[Tin tức] Fortune vinh danh Steve Jobs là "CEO của thập kỷ"

minh_chicker
6/11/2009 17:25Phản hồi: 29
Dantri.com.vn vừa đăng tải một bài về Steve Jobs. Theo đó tạp chí danh tiếng Fortune vừa tôn vinh là "CEO Của Thập Kỷ". Điều này cũng có thể dễ hiểu nhất là đối với những ai yêu thích và theo dõi thông tin về Cty mà Steve Jobs là CEO, Apple. Steve Jobs thông qua Apple đã có rất nhiều ảnh hưởng đến các thị trường phân phối âm nhạc, phim ảnh, điện thoại di động và ngành công nghiệp máy tính.

[relate]Steve jobs, apple[/relate]
29 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nhìn bác Jobs hiền hiền giản dị giống bác Hồ nhà mình quá.
So sánh vậy hơi bị khập khiễng ròi. 😕
Thật là hâm mộ ! 😁 Thật là tài năng !:nerd6bs:
Thanks bác Jobs rất rất nhiều 😁
thanhhungvn
ĐẠI BÀNG
14 năm
Tài năng, cố gắng, kiên trì, sáng tạo....
Ai chứ ông này không tiếc lời khen mặc dù không ưa IP lắm. 😁
Đây là nhà quản trị mà tớ ngưỡng mộ nhất, ông hội tụ đủ tố chất của một nhà kinh doanh tài ba: Liều lĩnh, sáng tạo, quyết đoán...

Những gì ông làm được cho Apple là không thể cân đo đong đếm được, cũng phải nhờ 1 lần bị đá khỏi đây ông mới thành công được như bây giờ.
Bác jobs mà thuyết trình thì làm gì có ai qua ! tó có nghe phong phanh steve còn được vinh danh là nguòi dọc thuyết trinh hay nhát thé giói.
Bác nói buồn cười nhỉ. Người có bản lĩnh thì đâu cần nhờ người khác đá đít thúc mông mới thành công.
Bác truong3i2 cho em xin bộ keynote í với, em cũng thích sưu tầm mấy video của bác Steve mà trên Youtube chất lượng tệ quá 😔( lại không đủ
Chính vì 1 lần thất bại rồi ông lại đứng lên mạnh mẽ được như vậy chứ, bác cứ đọc hết, nghiên cứu hết về cuộc đời và tiểu sử của ông đi rồi hẵng nói nhé.

Người có bản lĩnh phải cần có những thất bại để còn chứng minh bản lĩnh của mình chứ, nếu không thì sao gọi là bản lĩnh được hả bác....? 😕
Steve Jobs thông qua Apple đã có rất nhiều ảnh hưởng đến các thị trường phân phối âm nhạc, phim ảnh, điện thoại di động và ngày công nghiệp máy tính.
--->>sửa lại dùm là NGÀNH đi anh Minh ơi 😁

Pixar sau đó hợp nhất với Walt Disney năm 2006 và hiện Steve Jobs vẫn trong ban điều hành của Walt Disney.
--->SJ cũng đâu thua kém gì ngài tỹ phú Bill Gate đâu nà :D,hjx giờ mới bit ông SJ làm trong WD 😔 đa tài quá đi
Bác Job sau này già có vẻ đẹp lão 😁
Đúng ròi ! vì bác jobs sống rất bài bản. :d

con só thống kê Đưa ra là hòi ngày 9 tháng 9 vừa ròi rồi ! dén giò con só ấy tăng nhièu lám ròi.
Ông này nhìn mặt keo keo😁
Nhưng mà đang bị ung thư, ko biết thế nào😔
Không khoái Iphone lắm nhưng phải công nhận là Steve Job giỏi thật
thanhweico
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bác mich_chicker ơi. Sao sapo của bác sai chính tả kìa: tạp trí hay tạp chí.
:laugh8kb: Chỉnh ko cần chuẩn. Bác này súp pò soi quá ngen
Ko biết apple mà thiếu SJ thì................
He he , giống MU mà thiếu Sr. Fer. vậy đó !
chuẩn ko cần chỉnh mà chỉnh là hỏng! b-)
thì trái táo lại bị khuyết thêm 1 miếng nữa :p, nhưng lần này thì to lắm đến nỗi chỉ còn mỗi cuống với lá nên chẳng còn nhận ra là trái gì nữa 😁

Rất khâm phục và ngưỡng mộ bác í. 😃
Bac í jóii wá ha..............................................
jacktruong
ĐẠI BÀNG
14 năm
nhìn Steve Jobs tại ngày họp báo 9/9 năm nay thấy sao mà bùn quá,p ấy ốm đi quá nhiều. 😔
Thật đáng khâm phục 😁
SJ người có công lớn nhất trong công cuộc cách mạng điện thoại 😁
người dân us ai cũng biết câu "apple là cuộc sống của tôi,steven job là vị thánh của tôi và iphone là kinh thánh của tôi" điều đó đã chứng tỏ dc phần nào tài ba của s j ùi......
riêng mình thì mình cũng rất hâm mộ ông ấy dù rằng mình thik bb hơn ip

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019