[Tin tức] Nokia Lumia 610 sắp đón nhận bản cập nhật mới, tốt hơn và nhanh hơn.

vt2912
9/10/2012 3:6Phản hồi: 62
[Tin tức] Nokia Lumia 610 sắp đón nhận bản cập nhật mới, tốt hơn và nhanh hơn.

Mới đây thì trên trang web developer của Nokia vừa cho biết thông tin, các máy Nokia Lumia 610 sắp được đón nhận cập nhật mới ( chưa phải là Windows Phone 7.8) với nhiều tính năng được cải thiện.

Phiên bản cập nhật này sẽ nhanh chóng đến với các bạn đang dùng Nokia Lumia 610 với những thay đổi sau:
  • Nâng cao khả năng làm việc của hệ thống.
  • Cải thiện chất lượng camera.
  • Cải thiện các chức năng sử dụng.

Tuy chưa phải là phiên bản Windows Phone 7.8 tuy nhiên thì với những cải thiện trên thì phiên bản cập nhật này cũng rất đáng được chờ đợi phải không nào. Nó sẽ đến với người dùng Nokia Lumia 610 trong thời gian sớm nhất, các bạn hãy theo dõi thông tin cập nhật trên điện thoại và phần mềm ZUNE nhé !

Chúc các bạn box Nokia Lumia vui vẻ nhé !
62 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bearon
ĐẠI BÀNG
12 năm
ngày bao nhiêu thì tung bản update này thế chủ thớt =))
vt2912
TÍCH CỰC
12 năm
@bearon Mình mà biết đã không bảo các bạn phải đợi 😁
tin vui cho các bác sở hữu 610 đây,còn e 800 of mình thì không biết đến bao h mới update
hy vọng sẽ có sớm hehe
Vừa vào box lumia thấy tin này tự nhiên thấy vui vui. Hy vọng là sẽ sớm có update. 😃
zhgalz
ĐẠI BÀNG
12 năm
Không ai lam game cho dong nay hết xài game off hoai hơi chán chán..phải chi có Iwin hay Vấn Kiêm chơi cũng đở puon!
quá màu mè .... 😃
Haiz, đợi rom gốc lâu vãi chưởng, cứ rom cook cho lành
vt2912
TÍCH CỰC
12 năm
@dangcaptinhte Hehe Lumia 610 thì làm gì có rom cook hả bạn 😁
@vt2912 Iem nói chung thế, đang sài 710 thì cứ phà phà :D
Hình như con 610 này quá cùi đến nỗi pro " ko thèm " JB cơ
@congtubuon Không phải đâu bạn ạ, chả nhẽ nói như bạn thì 900 vs 800 cùi hơn 710 haha 😁
@dangcaptinhte Chắc mấy pro chưa đủ tiền mua 900 với 800 về nghiên cứu :rolleyes:
@congtubuon Cái này thì phải thấy rằng MS quá bảo mật tốt nên ko gian lận đc, trc còn cài đc file xap down mất phí về sài, giờ chịu chít oy 😁
610 là đúng với câu nói"nghèo là cái tội"....nhưng kô sao....từ lúc xài tới jờ chưa ai chê xấu..còn em 710 thì.....kheee...tự hiểu...😁
vt2912
TÍCH CỰC
12 năm
@thanhtai1307 610 còn ngon chán, chạy ứng dụng vẫn mượt mà có làm sao đâu, dev-unlock rồi thì mấy cái ứng dụng không hỗ trợ 256MB Ram vẫn chiến tuốt
@thanhtai1307 610 sài vẫn tốt chán. Từ lúc sài tới h chả thấy bị lỗi gì. Mỗi tội e nó ram thấp, nói tới game lại càng tủi thân. 😔
@thanhtai1307 710 xấu thiệt, về cấu hình thì 610 bằng nửa 710 :0 chip qualcomm trên 610 yếu đến nối quay phim ko đú nối hd 720p nửa
hà hà,hàng hiệu siêu bền đẹp. giá cả phải chăng,cập nhật liên tục ghét mỗi cái ram 256.thi thoảng mở nhiều app láng không phanh lại được. Nhưng hàng dùng ngon lắm lắm... like cho em no một phiếu
Mình cũng đang chờ đợi nokia ra mắt bản cập nhận coi nó thế nào. chắc chờ em 820 ra là mua thôi. thick em đấy hơn. giá chắc cũng rẻ hơn 920 @@~
hoangnt_91
ĐẠI BÀNG
12 năm
hix đang định bán con này! Mua về rồi hối hận quá! Phải chi thêm một ít tiềm làm e 701!
luumanhso
ĐẠI BÀNG
12 năm
anh vt ơi,giúp em deverlope dc ko a😁
hoangnt_91
ĐẠI BÀNG
12 năm
đâu tiên là.......
Âu de, thì ra 610 vẫn còn được ưu ái chán, lâu giờ tưởng anh No quên rồi, hạnh phúc quá 😁:D:D
oh yeah! kết rùi đấy! chờ tin này lâu lắm rùi nek!^^anh em có ai chơi được game Angry Birds ko ta? mình thích chơi game này quá mà ko cài được trên 610. chán thế!@@
Đúng là Lu 610 đa số các ứng dụng đều ổn. Chỉ tội Ram thấp quá nên chơi một số game còn hạn chế 😔. Phải chi nâng cấp Ram được như máy tính nhỉ 😁
@Mr true Bác này nghĩ giống e vậy :D e cũng nghĩ điện thoại mà nâng cấp được như máy tính và có thể cài bất cứ hệ điều hành nào mình thích thì sướng :D nokia mà sản xuất được loại điện thoại như vậy thì vô đối luôn :D
hanhtinh79
ĐẠI BÀNG
12 năm
cho minh hoi chut , mình muôn cài fruit ninja mà thấy mất phí nhỉ
vt2912
TÍCH CỰC
12 năm
@hanhtinh79 đó là game có phí mà bạn, mất phí là đúng rồi còn gì.
hanhtinh79
ĐẠI BÀNG
12 năm
@vt2912 \
thấy trong trananh máy họ cài sẵn rồi mà,
mua máy chỗ khác mà ko co , làm cách nào để cài được nhỉ
vt2912
TÍCH CỰC
12 năm
@hanhtinh79 trong đấy cài toàn trial thôi mà
Tớ đang sài em này nè...xem tình hình nếu k ôn thì xài lại Android

Xu hướng