[Tin đồn] Honda chuẩn bị cho ra AirBlade thiết kế mới.
Thanh COC
10 năm trướcBình luận: 171Lượt xem: 51.609
1. Ảnh e nó đây ạ các bác khỏi thắc mắc giá cả đăng ký tầm <55T --> ~ PCX

2. Thằng bạn e làm ở cục sở hữu trí tuệ bảo Honda nó mới nộp đơn bảo hộ kiểu dáng của 1 e wave mới ạ
Khác cái đèn trước thôi! có gì đâu! bằng giá cũ thì ok!, chứ giá như vậy thêm tiền mua Pcx đi! 😆
Nè hình Air Blade bên 5giay nè ! Chắc là lấy mẫu này thay thế 2 đèn thành 1 đèn nữa thôi chứ gì !
http://5giay.vn/showthread.php?t=2455440
Mình định lấy Blade nhưg ghét trò làm giá của bọn Honda, chắc chuyển sag Lirbety Việt thôi.
Đồng ý với Bác, giá đó thà mua Lirbety Việt còn hơn, đẹp hơn, DV tốt hơn....!
mình nghĩ Honda cần nên thay cái máy của xe AirBlade. Vì khi chạy nó kêu thấy mà tội cho nó.
dang mong doi tu chiec xe se canh tranh voi ex ko bit ntn day.
Thích mối cái gầm xe vì nhìn giống xe đua ^^
Em không hiểu các bác so sánh thế này là thế này là thế nào . AB lại đem so sánh với Extete ( em gọi nó thế) So sánh khập khiễng : Một con là xe tay ga , một con là côn số . Hai` :eek:
Theo em nghĩ là thằng honda bền hơn yamaha và suzuki . Các bác để ý xem yamaha và suzuki xem có con xe nào bên như Cub 50 của honda không. Đến giờ Cub vẫn là mốt chơi của dân chơi xe đấy. Honda cũng mới ra Cub 110cc phiên bản 2011 đấy .
Còn về mấy thằng sản suất xe máy này la của Japan. Mà Japan cho Việt Nam vay ODA không hoàn lại rất nhiều cho nên nó thích là giá thì nó làm . Nếu không cho Head tăng gia nó không bán xe nữa . Báo về honda , mấy anh bên Japan lai cắt viện trợ thì mệt. Nó cho minh vay giờ nó phải đòi lại chứ . Ai cho không ai cái gì ! Muốn re mua xe SunFat cua Việt Nam lắp đồ china ấy . Có hơn chục chai .! Rẻ vô đối ....!;););):mstickle:

---------- Post added at 01:35 AM ---------- Previous post was at 01:33 AM ----------

Bác này làm cho Yamaha Moto

---------- Post added at 01:37 AM ---------- Previous post was at 01:35 AM ----------

Bác này làm bên Honda Viet Nam

:dance::dance:
Xem cub 50 là do ai sản xuất rồi hãy nói nhé....
Công nhận là honda bền, nhưng với những xe đời trước thôi (dream thái, wave thái), su cũng có kém gì đâu (viva thái giờ vẫn chạy ầm ầm). Còn xe Honda VN sản xuất bi giờ cũng chưa chắc bền hơn đâu nhé, chỉ được cái giá cao hơn....
Viva nhà bác sản xuất năm nào hả bác , mà vẫn chạy ầm ầm kinh thế . Nhà em có con cub 90 ( Không phải năm muơi nhé ) theo em biết ko biết có chính xác hay không nhưng hình như là năm 1986 . Ấy thế mà vẫn chạy ầm ầm đấy ! Bác so sánh đi .... Chạy ầm ầm........... ;)😁:D
Còn giá cao là do ai ? Do chính bản thân người dân chứ ai.
Ra chợ mua mớ rau 5000vnd thì mặc cả lên xuống , ký kèo bớt 500 một nghìn . Nhưng đi mua xe cả mấy chục triệu bạc thì nó hét bao nhiêu mua bấy nhiêu không thèm mặc cả . Biết là cao nhưng vẫn mua, vì mua xe đắt tiền mới thể hiên mình là người sành điệu và là người có tiền . Đúng là ...... Hài .!
cac bac ah. moi ng mot y dung co oanh tac nhau chu. chi dua nhan xet thoi tuy theo gu cua moi ng ma cam nhan thui. chat chem nhau lam j? moi thu co moi cai hay cua no ma.
Nhìn cái xe Airblade mẫu mới này mất cân đối thân xe thì to, cái bánh xe thì bé, cái đầu xe hao hao giống xe yamaha nouvo LX, nói chung không thấy đẹp, có FI tiết kiệm xăng chả hơn mấy, ai bảo chỉ mỗi honda có xe cup với xe cup 82 bền, Suzuki cũng có xe FB100, FD 110 Love. Yamaha Crypton cũng bền không kém. Nói chung xe của Honda chỉ đi vào lòng người việt nam thôi, chứ xe tay ga Honda sang bên Châu Âu không có cửa so với xe tay ga Yamaha với Suzuki.
Sao giờ này chưa thấy thông tin xe AB mới nhỉ, mong chờ quá để rước 1 em về. Xăng dạo này giá cao nên muốn mua mấy em tiết kiệm xăng như AB Fi để chạy cho sướng: vừa đẹp vừa kinh tế. Không thích Nou LX vì hao xăng quá và cốp xe quá nóng, để đồ trong đó mau hư.
PCX đi bác
thích cái vụ xe thể thao hon đa cạnh tranh với ex của yamaha.
Vì em tin tưởng thương hiệu hon đa nhất. Nhưng sợ vì honđa ra sau nên kiểu xấu hơn ex vì ex nhiều kinh nghiệm.
.........................................................................................................
Có nghe 1 người quen ở Head Honda nói lại là khoảng giữa năm nay sẽ ra AB 125, kiểu dáng thay đổi so với AB VN nhưng không đổi với AB Thái... Nói đơn giản là giống chiếc AB Thái bây giờ... nhưng có cái máy 125... ^^
xe honda thì tốt đó nhưng mà honda việt nam thì xem lại nha các bác.k tốt tí nào.nhà e có 2 chiếc ab f1 và noulx.con ab mua sau con lx nha.mua tầm được hơn 6 tháng.con ab thì vợ e đi,lx thì e đi.mà bây giờ dàn nhựa,tiếng máy,cảm giác chạy,tất cả mọi thứ ab đều tã nhanh hơn lx.ab đời trước thì e k bít chứ ab f1 e chắc chắn 1 điều là không được tốt cho lắm,chỉ được cái đỡ tốn xăng.và nếu có bán lại thì đỡ mất giá hơn lx^^
AB của mình mua là máy trắng đời 2k7. Xe chạy ngon hơn đời sau nhiều

Xe này là xe gì thế?
Thằng chủ thớt chém gió quá, đến ngày này vẫn chả có tăm hơi gì về AB mới cả. Đúng là AirBlade chém gió
Xe tay ga thì còn được chứ xe số mà đòi đọ với Yamaha thì Honda không thể .
Không lẽ đây là xe AB 2k11 phải không nè hự hự :twins::twins::twins:

Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
0 bài đăng
hemilo+ 227VIPhemilo
10.222 bài đăng
caffeinezzZ+ 170VIPcaffeinezzZ
0 bài đăng
quangthegtvtk49+ 125CAO CẤPquangthegtvtk49
5.403 bài đăng
Hồ vi từ 86+ 71CAO CẤPHồ vi từ 86
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM