[Tin đồn] BlackBerry Z10 sẽ được bán với giá 600$, còn X10 là 549$?

vuhai6
26/1/2013 7:23Phản hồi: 424
424 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

giống ip 5 vậy
tích được khoảng 13tr rồi, sao phải xoắn 😆
Mod Vũ Hải xem đợt này có người nào tập chung xách tay được 1 loạt bb10 cho anh em tinhte vừa rẻ vừa nhanh như ngày trước không nhỉ
@karanka1989 Mấy hôm trc có anh bán 2-3 con giá 15 củ đó bác , nhưng hết r thì phải :p
@nvthanh1994 ko biết đã phải là máy chính thức chưa mà bán ra trước cả giới thiệu trên toàn thế giới vậy 😔
Giá này là cạnh tranh rồi
Còn cả đống ứng dụng của BB chưa đc khám phá mà :X
Ko muốn 1 thương hiệu bị vùi dập. Cố lên BB =p~
Thích cái thiết kế này cực :X
Giá này thì có cơ hội sống lại rùi, cố lên RIM.

Sent from my Nexus 7
Về VN chắc làm j có giá này :'(
gbone
ĐẠI BÀNG
11 năm
vậy là tết này có thể thử bb10 voi pb của mình rồi. 😃

Còn dư 1 con pb nữa, đợi up lên bb10 rồi bán dc giá tốt hơn ;)
Vn bán giá trên núi không. 600$ ah, đợi nó ra Z100 thì ở Vn thì z10 sẽ có giá đó
hoangminhmz
ĐẠI BÀNG
11 năm
dạo này giang hồ rảnh vãi😆.... topic của BB thì cứ để dân BB tụi tôi sướng đi... vào đi móc cống đá đểu😃)... Nước sông ko phạm nước đái nhé😃)...
Còn cái ngữ bóng gió người khác là chó này nọ lại đi bàn về văn hóa của người khác. Đúng là trưởng giả học làm sang.
Cái văn hóa thích nói về văn hóa =))...
nicky86
ĐẠI BÀNG
11 năm
hy vọng em playbook wifi của mình sẽ được lên OS10. Chắc RIM sẽ không quên playbook wifi only để ưu ái OS10 cho playbook 3G & 4G........?
gbone
ĐẠI BÀNG
11 năm
@nicky86 yên tâm, playbook nói chung sẽ được up lên 10, ko phân biệt wifi/3g. điều này đã được thông báo trước khi bản 4g được phát hành, với lại số lượng người dùng bản 4g chiếm ko nhiều so với wifi.
à việc được up vào đầu tháng 2 chỉ mới là tin đồn chưa có xác nhận từ RIM nên các bạn cũng đừng mong quá để đến lúc đó phải thất vọng vì phải chờ tiếp nhé. 😁
ôi Playbook lên BB10. ha ha.
Yêu em PB của mình quá. Được nâng cấp rồi....
Sonroses
ĐẠI BÀNG
11 năm
Các bạn cứ chờ thêm xem sao, hy vọng giá sẽ dễ chịu để anh em được dùng 😁, một số bạn có vẻ nóng tính quá rồi, đôi khi comment chịu khó đọc , kiếm chế và theo mình ko nên gây chiến quá mất vui đi.
thesun04117
ĐẠI BÀNG
11 năm
Em vừa làm thêm em playbook nữa,😃
nhà mạng ở nước ngoài trợ giá kinh khủng thật @@...
Dang dung e 9860 gio lam e pb nua la ngon cac mem thay co on ko ?
Thích mỗi đoạn PB sẽ được cập nhật vào đầu tháng 2... nhưng mà với RIM thì hay lỗi hẹn lắm, nhưng nếu được nâng cấp thì đầu tháng 3 cũng chẳng sao... dùng thấy ngon năm sau sẽ mua BB10 ke ke
Giá tốt + chất lượng phần cứng + BB10 (đáng để trải nghiệm) = Mua
lionkingA9
ĐẠI BÀNG
11 năm
Có thỉnh thoảng mơ dùng BB10. nhưng hy vọng BB10 ra mắt thì 9900 giảm giá xuống để dùng.
n@mtruong
ĐẠI BÀNG
11 năm
cứ xác định là VN là phải x2 lên, giống LG Nexus và Ipad mini thì biết

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019