Tinh tế radio 11/5

Lê Huyền Vân
10/5/2020 17:36Phản hồi: 7
Tinh tế radio 11/5
7 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bphone hôm nay sẽ chiếm hết các mặt báo công nghệ phần lớn nhờ bỏ ít tiền pr ra
@supervisor 03m nhiều tiền phết đấy, ít là thế nào, ít còn lâu mới được lên tinhte nhé ha ha ha
BKAV mới 2020
Chả có cái điện thoại nào ngoài Samsung, Apple có buổi giới thiệu được quan tâm nhiều đến vậy. Khen chê nhiều như lá mùa thu. MÌnh hôm qua cũng xem trọn vẹn buổi live stream ra mắt B86. Cái tên Bphone mang lại thật nhiều cảm xúc.

Thấy anh Quảng khá dũng cảm. Thời covid này ai cũng thắt chặt chi tiêu, liệu rằng có bao người sẽ bỏ ra gần 10 triệu để mua một cái Bphone mới? Giờ hầu như ai cũng có điện thoại dùng rồi. Cao cấp có apple, samsung, bình dân thì vsmart đang tận dụng lợi thế tài chính của mình để làm mưa làm gió

Đầu tiên, tại sao Bphone có điểm gì mới mà mình ấn tượng. Đó là hầu như không nút bấm và chụp ảnh "đóng băng khoảnh khắc", chụp được ở những sự kiện diễn ra chỉ tầm 1/1000 giây. Mình ấn tượng, rất ấn tượng. Mình cũng thích cử chỉ vuốt ngày càng hoàn thiện và những tính năng Bphone quan tâm chỉnh sửa làm cho thông minh hơn với từng tính năng sẵn có, ví dụ thao tác tìm kiếm danh bạ thông minh hơn.

Thứ hai là về giá bán. Giá B86 kèm theo tai nghe nữa thì quá là hợp lý. Mình thích giá bán đó cũng chưa bằng tháng lương của nhiều bạn trẻ bây giờ. Các bạn thích thì mua trải nghiệm, không có gì quá thiệt thòi cả. Cũng bằng dăm ba bữa nhậu của nhiều bạn thôi. Nhưng cũng bằng nửa cái xe máy.

Với nhiều cái mới. Hy vọng Bphone sẽ thành công.
Mong thành công sẽ đến với Bphone
khan911
ĐẠI BÀNG
4 năm
Từ hồi bé này lên sóng thì em Rubi tắt đài luôn 😔 nhớ ẻm
anhtuan000
TÍCH CỰC
4 năm
@khan911 Rubi xinh hơn trẻ hơn, nhớ ghê
Thông tin hữu ích, thks thớt

Xu hướng

Bài mới