Tinh tế radio 25/6: Nên mua iPhone 11 hay smartphone Samsung? Anh em trải nghiệm iOS 14 thế nào?
Lê Huyền Vân
12 ngày trướcBình luận: 61Lượt xem: 6.641
Tinh tế radio 25/6: Nên mua iPhone 11 hay smartphone Samsung? Anh em trải nghiệm iOS 14 thế nào?
Nhớ uống nước gừng ấm giữ giọng nha mod. Em ăn chè không trưa a qua hai đứa mình trốn chú Hiệp đi ăn cho mát giọng
@Nam Air Ăn chè cho ngọt giọng hả a 😃
@Lê Huyền Vân Thôi giọng e đủ ngọt rồi, ngọt nữa ai chịu nổi huhu
@Nam Air Vậy uống rau má cho mát chứ ăn chè nhiều đường 😃
@Lê Huyền Vân Mod mới ha, xinh ghê!
@Nam Air Cho em đi với,em giữ xe cty kế bên nè
Mua cả hai ạ
@chuconghuy Ngon lành cành đào 😃
@chuconghuy Chuẩn ý, có tiền cứ mua cả 2
Đọc bài mới thấy mấy ông tinhte xử bậy. 17-18tr thì làm gì mua đc iPhone 11??
@from team b with love Dốt mà hay mở mồm ra nói
@Nam Air Xúi mua xách tay với Like new hả. Chính hãng nằm mơ nhé.
@Huhytuan Giá màu đen 19 củ đấy bản 64 G.
thích nghe giọng Mod Vân ghê 😁 Mod nhớ giữ giọng để đọc radio dài dài nha :D
@thanhdat3796 Cảm ơn bạn ủng hộ nè <3
Nghe radio cùng giọng đọc dễ nghe thôi
@hoangsytai Có thêm động lực quá <3
Dùng cả IP & Android. Vấn đề là các hãng sx Android không hãng nào đáng tin cậy so với tầm tiền bỏ ra. Tàu thi khó chấp nhận, Nếu đã từng vào nhà máy Samsung thì không ai có ý tưởng mua đồ của Samsung nữa. VSMART thì khỏi bàn ở thời điểm hiện tại
@rongchoi Bác thấy gì trong nhà máy của samsung và bác đã vào nhà máy sx iphone chưa mà phát biểu
@rongchoi Trong nhà máy samsung có vđ j vậy bác?
@duaxiem Chắc vô nhà máy samsung thấu toàn samsung nên không thích samsung 😆
@rongchoi Hẳn là vô nhà máy SS trên Youtube nhỉ ?. Và chắc thấy đa phần là CN Việt Nam nhỉ ?. Nản cái comment của TN
Đã chụp màn hình 🤣🤣🤣🤣 và biết nick facebook vợ mod nha
@makeitmine Ủa ủa 😃
hi Vân cute, tks
Android hay ios giờ gần như về chức năng độ mượt giống nhau mua máy gì cũng được quan trọng là ở mức tiền bao nhiêu thì hợp lý.
@sonphamhy ??? Sao ng ta cứ mua 11 thế nhi? Màn thì Vừa rỗ viền thì đây cùi, chẳng dc cái nc mẹ gì
@Dong_ho_the_ky_com tại nó rẻ, năm trc XR bán chạy, năm nay 11
??? Sao ng ta cứ mua 11 thế nhi? Màn thì Vừa rỗ viền thì đây cùi, chẳng dc cái nc mẹ gì
@Dong_ho_the_ky_com mua viền cong viền siêu mỏng như ss xong rồi cầm tí là chạm tùm lum thì mới được hả 😃
@Nam Air Note 10 plus có chạm gì đâu a.đâu tới nỗi bất tiện vậy 😃
@Hi-CNTT Con S10 chạm muốn vứt luôn
@Lucy Heart Filia s8 chạm miết luôn, đeo bao thì đỡ
@Dong_ho_the_ky_com Có gì ngộ đâu bạn??Nếu doanh số nó cao như dậy thì những vấn về bạn đang nói chả ảnh hưởng gì đến quá trình sử dụng của người mua cả! Và chốt câu cuối của bạn ngoài cái màn rỗ và dày của nó thì cái mọe gì nó cũng ngon nhá 😆
Con ip 7 còn xài tốt nên đành mua samsung cho biết dí ngta 😔
Thông tin hữu ích, thks
Apple rất biết làm giá, với một con điện thoại giá trên trời mà còn dùng hàng bãi LCD HD rồi PR là công nghệ này, công nghệ khác, nhưng nó cũng nhìn rỗ như con điện thoại android 2, 3 triệu mà thôi.
Đã có tiền thì nên mua con iphone cao nhất mà dùng, không đủ thì qua android, cùng mức giá thì nó ngon hơn.
@vandung1604 Nhưng mà xài cũng nhanh mất giá hơn, xuống máy hơn, lỗi thời hơn, mau hư hơn. Đâu phải tự nhiên mà ip 5 6 bây giờ vẫn còn nhiều người dùng đâu bạn. Xem mấy con android cùng thời ip 5 6 xem giờ còn con nào ngon hơn mà nhiều người xài hơn ko 😁
@Banh My Sai Gon Mấy con Android cùng thời với 5-6-7 kể cả Flagship giờ đã vô thùng rác hết rồi 😅
Nên mua Samsung nhé. Mình từng dùng Samsung Galaxy S2, Samsung Note 10 mỗi cái dùng trong vòng 4-6 tuần. Giờ thì mình đang dùng iPhone. Cảm giác dùng Samsung rất tuyệt, rất nhiều thứ để dùng và tiện dụng 😃
@rivertm Ha ha. Cà khịa ớn
@rivertm Khịa ghê
Hay, khá nhiều thông tin hấp dẫn !
Iphone thì chọn XS Max, hay 11 Pro và 11 Pro Max. Còn bản 11 thì viền dầy quá. Nếu không đủ tiền mua 3 mẫu kia thì chọn Samsung.
@hacklife Mấy con kia thì k nên lôi vào. Chính con 11 này mới nên so sánh với ss nè.
Ngang tầm giá 11 có vài con cũng có điểm mạnh điểm yêu riêng nhưng tổng thể k con nào chơi lại 11 cả đâu
Em đg dùng con note ssvn nguyên zin. Sau 1 lần bị lỗi tự vào recovery thì ớn ss rồi. Con máy tiếp chắc nhảy hẳn qua iphone.
nếu dc thì cả 2
cái quạt vui đấy
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019