Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Tin đồn] BlackBerry Z10 sẽ được bán với giá 600$, còn X10 là 549$?

vuhai6
26/1/2013 7:23Phản hồi: 424
424 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mọi người có thể giải thích thêm giúp em "hỗ trợ Android side loading" cụ thể là như thế nào được không ạ 😃
n@mtruong
ĐẠI BÀNG
11 năm
mọi người cho e hỏi này đã bán ở VN chưa mà bọn này đã giao bán rồi vậy
http://dienthoaisky.info/chi-tiet-san-pham/blackberry/blackberry-z10-chinh-hang.htm
😃 xong rồi, nói nhiều thêm mệt, bạn không thích thì có thể ra topic khác mà chơi. Như đã nói ở trên, mình chả muốn nói thêm nữa 😃
honglinh266
ĐẠI BÀNG
11 năm
Khi nào có tin đồn gía cụ thể ở Việt Nam thì update nhanh nhanh nhé anh Hải. Mà có khi fb update nhanh hơn. 😁
@honglinh266 Bên phân phối bb tại vn cho biết Z10 và X10 là 2 con cao cấp vì thế định giá tầm gần 20tr. Những con trung cấp sẽ được ra mắt vào khoảng quý 2 năm nay.
n@mtruong
ĐẠI BÀNG
11 năm
diễn đàn này giờ sắp thành diễn đàn tranh cãi, đấu đá của mọi người và của các trường phái, fan khác nhau rồi, hi 😁
PlayBook lại ngon nhỉ 😁
taininja
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ra sản phẩm xài rồi biết.... các bác tranh cãi làm gì cho gay gắt. Mà nếu có cuồng BB thì cũng bt thôi. Mỗi người 1 đam mê. Nếu tính ra thực tế thì thấy BB vẫn hiệu quả mà... Nó hơi đắt tí vì có lẽ khộng được ráp ở TQ thôi... Ráp ở TQ thì hơi vô nhân đạo tí... Vì nhìn foxconn thì cũng hiểu rồi. Một sản phẩm công nghệ cao như thế nào không quan trọng bằng bạn sử dụng nó hiệu quả thế nào đâu... Phục vụ nhiều cho cuộc sống của bạn, giúp bạn thành công. Quan trọng là hiệu quả thôi. Cứ so sánh máy này xịn hơn máy kia. Xin hơn thì tốn tiền hơn mà...
taininja
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thành công nào rồi cũng đến lúc thoái trào thôi... Rim đang xậy dựng lại thì các fan khác cũng nên ủng hộ chứ... Cạnh tranh càng gay gắt người dùng càng có lợi mà. Cạnh tranh thì mới đi lên được chứ... Rồi 1 ngày các hãng di động lớn như bây giờ cũng sẽ rơi vào hoàn cảnh đó thôi. Ngày trước cứ tường Nokia là nhất bây giờ hội nhập riết thấy Nokia bt... Smart phone còn đi chậm hơn các hãng khác, rồi tới Rim, .... giờ đây đang phục hồi đấy thôi.
rẻ so vs đẳng cấp BB
Giữ giá như thế thì các bác thương gia húp cháo af?
Tiền ơi
blueis
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ra nhanh cái cho bà con Update RIM ơi 😁
Nhìn chắc chắn quá. Đối với mình bây giờ BB10 chỉ là giấc mơ 😔
Hwangg
ĐẠI BÀNG
11 năm
Khổ thế BB 10 nó có coi VN làm thị trường chính đâu mà mặc công phàn nàn cái giá này nọ.
Ở nước ngoài 1 là nta mua theo hợp đồng mạng 2 là công ty nta cấp điện thoại cho phục vụ công việc 🤣 Và hơn nữa có 600$ cũng chỉ là tháng lương part time của sinh viên thôi .
VN to quá nhỉ mà cứ lấy tư duy VN áp dụng ra thế giới
Silent Wind
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình nghĩ bài này có thể bổ sung khá nhiều điều cho bạn đấy.

Tungb3o
TÍCH CỰC
11 năm
Về vn ko biết sao muon trải nghiệm qúa

Sent from my LG-F180L using Tinhte.vn
Sonroses
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình theo dõi từ đầu đến giờ thấy một số bạn hình như cứ phải đả kích Rim cho bằng được thì mới vui thì phải, Rim đang cố gắng làm lại từ đầu sản phẩm smart phone của họ cho khỏi đi đến bờ vực phá sản, BB10 có thể thành công , có thể không, điều này chúng ta đều khó có thể đánh giá được nếu như chỉ dựa trên ý kiến chủ quan của cá nhân mình. Cá nhân mình cũng chỉ là 1 người dùng BB nhưng mình nghĩ những gì Rim đang cố gắng cũng đáng để trải nghiệm lắm chứ. Nó cũng như các bạn dùng IOS, Android thấy hay thấy phù hợp với cá nhân các bạn mà. Cá nhân mình ko bao giờ vào những topic của các fan IOS, Android để đả kích này nọ, có chăng chỉ vào để học hỏi những cái hay cái tiện lợi mà HĐH mang lại.
chipheo979
ĐẠI BÀNG
11 năm
Anh là chí phèo đây!
giá ngon quá, về đay chắc tầm 14 củ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119