[Tin đồn] Bugatti Chiron sẽ có tốc độ tối đa 467km/h?
Didu
4 năm trướcBình luận: 55Lượt xem: 18.900
55 Bình luận
chạy chi cho nhanh vậy trời? chắc nhớ các cụ:eek:
Ước mơ nhỏ bé của em.
500km/h mình không tưởng tượng được??? 139m/s. Vậy là nó sẽ bay tà tà trên mặt đường chứ??
Ngay cả bên nước ngoài thì tốc độ này vẫn là khó khăn. Hãng xe làm ra tốc độ này để tạo danh tiếng nữa. Chứ nói thật mấy ai khai thác dc cái tốc độ đó và giữ tốc độ đó dc bao lâu??? Lượng xăng cho tốc độ này cũng khủng khiếp. Cứ cho giữu dc tốc độ thì chạy dc bao lâu. Mình có coi Chương trình chế tạo ra Veyron thì nếu max speed thì xăng chỉ đủ chạy 10 phút mà thôi.
Nên all chỉ là thông số để nó nắm giữ ngôi quán quân và đưa ra giá cực khủng cho đại gia
Chứ thật g có xe chạy tốc độ ánh sáng đi nữa thì liệu ai dám chạy và chạy dc ở đâu???
@luxury235 Dân chơi đem xe ra đọ với nhau thì có cái mà so, động cơ mạnh hơn có thể bức tốc nhanh hơn cũng đủ phân thắng thua rồi, đâu cần phải max speed mà sợ 😁
liệu có đường mà chạy ko ấy chứ 😃
Cùi bắp.
Thằng nào dám đem con này ra đua với con wave ghẻ của mình ko.
Đua mất xe lun nhé.
5h từ ngã tư bảy hiền tới ngã sáu phù đổng nhé
xe chạy nhanh cho lắm cũng chả làm gì
thực tế chả có thằng nào đi nổi tốc độ này ngoài đời
chỉ cần làm mấy con xe thật đẹp chạy tầm 300kmh max speed là đủ, mà bugatti toàn xe hầm hố với xấu thôi
ai có link ảnh không cho e xin e về để desktop :p
Đọc thôi chứ mơ ước con morning thôi mà mãi chưa được 😁
Nếu con xe này ko chạy ios thì liệu nó có bị lag giật ko? Cấu hình cao chắc gì mượt bằng icar 😁
Nhanh thật, đường đến âm phủ càng ngày càng được thu hẹp.
@thanhmpys Chắc là bác muốn nói:
"Nhanh thật, đường đến âm phủ ngày càng được thu NGẮN"
hay:
"Nhanh thật, đường đến âm phủ ngày càng được MỞ RỘNG"
@tridngvn Mình nghĩ hẹp hay ngắn thì cũng như nhau mà?
Ước gì có một chiếc
Theo lý thuyết nếu chạy với tốc độ bàn thờ nhắm mắt đạp ga thì sẽ tới VT trong vòng 10 phút :p:p:p
Lôi về so sánh ở vn làm quái gì không biết, để thấy tệ hại ntn à ?
quái vật trong lĩnh vực tốc độ
tốc độ kiểu này chắc xe cảnh sát hửi khói chỉ có nước lấy trực thăng đi bắt như hồi bên Pháp thôi 😁
Con này phải sang Đức chạy autoban mới đã.
hehe. chắc em này dùng lốp đặc rùi😃
nhiều bác cứ lo lắng không chạy được nhỉ, 100% những người mua xe này là để thể hiện :" tao có chiếc xe chạy được 500km/h" chứ có ai mua về để chạy 500km/h đâu :p

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019