TinhTe có chức năng chặn user không? Muốn chặn crazysexycool1981 mà không biết thế nào?
Mikenlanggio
2 nămBình luận: 15
Đi thread nào cũng thấy nó chiếm top5.
Mệt mỏi vcl o_O.
Có cách nào chặn nó không? Để không thấy nó nữa :mad:
@crazysexycool1981
Xin lỗi vì ngôn từ đả kích. Nhưng ức chế lắm.
15 bình luận
Mikenlanggio
ĐẠI BÀNG
2 năm
Vào trang này rồi nhập tên thành viên muốn chặn là xong

https://tinhte.vn/account/ignored
@ntdieu Hay đó, kiếm mãi không ra
Nhân tiện bạn cho link nội qui diển đàn để dẩn chứng nói chuyện với mod ban vô tội vạ
@nbqvdp Nội quy nè bác

https://tinhte.vn/threads/noi-quy-dien-dan.20/
Sao ông @crazysexycool1981 rât nhiệt tình mà tôi thấy rất nhiều mem dị ứng nhỉ
@nbqvdp Mỗi người một ý kiến bác ơi
có mợ chợ mới xum
Mod @LIENHUONG

1. Tại sao đã Bỏ qua thành viên crazysexycool1981 nhưng vẫn đọc đc nội dung bài viết của thành viên này? Cmt k hiển thị, nhưng bài viết thì vẫn hiển thị.

2. Một số thành viên vì săn điểm tinhte rewards mà sử dụng chiến thuật cmt nhạt, cmt ba phải, cmt cù cưa. Vậy tinhte có giải pháp nào để những cmt hay, cmt hữu ích, cmt độc đáo, cmt phát hiện vấn đề mới, cmt thú vị, cmt hài hước ... đến đc với nhiều ng, thay vì nằm lẫn trong sự toan tính quà cáp, giải thưởng của những thành viên trên?
@from team b with love 1. Bạn cho mình hình chụp màn hình ở chủ đề bạn thấy để mình báo kỹ thuật bạn nhé 😃
2. Bên mình chỉ lọc những bài liên quan hay có chứa từ liên quan vấn đề nhạy cảm như chính trị, nói xấu, mua bán hàng cấm ... chứ bình luận bình thường thì để cho qua (1 phần do lượng bài thành viên mỗi ngày quá lớn, AI cũng bị qua mặt khi thành viên cố tình lách kiểu viết cách ra thì máy cũng chịu). Cám ơn bạn đã góp ý về bộ lọc.
@LIENHUONG ...
1. Cái này đơn giản mà, sao phải cần hình chụp? Bạn chỉ cần Bỏ qua một thành viên nào đó, rồi bấm vô bài viết của thành viên đó ngoài Trang chủ, xem có đọc đc k?

2. Ý mình k phải lọc từ cấm, mà là lọc cmt phù hợp với thành viên thay vì phải xem toàn bộ.
Mikenlanggio
ĐẠI BÀNG
2 năm
@from team b with love Mệt mỏi với mấy thằng cày cái điểm gì v~. Cái nào cũng thấy nó chiếp top, comment chả giúp được cái gì

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019