[Tin đồn] Honda chuẩn bị cho ra AirBlade thiết kế mới.
Thanh COC
10 năm trướcBình luận: 171Lượt xem: 51.606
Em EX cua Yamaha nhìn có vẻ dữ dằn quá hy vọng sẽ thành công như bản EX hiện tại
cái mâm Air nhìn giống mâm cho thị trường Trung Quốc quá
Nếu cho chọn thì xin chọn exiter côn tay hehehe, rất ra dáng nam nhi... chưa kể leo lề đi sướng lắm.
mấy bác cứ nói thế. Em lúc đầu cũng thèm ex quá trời. Vừa rồi lên mạng thấy chiếc yamaha FZ16 xong chẳng thấy thèm ex tí nào cả. Giờ đang tích tiền mua fz16
Bác so sánh thế cũng không được, giá tiền nó khác hoàn toàn nhau mà

Em là em anti cái bọn Honda "Tôi yêu Việt Nam đồng". Mịe nó, bán một giá, hóa đơn một giá. Trốn thuế hàng chục tỉ đồng của nhà nước.
chờ chiếc cạnh tranh vs exciter! xem ai mạnh hơn ai ;))
Có những thứ mà nhà nước mình ko can thiệp được vào vì HONDA đã được Nhật bảo hộ tại VN. Kiện củ khoai thôi. cũng đúng vì nhật đầu tư ODA nhiều về VN nên bạn cũng nên hiểu là ko có gì là cho không cả.
đang tính năm sau về vn tậu 1 chiếc ex chạy chơi mà jo nghe honda sắp ra xe cạnh tranh với ex nên jo hok bít sao đây..hii
ex 2011 co mau xanh Gp ke ben sao ko ai chup ky em no vay . them ex 2011 xanh Gp wa . :X . Em thì ko phải là antifan cua ai cả , honda quốc tế chất lượng và uy tín, em cũng rất thích các mẫu xe supersport của honda . Nhưng em chả ưa thằng honda vietnam chút nào , bán hàng thì ém hàng làm giá , service thì tồi tệ, xe hư ko bao giờ thu hồi , chiếc PCX bên thái với nhật thu hồi wa trời, nhưng em đảm bảo vietnam ko bao giờ thu hồi 😆 .

1 là Xe việt nam ko đủ để bán (em ra đường chả thấy chiếc PCX nào , lậu lâu có 1 chiếc mà ko hiểu sao xe nói ko có hàng để bán )
2 là xe vietnam xịn hon xe thái với nhật =)) nên ko cần thu hồi .
3 là "honda tôi yêu vietnam" nên ko bao giờ thu hồi xe việt nam . =))
mới hình dung ra trông đã xấu rồi!kiểu ăn cắp nhặt nhạnh thì không bao giờ đẹp được.kiểu cũ vân ổn nhất
Mong chờ Exc 2011 và cái xe nào đó của honda để cạnh tranh với Exc 😁
kiểu này rồi nhiều anh em lại mất ngủ chờ đợi cho xem
Tầm 70-80tr thì Ya FZ vô đối trong dòng naked 😃
mất hình rồi,có anh em nào lưu lại thì post lên lại cho anh em đi
nhìn con EX mới này cũng ko khác gì nhìu so với EX trước đó. ko bít có cải tiến về động cơ ko nhỉ. còn chiếc Air blade thì mình chưa thấy ảnh cụ thể nên chưa bít thế nào nhưng nếu cho mình so sánh giữa air blade cũ và nouvo lx thì mình chọn nouvo lx đấy. air blade cũ chán bỏ xừ, ngồi vào thui là cảm nhận thấy yên xe kah1 cứng chứ ko mêm mại như yamaha. 😁
Các bác cứ bảo honda viet nhái lại với honda thái chứ. Các bác nghĩ mình tự thay đổi đc chi tiết xe ạ 😁

Muốn thay đổi gì là đều phải thông qua cty mẹ các bác ạ.
Ngay cả yamaha cũng thế chứ chả riêng gì honda ;)
chả thấy hình AB đâu cả, ai post lại hình đi
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
hemilo+ 239VIPhemilo
9.846 bài đăng
0 bài đăng
hoangsytai+ 104CAO CẤPhoangsytai
3.393 bài đăng
Hồ vi từ 86+ 89CAO CẤPHồ vi từ 86
0 bài đăng
MinhKhangPham+ 87TÍCH CỰCMinhKhangPham
742 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM