[Tin đồn] HP TouchPad sẽ ra mắt vào tháng 6, giá 699$

sonlazio
12/2/2011 2:30Phản hồi: 17
[Tin đồn] HP TouchPad sẽ ra mắt vào tháng 6, giá 699$

Một nguồn tin thân cận với Boy Genius Report vừa cho biết chiếc máy tính bảng rất được mong đợi HPTouchPad sẽ được ra mắt vào tháng 6 này với mức giá vào khoảng 699$, tức là rẻ hơn 100$ so với giá 799$ của Motorola Xoom. Nếu mức giá 699$ của TouchPad là thật thì nó sẽ hơi khó để cạnh tranh với 499$ của iPad hay Blackberry Playbook (bản 16GB WiFi cũng được đồn đại là 499$).

Nguồn: BGR
17 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sao các dòng sau này, chạy đua vũ trang công nghệ làm gì để rồi giá nó cứ đội lên cao thế nhỉ
h0tb0y123
TÍCH CỰC
13 năm
em ko giám chạy đua vũ trang đâu, bản thân em không thích bạo lực, em hy vọng rằng, cứ chạy đua thì mỏi >>>mệt>>>giảm giá >>>.em chờ khi nào giá nó rẻ thì em mua......còn mắc quá thì em với pác đi cướp ngân hàng rùi chạy đua vũ trang....pác thích cái nào

Ae tinh tế ai thích chạy đua vũ trang mà điều kiện khó khăn thì Ae mình đi cướp ngân hàng nhé, cái vụ khò máy ATM khả thi lắm đấy....
Nhanh chân lên, số lượng ko có hạn.
justnad
ĐẠI BÀNG
13 năm
hình như mấy cái máy tính bảng của các hãng khác ra sau ipad fải ko các bác?
hay trước ipad đã có máy tính bảng rồi?
Trước ipad là nhữg chiếc máy tính bảng, sau ipad vẫn là máy tính bảng. Ipad là ipad.
PingMD
CAO CẤP
13 năm
Lâu quá, đến tận tháng 6, ko biết HP có dời lại như mấy lần trc ko.
giá của Playbook có vẻ hợp với mình hơn
vô cảm 😁 ko hứng thú lắm với máy tính bảng
ciao2me
ĐẠI BÀNG
13 năm
với giá này thì fan nhà nào vào mua ủng hộ hàng nhà nấy, không cạnh tranh cạnh chéo gì cả, các pác tránh cãi nhau nữa mà mất hòa khí nhé :p
HP làm webOS thành hệ điều hành tiên tiến nhất hiện nay. Đám mây ( MobileMe của apple phải trã tiền ), V e e r để xài với wifi touchpad ( có tethering hot spot), và sẽ đem webOS lên PC và laptop ( apple sê áp dụng iOS lên Lion tháng 6 này )
Sao lại "áp dụng iOs vào lion" đc. Bác phải nói là đưa trải nghiệm của ipad lên Lion mới đúng chứ
quất xong em iphone 4 thấp nhất hết 670 chưa hết choáng váng ,mún mua thêm cái ipad rẻ nhất là 550 $ còn suy đi tính lại ,em này +tax = 670 $ :stomp:
chưa kể chơi với mấy samsunng, hp,lg ...hay bị các anh cho lọt hố lắm ,hôm nay bán 670 wa hôm sau giảm 1-2 trăm $ ko biết đường nào mà lần
...
camera trước 1.3MP =>vãi hàng .670$ dc cái camera 1.3
Hàng thời trang-công nghệ cao mà sao cứ chê chuyện đắt,rẻ thế nhỉ?Có phải bó rau muống đâu mà trả giá kinh thế.
Nhà nghèo thì cứ xài ipad là vừa.
RHINO_BOY
TÍCH CỰC
13 năm
giá cao quá...những 700$
KevinXXX
TÍCH CỰC
13 năm
Tận tháng 6 mới ra mắt cơ à, lúc ấy iPad 2 ra mắt rồi, thể nào cũng bị ảnh hưởng doanh số, sao ko ra mắt sớm hơn để có được ưu thế cạnh tranh so với iPad 2 nhỉ. Mong rằng sẽ có thật nhiều tablet khủng và giá hợp lý xuất hiện để iPad các thể hệ sau được upgrade khủng khủng chút 😁 :D :D.
Mấy hàng của LG,SS,Moto,HP em ko dám rớ rồi, ở nc ngoài thì còn tính lại chứ ở VN thì cứ Apple mà chơi. Cái iPad mua 7 tháng trời dùng chán chê bán lại lỗ lỗ 1,5tr so với lúc mua, còn mua ấy bé kia hôm trc hôm sau ra bán lại lỗ 2 triệu là bèo (_ __!), dùng 7 tháng đem ra bán đc nửa giá là kì tích (_ __!)... Gì thì gì chứ sống cũng phải ưu tiên kinh tế để còn có tiền mà test các thế hệ tiếp theo.
Hồi SJ ra iPad thiên hạ chê quá trời, bây giờ hãng nào cũng ra pad với tab.Vui nhỉ.
Máy nhìn đẹp quá..................................
wave30z2
TÍCH CỰC
13 năm
nhìn chú Hp pad này có vẻ giống củ khoai tây

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019