Lạc xoong

Lạc xoong

Tin đồn: Apple Watch Series 8 sẽ không có thiết kế mới?
Mikeknowsme
2 thángBình luận: 41
Tin đồn: Apple Watch Series 8 sẽ không có thiết kế mới?
Cover là hình render dựa trên tin đồn và bản vẽ CAD của Apple Watch Series 8 với thiết kế dường như không thay đổi so với Apple Watch hiện tại ngoại trừ có thêm một dải loa ở mặt case. Ngoài ra Apple Watch Series 8 cũng sẽ có màu mới là màu xanh giống với màu xanh trên iPad Air.

Ngoài ra Apple Watch Series 8 hứa hẹn sẽ được trang bị nhiều tính năng về sức khoẻ. Apple cũng đã và đang phát triển cảm biến mới giúp đo huyết áp cũng như nhận biết được một người có bệnh tiền tiểu đường.

https://www.gsmarena.com/apple_watch_series_8_leaked_cad_render-news-51937.php
41 bình luận
Tốt cho đo đạc chẩn đoán sức khoẻ là ngon lành
chờ một thiết kế vuông vuông như iPhone 😁
@Pnghuy đồng hồ đâu cần vuông vức chi
@Pnghuy bây giờ cũng vuông mà bạn =)) chỉ hơi bo cong.
Nó quá tối ưu rồi, chắc mãi mãi cái thiết kế này thôi
@Lê.Anh.Tuấn ùa, khổ tại vì team làm Series 4 ngày xưa thiết kế đỉnh quá, giờ không có thiết kế tốt hơn để thay thế
@Mikeknowsme Giờ mong làm sao nó làm được về phần pin được 3 ngày thì quá tuyệt
vdo11
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Rất mong chờ khả năng đo huyết áp. Chứ con 7 ko có bổ sung gì về sức khoẻ nên thấy ko đáng mua.
aw7 đã thay đổi thiết kế thì đừng mong aw8 thay đổi thiết kế. Hy vong đời 9 hoặc có thể đời 10 mới có thay đổi thiết kế.
TTX_412
TÍCH CỰC
2 tháng
Em không rành Apple watch, mấy bác cho em hỏi từ đời 1 tới giờ có đổi thiết kế lần nào rồi à? Mấy bác đừng bảo là tăng kích thước màn hình, đổi vị trí loa là đổi thiết kế nhé
@TTX_412 Đồng hồ thì ngoài màn hình với cảm biến là hết rồi còn gì, giờ chẳng nhẽ sang đồng hồ hình tròn
TTX_412
TÍCH CỰC
2 tháng
@Trungsao1987 Thêm tai thỏ cho có trend nha bác
Cười vô mặt
@TTX_412 Với người dùng biết sơ apple watch thì nhìn sẽ phân biệt được 1-2-3 sẽ khác 4-5-6 sẽ khác 7 qua thiết kế. Còn nói tăng kích thước màn hình, đổi vị trí loa không phải là đổi thiết kế thì bạn bị ngu ah.
TTX_412
TÍCH CỰC
2 tháng
@ncdangson Xin lỗi vì mình bị ngu nha, tại mình mà ảnh hưởng tới mấy người thượng đẳng như bạn
@TTX_412 Ok nha
Chắc tới Sr10 mới đổi thôi 😆
vậy là có loa rồi thì nghe nhạc cũng đc
Chả cần thay đổi gì chỉ cần 1 tuần sạc pin lần là tui mua
Huy Mori
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Quá nhanh aw7 còn chưa trên cổ tay. Haha
chỉ cần làm vuông rồi bo góc, cứ thế cũng được gọi là đột phá rồi 😂
Ở Việt Nam thì vẫn chỉ là món trang trí vô dụng mà thôi 😄😄😄
@tung.nt169 Rén rồi à. Đụng ngay thằng có tiền nên hết dám gáy =)))
@Trung_than_thong Nếu nói là vô dụng thì nó cũng vô dụng như các đồng hồ cơ hạng thường khác ở chỗ chỉ để xem giờ. Ngoài ra thì nó vẫn đc các công nghệ khác như đo oxy, nhịp tim, xem thông báo nhanh..
Tức là nó là đồ trang trí có chút tính năng chứ cũng ko đến mức vô dụng như bạn nói
Cười vô mặt
@Hieu Nguyen. Tớ là người không ưa gì các thiết bị đeo, vì nó làm tớ thấy vướng víu. Khi chạy bộ hay tập thể dục các kiểu tớ đều không đeo gì trên người. Chạy là chạy thôi, vứt đồ điện tử ở nhà, đầu óc thanh thản, hoà mình vào thiên nhiên, quan tâm gì chỉ số ô xy với chả nhịp tim... Với tớ mà nói những tính năng đó của AW đều không có chút thiết thực nào. Nhưng khả năng thanh toán "một chạm" của AW thì thật sự là tuyệt vời. Ở Nhật AW có thể dùng để thanh toán ở rất nhiều nơi như nhà hàng, quán cà phê, siêu thị, cửa hàng tiện lợi, máy bán hàng tự động..., có thể thay thế cho vé xe buýt, vé tàu... Chỉ cần thò đồng hồ ra cho đầu đọc nó "bíp bíp" là việc thanh toán đã xong trong vòng một nốt nhạc. Một cuộc sống cashless thật sự, đi đâu chẳng cần mang thẻ, chẳng cần mang ví, vô cùng tiện lợi. Đó là lý do tớ không thể rời nó mỗi khi ra ngoài đi làm, đi ăn hay đi mua sắm. Đó mới là tính năng đáng giá nhất của AW. Tiếc là ở Việt Nam lại không thể dùng được. Mỗi lần đi VN công tác, về đến khách sạn là tớ tháo AW ra luôn.
@Trung_than_thong Ở trường hợp của bạn thì aw vô dụng rồi
ntroppld
TÍCH CỰC
2 tháng
Thêm tai thỏ vô là được khen một cuộc cách mạng trong thiết kế sán phẩm liền chứ gì
Cái cần là thời lượng pin, cắm đầu mà nghiên cứu đi chứ đú cái thiết kế để làm j! TK của AW như vậy chuẩn đẹp rồi, để dành việc thiết kế đó cho iPhone đi! =.=
Nâng cấp pin lên 2 ngày thoải mái là được không cần thiết kế mới tập trung cho pin đi.
7 còn chưa có tiền mua. Đã nghe đồn 8 😃
Nâng cấp giá là dc rồi 🤣
chán i.ả. càng ngày càng như cđb. mười mấy năm xài đồ apple chưa năm nào chán như năm nay.
Đúng là đồn lùi thì như cái L… đùi vậy

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019