Tinh tế đang tường thuật trực tiếp sự kiện ra mắt smartphone của BKAV

cuhiep
25/5/2015 7:42Phản hồi: 409
Tinh tế đang tường thuật trực tiếp sự kiện ra mắt smartphone của BKAV

Sáng nay mời anh em theo dõi buổi tường thuật trực tiếp sự kiện BKAV giới thiệu smartphone. Bọn mình đã đến Trung Tâm Hội Nghị Quốc gia, nơi sẽ diễn ra sự kiện của BKAV. BKAV chính thức nói về chiếc smartphone của họ từ CES đầu năm nay với rất nhiều thông tin rò rỉ về cầu hình, giá bán, thiết kế...

Mời anh em xem tường thuật tại link dưới đây

Bọn mình sẽ làm tường thuật trực tiếp trên Tinh tế ở link này:

Một số hình ảnh
409 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ha_TM68
TÍCH CỰC
9 năm
Phải công nhận là ko còn hot nữa rồi, ảnh và cấu hình lộ rồi . . .
Em vẫn luôn và mong Bphone sẽ xứng tầm với các sản phẩm đình đám các bác ạ. Và thông tin đây ạ từ tinh te nhà mình luôn nhé:

• Kiểu dáng phẳng: Chắc là hai mặt kính mà kính tràn tận ra mép ngoài
  • Công nghệ âm thanh 24bit - 192kHz. Bkav từng có một clip nói về âm thanh của Bphone hơn nhiêu smartphone cao cấp khác. https://www.tinhte.vn/threads/bkav-...uong-am-thanh-tot-hon-z3-va-iphone-6.2441615/
  • Tốc độ truyền tải thì dự trù là công nghệ #transferjet của Toshiba anh em có thể xem thêm ở đây: https://www.tinhte.vn/threads/thu-n...rjet-duoc-cho-la-co-tren-bkav-bphone.2463630/
  • Sử dụng một tay thoải mái: vậy chắc là màn hình nhỏ hơn 5" và viền màn hình phải mỏng lắm
  • Thao tác ít hơn 30%. Cái này hơi mơ hồ nhưng nếu thự sự quan tâm đến trải nghiệm người dùng và đủ khả năng thì có thể làm được...nhưng khó khó khó lắm
  • Fast tracking auto focus: cái này thường thôi
  • Ubi Focus: chụp trước lấy nét sau... cũng thường
  • Màn hình trung thực: Chắc là dùng LCD IPS chứ dùng Amoled chẳng ai quảng cáo màn hình trung thực cả
  • Smartphone an toàn nhất thế giới: hiện nay thì đang thấy nguy hiểm nhất
  • BOS: Vậy là BKAV sẽ can thiệp nhiều vào OS. Cái này rất khó mà đạt được thành quả ngon lành
  • Điều khiển băng ký hiệu trực tiếp trên giao diện: dạng như gesture trên một số điện thoại đã có
  • Siêu kết nối: cái này khó hình dung qua
  • Sạc siêu nhanh: chắc là công nghệ Quickcharge của Qualcomm
StonyRock
ĐẠI BÀNG
9 năm
@pthach89 Hệ thống máy chiếu cho show đó pố ạh
@pthach89 Bac pót linh tinh la di tu` do bac 😁 .. hahahah tui biet Bphone co suc manh cua :D Bua' Lie`m :D bac' dung post gi len keo hoi han do bac' haha
@Jackviet trên web chính thức có rồi bạn! http://www.bkav.com.vn/Bphone
StonyRock
ĐẠI BÀNG
9 năm
@gadibo Một cậu nhóc làm chương trình này đã chụp hình và đưa lên fb chỉ mục đích là để khoe với bạn bè là mình có tham gia vào show diễn này và ko mục đích j cả .
Vô hình dung bác Cụ Hiệp đã lấy hình của cậu nhóc ấy đăng bài lên tinhte và coi như đã lộ thông tin về Bphone. Thế là Bkav điều tra và tìm được cậu nhóc ấy , nghe nói đâu lặp biên bản và hình như có công an vào làm việc. Cậu nhóc chỉ 20t mới đi làm thôi
Thế đấy...đôi khi vài cá nhân mún biết cái gì đó lại ảnh hưởng chung cả tập thể ng làm chương trình.
dieptit
ĐẠI BÀNG
9 năm
Hóng hơn cả mẹ đi chợ mua quà ăn sáng về 😆
cuonghbu
ĐẠI BÀNG
9 năm
@dieptit làm gì quá!
đợt này việt nam mình vươn tới tầm cao mới
kevinpham720
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mấy h vậy ae ? Có stream lên youtube ko ? Hóng mạnh . 😁
canloimat87
ĐẠI BÀNG
9 năm
@kevinpham720 Link Official đây bác nhé:
-

- http://emeeting.vn/Bphone/
@kevinpham720 Bác xem ở đây lúc 10 giờ sáng
http://emeeting.vn/Bphone/
hoặc ở đây
https://www.youtube.com/user/BkavCorp
@kevinpham720 có link từ dịch vụ eMeeting của BKAV! bạn lên trang chủ bkav xem
Thực sự mong BKAV sẽ làm tốt.
Jack_Tri
ĐẠI BÀNG
9 năm
Em dự lại là hot đấy, phone của người Việt mà . . .
nhathaiduong
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cũng giỏi. mấy hãng lớn còn lộ liên tùng tục nữa mà. Không biết quả bom cuối sẽ thế nào nhỉ? :p
Kem Kerry
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nếu sắc xảo cỡ sony z3 mà 13 củ thì ủng hộ hàng Việt ngay...
van.t
TÍCH CỰC
9 năm
@Kem Kerry chưa chắc giá của nó 13 củ đâu bạn ơi.từ ngày nó thông báo ra đt đến giờ.cái gì nó cũng nói hết rồi.từ công nghệ.soc gì.hãng nào thì bkav nó đả nói.nhưng riêng về giá thì bkav chưa có ai xác nhận là 13 củ cả.có thể nó rẻ hơn đấy.hóng thôi😁
@Kem Kerry mình nghĩ cũng cỡ z3 đó bạn. nhìn cái thiệp đã biết là nhiều máy móc ngon trong cái xưởng của bkav rồi.
mong sao Bphone thành công, chỉ ao ước 1 ngày nào đó nước mình có nhiều thương hiệu mạnh sánh tầm thế giới như Hàn Quốc bây giờ
@onlinegame24h Hàn Quốc nhằm nhò gì bác ơi
Bphone còn đẹp hơn cả iPhone 6 cơ mà, iPhone 6 thì phải cao cơ hơn Hàn Cuốc Hàn Xẻn roài 😁
@mr.kavil Iphone 6 đẹp hơn S6 edge??? BITCH please!
@onlinegame24h Chỉ cần cạnh tranh được với Apple, Samsung, Sony, LG tại ngay thị trường VN là mừng lắm rồi.
Các khách có áo chống bomb chưa
@nhaquedaoweb Bớt mấy cmt như thế này đi. Mình thấy nó chả có cái gì gọi là hay ho cả.
duykhiem86
TÍCH CỰC
9 năm
@tuanokvt Bạn thấy nó đặt nick là "nhà quê" thì chấp nó làm j. Vào tinhte mà post toàn mấy thứ nhãm nhí chả có tinh tế xíu nào 😁
@nhaquedaoweb Mình cảm thấy khinh thường người dốt nát thích ném đá như bạn !
@minhcamboy Bác cứ tự nhiên.
TinNghia
TÍCH CỰC
9 năm
@nhaquedaoweb Nhảm quá.
Hình như trời HN có mưa, nhìn mát mẻ quá.. 😃
kazumi
TÍCH CỰC
9 năm
Hóng quá, đang tính mua S6 Edge xách tay nhưng cố đợi hàng Bờ-Phôn
hieu_david
TÍCH CỰC
9 năm
Tấm đầu tiên đẹp 😁
bantayden
TÍCH CỰC
9 năm
Bkav tài chính cũng khá mạnh đấy chứ nhỉ? :rolleyes:
Lạy trời cho thiết kế nó ăn ảnh !.!, cấu hình thì không còn quan trọng nữa.
@h3141592653 bác nói đúng lắm.đt bây giờ hơn nhau ở ngoại hình.em là em vẫn mê gái đẹp chân dài 😁
@pham xuan hung gái đẹp chân dài mà rau sâu chắc chán luôn, n nếu để ngắm thì e k có ý kiến 😃
Chữ B nhìn giống Bugati nhỉ.
phuongdss
ĐẠI BÀNG
9 năm
@quangloc999 B = Bomb
Nhớ quay cho nó nét nét tí nhé ở nhà hóng lắm ,mà ko đc đến trc tiếp
Lạy trời cho bom nổ tung trời, chứ lép xẹp là tiêu luôn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019