Tình hình đại dịch COVID-19 cập nhật đến sáng 23/03
Rất hay và hữu ích!/16 người
Hassler
2 tháng trướcBình luận: 172Lượt xem: 34.651
mấy đứa cách ly mà trốn ra ngoài thì đợi hết dịch thì nên gông cổ vào đồn cho nó chừa
Có thông tin này đang lan truyền trên mạng cũng khá thú vị, ko biết liệu sẽ có lời giải thích thỏa đáng nào cho các con số hay ko.

https://mobile.twitter.com/jenniferatntd/status/1241025420562178050
@Nguyễn Thắng 89 Bạn hỏi đội làm CEO, gmail, Fb ads... Xem đội đó đốt sim rác kinh như nào.

Riêng mình có tháng từng mua tới vài nghìn cái chỉ để lấy mã OTP. Nhưng vẫn chưa ăn thua so với nhũng đội chạy QC bùng.
@zixzaxzo Nghĩ đơn giản nếu tỉ lệ tử vong ở độ tuổi trẻ cao thì Anh vs Hà Lan đã ko thực hiện miễn dịch cộng đồng
@hippiaboi mình từng bán sim data cho mấy thằng làm ở công ty thể thao ( mấy công ty mà cứ WC hay Euro là bị công an hốt đấy) tụi nó mua lần 100 sim, ăn chênh lệch thôi cũng đủ xăng xe cf.
@hakuruno Xem mục tin nhắn xem có bao nhiêu tin nhắn rác 😆
Chưa biết thì mua phần mềm của tụi trên mạng mà quảng cáo nhé https://phanmemmarketing.vn/phan-mem-sms-marketing/
Chưa thấy dấu hiệu hạ nhiệt.
Nước Ý lại có thêm 651 ca tử vong trong ngày hôm qua,hôm kia gần 800, cầu nguyện cho nước ý
Giờ loại luôn khựa k thèm công bố số lượng luôn 😁
@JoseyHan Ko có ca nhiễm mới nên ko công bố 😀
Hiện tại Du Côn, Du Đãng cũng ko gây khủng hoảng bằng Du Khách, Du Học Sinh ...
mịa cái bọn trốn cách ly chắc phải có biện pháp mạnh chứ thế này chả mấy nữa toang hết mất
Tình hình căng quá.
Thằng Nhật nhất quyết đòi làm thế vận hội ... tổ cha ô chủ tịch uỷ ban thế vận hội lại ủng hộ và nói 1 câu vô trách nhiệm: thế vận hội quy mô quá lớn nên ko bỏ dc ... ừ để rồi xem có quốc gia nào dám cho vdv đi thi ko
@Bão Sài Gòn Đề nghị cho đoàn thể thao Nhật đứng nhất toàn đoàn đi !!
sao ko thống kê tình hình bọn khựa thế nào luôn nhỉ. đ m thằng khựa 😔
Ông 100 này sao kinh dị vậy [đi đến điện thờ 5 ngày 1 lần]
@Hybrid Gs Năm ngày 1 lần cũng đỡ, đây là 5 lần 1 ngày mới chết !!!!!
@khunghoang kinhte 2008 bài viết sai thì phải, hum qua đọc là 5 lần/ ngày
Càng ngày càng thấy u ám
Olympic bây giờ chỉ có bọn Hàn và TQ là ham hố thôi. Chúng thấy Mỹ và Châu Âu đang căng mình chống virus TQ nên chúng lợi dụng dịp này gây áp lực lên Nhật và IOC hòng duy trì Thế vận hội. Nếu Olympic vẫn diễn ra thì cơ hội để TQ và Hàn chia nhau 2 vị trí dẫn đầu bảng tổng sắp huy chương là rất lớn. Dành chiến thắng trong sự mất mát và khổ đau của loài ng liệu có còn ý nghĩa gì k hay đó là sự bẩn bựa, hèn hạ? 😷
@from team b with love Xàm. Nếu lãnh đạo mà suy nghĩ như m, họ đã ko lãnh đạo đất nước được rồi. Đừng ngồi đây đoán mò nữa
cái hình nền 3 ông admin nhìn creepy vl =))
Việt Nam khi nào mới có viện trợ cho mỗi gđ như Mỹ nhỉ?nhìn nc ngta mà...thíck
@abba8386 Bán đất bán nhà rồi đặt vé đi luôn bác ơi. Cái cột điện có chân nó còn đi được cơ mà 😆
@Phuoc Vu 86 biết là vậy tiền thuế của mình, thà vậy còn hơn ai kia tiền thuế chảy vào ko biết đi đâu, ko minh bạch rõ ràng nên làm mất niềm tin của dân.
@thedinh02 Tất nhiên thằng Mỹ có ngân sách và lý do chính đáng để cho tiền người dân, chứ VN các bố towps hết rồi lấy đâu mà cho.
@abba8386 Đúng nợ vài tỷ thì m sợ chủ nợ chứ nợ vài chục ngàn tỷ thì chủ nợ phải sợ mình 😆
Mong Việt Nam sớm qua được cơn đại dịch này. Thương quá !
1 trong những tấm hộ chiếu hot nhất hiện nay
@Phuoc Vu 86 Nên mua thêm não trước khi viết
@boconganh9 T cãi cùn như chú trên tt a không chấp, chú nói hộ chiếu Vn nó hot sao xếp hạng thấp hơn cả t Lào thế.
@Phuoc Vu 86 Nói với loại như mày không hiểu được đâu
@Phuoc Vu 86 The citizens of Vietnam can visit 21 countries without a visa .
The citizens of Laos can visit 17 countries without a visa.
https://visafreecountries.com/laotian-passport
https://visafreecountries.com/vietnamese-passport
Thấp hơn chỗ nào vậy 😆
Ai ở chỗ nào, ở yên chỗ đó, tránh họp mặt, tụ tập đông người như lời chính phủ kêu gọi, cầu mong cho cơn đại dịch qua nhanh. Nghiệp
có gì đó sai sai
@sakurahana Sửa rồi mà ta?
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019