Tinh tế chuẩn bị bị đánh sập rồi mọi người ơi !!!!! Bfan bây giờ tỏ ra nguy hiểm không khác gì Ifan
Nguyen_vinh_loc
3 thángBình luận: 21
Tinh tế chuẩn bị bị đánh sập rồi mọi người ơi !!!!! Bfan bây giờ tỏ ra nguy hiểm không khác gì Ifan
Nói có sai đâu. Toàn anti đánh thuê, đi ngược xu thế công nghệ. Không biết mắc cỡ là gì.
Khoa1991
TÍCH CỰC
3 tháng
@Đại Việt 2020 Bảo nó giải thích dùm quả cam 2 hơn 5 và chụp hơn cả ip 11 đi.bên đây nói toàn có bằng chứng cả,thấy mỗi bạn lạc auto khen bkav bất chấp,ko biết nhà b nó trả bạn lạc bao nhiêu tiền mà suốt ngày phải dơ cái mặt thớt của mình sang đây bợ đ*t cho cái thằng CEO hâm hâm dở dở thế nhỉ?
@Đại Việt 2020 Xu thế công nghệ là gì vậy? Làm laucher tự xưng là hệ điều hành ak 😆)
@Khoa1991 Th ngáo thờ th ngu ấy mà. Nhưng mà cơ to quen biết nhiều mới bán đc mấy cái sp cùi cho cơ quan
@Đại Việt 2020 Em biết mắc cỡ chưa mà nói người khác hả gái.
Nếu có 1 người fan con đt rởm tràn đáy nồi này t sẽ đi bằng đầu. Còn ko phải toàn ng cài cắm bkav mới lạ. Nói phét cả nhà chết
@trong coi144 mình fan thiết kế tràn đáy nè bạn. đang dùng pixel 4 do anh em tinh tế tư vấn cho
cuonghmu
TÍCH CỰC
3 tháng
:3 bác có thù gì bphone hả? Thấy đăng đá xoáy hoài 😅
cuonghmu
TÍCH CỰC
3 tháng
@phiencho Hì, h mí biết nhiều phốt thật @.@
phiencho
ĐẠI BÀNG
3 tháng
@cuonghmu Nhiều trò nữa chứ
Mình cũng lưu lại đọc cho đỡ buồn mỗi khi rồi nhằm giải trí
😍😍😍
Yêu quá
@phiencho mình cũng vậy, vào tinhte thấy bài nào có bphone là phi vào ngay, chủ yếu xem tấu hài giải trí
phiencho
ĐẠI BÀNG
3 tháng
@Mr ChuaCong Xem cái link mình gửi, có nhiều màn tấu hài căng go, đọc mà công nhận k nhịn được cười.
Đậm chất HÀI HƯỚC ko kém truyện nổi tiếng trên thế giới.
Cười vô mặt
Bài viết của đứa đăng vừa rồi chỉ là ý kiến cá nhân. Sờ l*n con voi phán con voi 🐘 nó mềm mại và ẩm ướt
Khoa1991
TÍCH CỰC
3 tháng
Thích bằng chứng về speedtest thì bọn này cũng có luôn nhé bạn @Đại Việt 2020 ,cùng hàng made in vietnam,cùng chip 675,chỉ khác mỗi cái giá 1 con 4 củ và một con 9 củ,con 9 củ được hơn đúng cái kháng nước chuẩn ip68+(do bkav tự phong) hoặc còn gọi là chuẩn "Nước đổ đầu vịt"( do mình tự đặt).và chuẩn này có bị rơi vào nước cũng ko được bảo hành ae nhé(mặc dù chuẩn này được bkav định giá những 5 triệu).đây hàng hi- class tự phong nhà bkav đây,xem xong video mình vẫn ko thể hiểu con b86 nó hi-class ở cái gì?????????????????????????nhờ bạn lạc vào giải thích thêm
@Khoa1991 Hàng VN chất lượng quốc tế
vinhdr_102
ĐẠI BÀNG
3 tháng
Thằng Nổ nó cay tinh tế lắm đó,thằng này khá tiểu nhân nhưng bề ngoài tỏ ra quân tử,anh em nên cẩn thận
phiencho
ĐẠI BÀNG
3 tháng
@vinhdr_102 Cay cũng ko làm được cái gì tinhte.vn
Thà rằng bản thân ngon lành cành đào ko ai giám nói gì, chí ít nó cũng tương đối tốt thì chả có việc người ta BIA MIỆNG LÂU DÀI đến vậy.

Đằng này phốt cứ gọi là " nước đái với cứt " nó lẫn tùng phèo, DIỄN TUỒNG cho người ta ko khoét vào thì hơi lạ.
vinhdr_102
ĐẠI BÀNG
3 tháng
@phiencho Nói thẳng ra là thằng nổ nó tiểu nhân lắm,nên sơ hở nó kiếm cách cắn ngay,đề phòng vẫn hơn
tức thi đấm ngực mà chết chứ làm gì được tinhte ?
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019