[Tin đồn] iPad Air 3 sẽ ra mắt nửa đầu năm sau, cùng đợt Watch 2 và iPhone 6c

Didu
15/12/2015 16:34Phản hồi: 88
[Tin đồn] iPad Air 3 sẽ ra mắt nửa đầu năm sau, cùng đợt Watch 2 và iPhone 6c
Đã hơn một năm rồi Apple chưa nâng cấp iPad Air và theo nhà phân tích Ming-Chi Kuo thuộc KGI, thế hệ thứ 3 của Air sẽ được trình làng ngay trong nửa đầu năm sau, có thể tại một sự kiện vào tháng 3. Nhiều nguồn tin trước đó dù chưa nói gì về iPad Air 3 nhưng cho biết sự kiện diễn ra trong tháng 3 hoặc tháng 4 đó sẽ có Apple Watch thế hệ 2iPhone 6c màn hình 4".

Theo nhà phân tích khá uy tín về những tin đồn Apple này, iPad Air 3 sẽ là bản nâng cấp từ Air 2 năm 2014 nhưng giống iPad Pro, vẫn chưa có 3D Touch. Nguyên nhân có thể là do thiếu hụt nguồn cung cho công nghệ màn hình cảm ứng lực. Ngoài ra, chúng ta cũng sẽ chứng kiến sự xuất hiện của iOS 10 tại WWDC 2016. Nói về iPhone 7, Ming-Chi Kuo chỉ cho biết nó sẽ vẫn được ứng dụng 3D Touch như iPhone 6s/6s Plus hiện tại.

Nguồn: 9to5 Mac
88 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Apple làm iPad quá bền nên có thể Air 3 sẽ bán không chạy lắm.
@YoungBuffalo Xin mấy thím, tôn sùng táo quá nên ko bao giờ dám nhìn vào sự thật. Iphone chắc không bền cùi bắp nên mới bán chạy. Pad của ss bền hơn cả ipad vì nó bán dc ít hơn.
Sự thật là bão hòa. Táo ko làm đc cái gì mới các đời giống hệt nhau chỉ nâng cấp cấu hình nên ế. Không ai mua đó thằng cuồng. Chẳng ai nghĩ apple sẽ phá sản nhưng sắp r đấy. Biết đâu SS hay Microsoft sẽ chịu bỏ ít tiền mua vớt. Nhìn thiết kế gần đây thốn ko thể tả
@quangtoankc7 Ngày Apple phá sản còn lâu lắm bạn ơi, tiền mặt của nó còn nhiều hơn ngân khố của Mỹ. SS hay Microsoft còn đang chật vật bán sản phẩm của mình kìa, hiện tại giá trị của Apple khoảng 650 tỷ USD. Hai thằng kia lấy gì mà mua đc Apple ?

http://vungdatcongnghe.com/apple-giau-co-nao/
Dj RHC3
ĐẠI BÀNG
8 năm
@quangtoankc7 Ếch. Trẻ trâu nguy hiểm có phá thì thằng ss sẽ phá trc Apple. Tầm 100 năm nữa thì Apple nó phá sản, nằm ở dưới mà đợi nó phá sản nhé con ếch 😁
Nói ra là biết ngay trẻ trâu, miệng bô bô Apple phá sản mà tao thấy nó có phá đâu. Tab ss mà bền hơn ipad thì mày là thằng cuồng ss hoặc seeder của rồi ;)
Boang boang
ĐẠI BÀNG
8 năm
mình thấy con air 2 quá đẹp quá mạnh rồi, dùng 2,3 năm nữa cũng chả phải đổi đâu!!
@Hiếu Trọng Mình nghỉ kể cả thằng Air 1 hay ipad 4 nó vẫn kéo dài được thêm từng ấy năm.
@Hiếu Trọng Thêm cái 3d touch, màn hình chiếm tỉ lệ cao (viền màn hình mỏng hơn), 4 loa, pin 10.000 mili con thỏ là mua ngày à
@Hiếu Trọng Mình định lên đời IPAD air 2 đây, vẫn còn dùng rất ổn IPAD 4 nên còn phân vân thì lại có tin sắp có IPAD air 3.
Tấn Trà
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Hiếu Trọng Chỉ cần Air cũng đủ 2,3 năm nữa rồi ấy 😆
mr_z8t
ĐẠI BÀNG
8 năm
chờ air 3 để mua air 2 thôi :3
@mr_z8t mình sẽ mua Air 1 wifi 64g :3 tẹt ga kaka
iPad của Apple thì nên 2 năm hay 3 năm ra 1 em. Hoặc 1 năm ra em mini 1 năm ra em Air, vì iPad đâu có đối thủ trên mảng tab(có chăng chỉ là SF của anh Mi) và nó quá tốt, dùng mãi mà không hỏng???
matrix8145
TÍCH CỰC
8 năm
Đang có ý định nâng cấp cho con iPad 4, bắt đầu trầy trụa tá lả rồi 😁
Air 2 là quá ngon rồi.... :3 chắc k cần thiết. ;);)
Doanh số Ipad đang giảm chắc ko ra đâu =))
Ipad thì bền thật. Mà có điều thằng apple điếm qá. Con air2 cập nhật lên 9.2 thấy giật lag phát bực. Chắc muốn dân chúng nâng cấp đây mà
@Zil87 Mình vẫn bình thường Bác
Raydar
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Zil87 Mình cũng bị vậy đặc biệt là vào vnexpress.net reload hoài điên hết người, game thì vẫn ổn
tinvas
TÍCH CỰC
8 năm
Ra mắt đi, chỉ giành cho ai chưa lên bản ...air thôi, vì ai đã lên bản ..air tnì quá hài lòng rồi, ko có lý do để lên nữa
zycuong
ĐẠI BÀNG
8 năm
Ipad Air 3 se co 3D Touch
IOS 9 mới ra lại đã chuẩn bị nâng cấp ios 10! Đến mệt với mấy bác bên apple!
thằng e năm ngoái xin mua cái Ipad mini 2 về kêu học Anh văn này nọ các kiểu mua cho nó xong về đua asphalt 8 rồi plants vs zombies 2 tá lả, thế là bàn giao lại cho mình 😁:D:D
hacal
ĐẠI BÀNG
8 năm
ipad 2 của mình vẫn đang dùng rất tốt 😃
*HERO*
TÍCH CỰC
8 năm
@hacal Con Mīnh vân dùng ok
lehoang91
TÍCH CỰC
8 năm
Đờ mờ,vừa mất Air 2 xong...đành phải gom lúa lên Air 3😔(
tuyetson98
TÍCH CỰC
8 năm
Ipad 2 vẩn chưa có nhu cầu nâng cấp
Em nghĩ Air 3 giống y hệt Air, chỉ khác dùng chip của Ipad Pro và có thêm cảm ứng lực.
air 1 vẫn còn tốt chán. chả có ý mua ipad mới 😃
@verylove dùng ip4 còn đang thấy căng đét luông ý b kaka 😃)
Chuẩn bị lúa làm em ipad air2😁:D
@banhmi369 Vừa mua đây, 64gb 4G 14 củ. Nhưng đã vợ nó tịch thu để chơi bigkool. 😆
@GreendoglearnsPHD Mua ở đâu vậy bạn ban 64GB mà 14 củ xách tay à. Tiệm nào vậy, uy tin không
@Du210786 Mình mua ở hnammobile. Mình mua ở đây rất nhiều rồi, nhưng chưa dính phốt bao giờ. Đang dùng em nó để reply cho bác đây, 14 củ là đã gồm cái bao da 200k để bọc em nó nữa. Giá chính thức là 13 triệu 850.
@GreendoglearnsPHD Cảm ơn bác, bữa nào em ghé qua chỗ đó. Cũng đang xài em air 2 mua TGDĐ bản 16GB. 2 vợ chồng xài chung, em thích coi hài vợ thích phim Ấn thế là toàn phải nhường làm em nữa khoi tranh nhau. Cơ mà thấy air 3 đang rục rịch hay là đợi nhỉ gom thêm là đủ em air 3 chắc 18 củ đổ lại
ngotatto
TÍCH CỰC
8 năm
Từ ngày apple ra iphone 6 plus, ipad chỉ dành cho người già đọc báo và trẻ con xem hoạt hình, chơi game.
Đây chính là câu chuyện tự đào thải.
YABO
TÍCH CỰC
8 năm
@ngotatto Mình 30t, vừa xài 6s+ vừa ipad đây, suy nghĩ của bạn không thể làm chuẩn đâu nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019