Tinhte App

Tinhte App
[Tin chính thức] 22.12.2010 AirBlade NewVersion chính thức xuất xưởng
Thanh COC
10 năm trướcBình luận: 34Lượt xem: 5.586
[FONT=&quot]Theo thông tin t[/FONT][FONT=&quot]ừ[/FONT][FONT=&quot] tr[/FONT][FONT=&quot]ưở[/FONT][FONT=&quot]ng b[/FONT][FONT=&quot]ộ[/FONT][FONT=&quot] ph[/FONT][FONT=&quot]ậ[/FONT][FONT=&quot]n l[/FONT][FONT=&quot]ắ[/FONT][FONT=&quot]p ráp ngày 22.12.2010 Honda Vi[/FONT][FONT=&quot]ệ[/FONT][FONT=&quot]t Nam chính th[/FONT][FONT=&quot]ứ[/FONT][FONT=&quot]c xu[/FONT][FONT=&quot]ấ[/FONT][FONT=&quot]t x[/FONT][FONT=&quot]ưở[/FONT][FONT=&quot]ng AirBlade phiên b[/FONT][FONT=&quot]ả[/FONT][FONT=&quot]n m[/FONT][FONT=&quot]ớ[/FONT][FONT=&quot]i dành riêng cho Vi[/FONT][FONT=&quot]ệ[/FONT][FONT=&quot]t Nam ( các bác xem l[/FONT][FONT=&quot]ạ[/FONT][FONT=&quot]i [/FONT][FONT=&quot]ở[/FONT][FONT=&quot] đây nhé : http://www.tinhte.vn/phuong-tien-van-chuyen-327/tin-don-honda-chuan-bi-cho-ra-airblade-thiet-ke-moi-513378/ xem qua hình [/FONT][FONT=&quot]ở[/FONT][FONT=&quot] trang 15 nhé). Ch[/FONT][FONT=&quot]ư[/FONT][FONT=&quot]a có giá chính th[/FONT][FONT=&quot]ứ[/FONT][FONT=&quot]c nh[/FONT][FONT=&quot]ư[/FONT][FONT=&quot]ng bác nào có ý[/FONT][FONT=&quot] đ[/FONT][FONT=&quot]ị[/FONT][FONT=&quot]nh t[/FONT][FONT=&quot]ậ[/FONT][FONT=&quot]u xe ch[/FONT][FONT=&quot]ơ[/FONT][FONT=&quot]i t[/FONT][FONT=&quot]ế[/FONT][FONT=&quot]t thì chu[/FONT][FONT=&quot]ẩ[/FONT][FONT=&quot]n b[/FONT][FONT=&quot]ị[/FONT][FONT=&quot] trên 40 "qu[/FONT][FONT=&quot]ả[/FONT][FONT=&quot]" nha! 😁
Ps: R[/FONT][FONT=&quot]ấ[/FONT][FONT=&quot]t ti[/FONT][FONT=&quot]ế[/FONT][FONT=&quot]c là thông tin v[/FONT][FONT=&quot]ề[/FONT][FONT=&quot] m[/FONT][FONT=&quot]ẫ[/FONT][FONT=&quot]u xe s[/FONT][FONT=&quot]ố[/FONT][FONT=&quot] đ[/FONT][FONT=&quot]ượ[/FONT][FONT=&quot]c Honda chu[/FONT][FONT=&quot]ẩ[/FONT][FONT=&quot]n b[/FONT][FONT=&quot]ị[/FONT][FONT=&quot] đ[/FONT][FONT=&quot]ể[/FONT][FONT=&quot] c[/FONT][FONT=&quot]ạ[/FONT][FONT=&quot]nh tranh v[/FONT][FONT=&quot]ớ[/FONT][FONT=&quot]i Exciter c[/FONT][FONT=&quot]ủ[/FONT][FONT=&quot]a Yamaha v[/FONT][FONT=&quot]ẫ[/FONT][FONT=&quot]n trong vòng bí m[/FONT][FONT=&quot]ậ[/FONT][FONT=&quot]t.[/FONT]
Bác đừng làm em mừng hụt nha. Em chờ xe từ ngày có tin đồn tới giờ, em đang định mua PCX mà vợ em không chịu, đòi chờ xe AB mới đó. Vợ em thích thiết kế của chiếc AB mới lắm. Hehe
đi có bằng AB thái không bác
[FONT=&quot]Thông số kỹ thuật cơ bản Airblade new version 125cc
[/FONT]
[FONT=&quot]Trọng lượng bản thân 108kg
Dài x Rộng x Cao 1.890mm x 670mm x 1.120mm
Khoảng cách trục bánh xe 1.275mm
Độ cao yên 770mm
Khoảng cách gầm so với mặt đất 135mm
Dung tích bình xăng 4,7 lít
Dung tích nhớt máy 0,9 lít
Phuộc trước Ống lồng, giảm chấn thủy lực
Phuộc sau Lò xo trụ, giảm chấn thủy lực
Loại động cơ PGM, Xăng, 4 kỳ, 1 xi lanh, làm mát bằng dung dịch
Dung tích xi lanh 122.3 cm3
Đường kính x hành trình pít tông 50mm x 55mm
Tỷ số nén 11 : 1
Công suất tối đa 7,0kW/8000 vòng/phút
Mô men cực đại 10,1N.m/6000 vòng/phút
Loại truyền động Vô cấp
Hệ thống ly hợp Tự động, ma sát khô
Bánh xe trước / sau 80/90 - 14 / 90/90 - 14
Phanh trước / sau Phanh đĩa / Phanh cơ
Hệ thống khởi động Điện / Đạp chân
Giá bán lẻ đề xuất (đã có thuế GTGT) : >=38.000.000 vnd[/FONT]
Chiếc này động cơ khác PCX hả bro? PCX dung tích xy lanh 124,9 cm3. Hy vọng đợt đầu xe tốt, không làm giá như hồi ra PCX.
có phun xăng điện tử FI ko ta ?
Chờ lâu quá. Hôm nay là thứ hai rồi. Không biết bao giờ mới chính thức bán nữa.
đợi lâu quá sao chưa thấy AB 125 ra hixhix
chắc mua AB thường luôn quá
Bọn Honda VN có trò găm hàng đội giá, lúc nào cũng: Tôi yêu VN! Ghét vãi luôn.. Lirbety Việt cho nhanh
Sao hnay 6/1/11 rồi mà chưa có nữa 😔
Qua tết có nhé, toàn tin gió....
XIN LỖI!
Xin lỗi các bác!em đặt tên nhầm cho chủ để bài viết này: 22/12/2010 là ngày Honda chính thức lắp ráp hàng loạt và bắt đầu vận chuyển AirBlade phiên bản mới đến các đại lý trên cả nước. Còn 22/01/11 mới là ngày chính thức bán. 😔(các bác cứ để ý mà xem, các đại lý Honda bây giờ còn rất ít Airblade phiên bản cũ).
Một lần nữa xin lỗi các bác ! 😁
thông tin của bạn có chính xác ko vậy? mình ra mấy Head hỏi ko ai biết hết
chờ đợi mỏi mòn :((
sure ko bác.e đang chờ từng ngày đó bác
rồi sẽ đội giá lên cung trăng cho xem , chỉ người dùng Việt Nam là chịu lỗ thôi ....
mỗi ngày vào đây cm cho nó lên cao..háo hức chờ 😁
mỗi ngày vào đây cm cho nó lên cao..háo hức chờ
met qua , moi hom wa ra hoi co xe PCX chua vi da dang ky mua xe 3 thang nay roi, Head noi chua co xe vi 1 thang co duoc 2 hay 3 chiec ah anh oi . Chac 1 thang ma ban duoc 2 hay 3 chiec theo tui nghi chac thang Honda khong biet noi sao . Dung la Honda viet nam gam hang . Khi luon qua An Duong Vuong thi co xe PCX viet nam nhung gia troi oi muon xiu 70 tr , hon den 15 tr lan vay ma luc nao cung : TOI YEU VN . Yeu gi ma chi kho cho nguoi tieu dung. Chac ky nay bo luon thang Honda , mua Piago Liberty Viet . Tui honda no gam hang ghe qua
Honda nó yêu việt nam vì chỉ có dân việt nam mới bỏ thêm 20 triệu so với giá để mua xe của nó đó bác kaka
Tôi yêu tiền Việt >"<
còn 2 ngày nữa...ko bít chủ topic cho infor chính xác ko
chắc thông tin nay không chính xác rồi. Nếu 2 bữa nữa có xe thi giờ này có hình rùi 😆
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
0 bài đăng
hemilo+ 146VIPhemilo
9.212 bài đăng
0 bài đăng
QuyetND_Jr+ 65TÍCH CỰCQuyetND_Jr
763 bài đăng
hoangsytai+ 64CAO CẤPhoangsytai
3.216 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156