Tình hình đại dịch COVID-19 đến tối 12/07. Vẫn chưa tìm được 4 người trốn cách ly ở Tây Ninh
Hassler
24 ngày trướcBình luận: 147Lượt xem: 18.760
Thế cái nhóm gì lây virut càng nhiều càng tốt đã biết sợ là gì chưa nhễ?
@Luân TeKu Chưa bạn ơi! Thằng hối hận thì chết rồi, còn cả lũ khoẻ nhe và nói là do thằng kia xui
@Luân TeKu đọc, suy nghĩ, kiểm chứng, suy nghĩ lại lần nữa.
tàu khựa nó qua trốn rồi sao. bắt dc làm gì dc nó 😆 phạt nó thì nó cũng lây lan cũng như k :3
Vậy nếu bắt đc 4 thanh niên thì VN mình "xử đẹp" hay là để nước bạn"dẫn độ" về vậy nhỉ🙄
@Dollarssssss Ko dễ để xử đẹp đâu bạn, dây với nc lớn như TQ ko đc. Đơn cử bọn Khựa tra tấn bóc lột sức lao động của ngư dân Inđô làm thuê cho nó và có mấy người chết, người thì bị vứt xác xuống biển, người thì bị đông lạnh như cá mà có làm gì đc nó. Trong khi đó bên Nga mình ở, trc đây có mấy người VN bị bọn cảnh sát thoái hoá Nga bắt đánh, trấn lột, sứ quán mình ko động tĩnh gì. Trong khi đó nếu động vào dân TQ thì bọn nó làm ầm lên ngay, TQ là nc lớn và Nga cũng phụ thuộc nên Nga sợ nó
Không biết 4 thanh niên TQ trốn cách ly sẽ âm thầm tổ chức tiệc Covid nơi nào ở VN. Hồi hộp quá.
Bắt được tống cổ nó về bản xứ ngay và luôn
Tìm được 4 thằng đấy thì trục xuất luôn cho rồi
cái cô gái người yêu của 1 người TQ thần kinh có vấn đề à mà giúp họ trồn-.-
@matongthiennhienso1 Có 2 nhận xét về cô này: hoặc là yêu quá hoặc là yêu tiền quá
@trung76 Chắc tiền quá 😔
@Võ Thành Quân mình cũng nghĩ vậy quá
lại có thành phần trốn cách ly
đề nghị tống cổ mấy thằng Tàu khựa trốn cách ly về nước Khựa. Đã trốn cách ly còn đòi ăn cơm Việt Nam à
tìm dc thì tử hình làm gương thôi, ko thì tùng xẻo cũng dc
Mấy thằng trốn cách ly bắt được chích corona cho nó rồi cho cách ly ko chữa bệnh cho chết m hết đi
Tìm được 4 thằng đó thì bắn bỏ cho rồi
Căng quá, đất rộng biết kiếm đâu đây 😔((
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
hemilo+ 167VIPhemilo
9.424 bài đăng
0 bài đăng
QuyetND_Jr+ 104TÍCH CỰCQuyetND_Jr
789 bài đăng
quangthegtvtk49+ 80CAO CẤPquangthegtvtk49
4.893 bài đăng
Siêu nhân gầy+ 79CAO CẤPSiêu nhân gầy
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM