TIKI Freeship June

[Tin đồn] LG Vu 3 sẽ rẻ hơn Galaxy Note 3, CPU Snapdragon 800 và camera 13MP
Didu
8 nămBình luận: 272
LG Optimus Vu II.jpg
Vu 3 được cho sẽ có thiết kế không khác nhiều Optimus Vu II

Phân khúc phablet giờ đây không còn là cuộc chơi riêng của Samsung và LG nữa mà nó trở nên sôi động hơn rất nhiều với sự tham gia của nhiều tên tuổi, đó cũng là lý do mà Samsung hay LG cần nâng cấp thiết bị của họ để giữ sức cạnh tranh cho sản phẩm. Mới đây theo thông tin rò rỉ được tờ báo tiếng Hàn chia sẻ thì LG đang phát triển Vu thế hệ thứ 3 và sẽ sớm ra mắt thị trường với giá được cho rẻ hơn Samsung Galaxy Note 3. Cụ thể hơn, nguồn tin tiết lộ giá bán của Vu 3 tại Hàn Quốc sẽ là 740 USD trong khi Note 3 được Samsung bán với giá tương đương 924 USD. Về thông số kỹ thuật, Vu 3 được cho sẽ sở hữu màn hình tỉ lệ 4:3 kích thước 5"2, độ phân giải 1280 x 960 điểm ảnh. Ngoài ra, máy sẽ có kết nối LTE, CPU Snapdragon 800 4 nhân, camera 13MP và Android 4.3. Hiện chưa rõ thời điểm LG sẽ công bố máy mới của họ.

Nguồn: Unwired View
hoangphonghd
ĐẠI BÀNG
8 năm
ko kết 😆
stops123
ĐẠI BÀNG
8 năm
@hoangphonghd Kệ :eek:

Sent from my LG-F320L using Tinhte.vn mobile app
vohphuong
TÍCH CỰC
8 năm
Ờ ngoài nhìn tựa tấm thớt :p
@vohphuong Thấy tên quen hình như sony việt qua đây dìm hang LG😁
vohphuong
TÍCH CỰC
8 năm
@romeohuynh :p
vãi lọ cái Vu này nhìn
thấy ngu ngu thế nào ấy
@hoanghai0603 Cậu nói y như vậy! Chưa xài thử phán bừa!
@hoanghai0603 ipad cũng 4:3 đấy bạn ạ 😃 sao ko ai kếu nó ngu?
con này ko đúc túi bò đc😁
Tôi mơ ước Apple ra một em kích cở như vầy. Đây là mẫu tầm 5" lý tưởng nhất, cái tỉ lệ 4:3 có vẻ kỳ lạ này nó vừa tay làm sao, duyệt web, ebook ...đều tiện
@Appleforever Mình thích cách suy nghĩ của bạn
@Appleforever Tỉ lệ ip3, 4 đó
dep0rtiv0_0
ĐẠI BÀNG
8 năm
@o0tobite0o mình cũng thích
Cấu hình đẹp, màn hình đẹp. Cơ mà rất là dị.
mcshane
TÍCH CỰC
8 năm
tỷ lệ màn hình này không thực dụng so với hầu hết các tác vụ như game, phim...
lam_ppc
ĐẠI BÀNG
8 năm
@mcshane Chắc bạn chưa cầm dùng qua lần nào nên mới phán như thế này
Vu III sẽ đi theo Vu II:p
dinhngoctoan
ĐẠI BÀNG
8 năm
vu phiên bản cũ 5inch tỉ lệ 4:3 đã khó sử dụng rồi giờ lên 5.2inch cũng tỉ lệ 4:3 sao xài trời? đã mua con vu vietnam và bán liền trong tuần! ;)
@dinhngoctoan Nếu bác xem nó như tablet mini thì cũng thú vị lắm. Tất nhiên tỉ lệ này kén người , nhưng đã thích thì sẽ rất thích
@dinhngoctoan Ko thích 4:3 thì bạn quất Optimus G Pro, G2 đó, LG ra nhiều lựa chọn chứ đâu có sx 1 con VU ko đâu??
nhìn dị vãi
cái dáng mập mập thế này ko khoái 😁 thích chân dài, eo thon thôi :p
Cái tỷ lệ màn hình này có vẻ không vừa mắt lắm, nếu nó là 16:9 thì có lẽ con này rất đáng mua với mức giá cực cạnh tranh so với Note
@Andee Ken ủa man hả, thấy hàm hồ quá tưởng woman, sr nha. Thôi cái thớt CASIO này của bạn phù hợp với bạn đấy, hài lòng chưa
@Phuoc Nga 008 ừh, ko sao, mà chị cũng hay vào tinhte chơi nhỉ, coi chừng chồng mắng ko lo ở nhà chăm con đó chị😁từ h bớt vào tt nâng bi ss nữa nha
@Andee Mình là manly nha, thấy hình chưa kekeke
khuongkhanh
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Andee Vertu 2nd đâu ra 700$ thế chú? Phán như thánh như tướng. VKL
zimihieu
TÍCH CỰC
8 năm
vu1 là 1 thảm họa thiết kế.mình tay to mà cầm vẫn ko xuể....😔.nhưng duyệt web thì sướng cực.i like it
Cầm con này giống cầm máy tính CASIO, xấu vãi linh hồn. Ra con này chắc chỉ có mấy người hay đau đầu như Toàn Bí Ngô ở trên mua bán lại thôi, kkkk
@.Mr. não ko phẳng và mịn như Ms. là dc:oops:
@bestboy2142 làm nắp gập thì ra nắp gập còn nhét cái android vô chả ai làm nắp gập, nắp trượt còn có lý , hoài cổ thì hoài cổ k HDH đi hoài cổ nửa vời thì ko phải ngu não hơn đt Vu này sao??
@Andee phabet thì so với note iii, sao đi so Golden và Ipad, nói mâu thuẩn khiếp.
@ông...Trời thế toàn bộ trên tinh tế phải dùng rồi mới đánh giá à, thế thì làm mấy bài trên tay làm gì dẹp đi, xấu thì nói xấu, ko lẻ khen đểu sao
Thời nào còn sd màn hình 4:3 nhỉ

Gửi từ GT-I9300 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
aman
TÍCH CỰC
8 năm
@kunkute1794 tớ thì chả bao giờ xem phim trên DT, cũng chả chơi game bao giờ, nên cái tỷ lệ 4.3 tớ lại thích hơn 16.9, mà xem phim thực sự thì phải 21.9 cơ bạn à!
@kunkute1794 Năm thứ 13 của thế kỷ 21, ko phải còn mà sẽ tiếp tục, chưa dùng tỉ lệ 4:3 thì đừng vội phán bạn nhé 😃
@kunkute1794 vãi bác bác ko biết tablet bán chạy nhất thế giới cũng dùng tỷ lệ 4:3 à
patienn
CAO CẤP
8 năm
@kunkute1794 Thời này chứ thời nào.
thực sự e VU này vẫn thất bại thôi, dù máy có tốt như thế nào nhưng thiết kế e này rất k thực tế, máy to ngang, cầm e VU 1 đã rất là khó sử dụng bằng 1 tay rồi vì mấy ai tay dài đến mức cầm hết chiều ngang e này rồi mà ngón cái vẫn sử dụng được màng hình đâu
Bó tay anh LG. Ngày xưa ế nặng phải giảm giá ầm ầm thế mà giờ vẫn còn định làm giống cái kiểu cục gạch hình vuông thế thì ai mà đỡ được. Thay đổi đi bé VU ơi to thế bố ai mà cầm cho nổi zzzz
midlight
ĐẠI BÀNG
8 năm
đa số nội dung video trên internet hiện nay là tỷ lệ 16-9 chứ ít có 4-3 rồi. có chăng chỉ là video đế chế =)). Nhưng giờ các game thủ top1 cũng làm quen đánh màn hình 16-9 hết rồi, như chimsedinang ấy. Xem trên Vú 3 nghe chừng ko ổn.
p/s: tinhte dạo này chạy theo số lượng quá. Nhiều bài viết vỏn vẹn vài dòng. Đọc mà chán. 😔

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019