch vụ thì vào KKDay tham khảo nhé (https://www.kkday.com/vi/product/17784?cid=5193&ud1=vietnam&ud2=dsa&gclid=Cj0KCQiAmafhBRDUARIsACOKERMrKvrXi0bZmcdIoXjRlne3cQoWEdperSnS95ShzyKyq4MuBTOXlxkaAuDXEALw_wc
@baloc7 Bạn cho mình hỏi là bạn có hộ chiếu Nhật hay visa Nhật vậy? Nếu là visa thì xin có khó không? Cám ơn bạn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019