Tinhte.com khai trương khu vực VCEW2009

cuhiep
15/7/2009 16:34Phản hồi: 19
Tinhte.com khai trương khu vực VCEW2009
Với mục đích mang lại nhiều thông tin công nghệ hơn đến với toàn thể anh em. Tinhte.com vừa khai trương khu vực VCEW2009 nhằm phục vụ tin tức cho cuộc triển lãm công nghệ lớn nhất Việt Nam hàng năm này. Các thông tin về thiết bị công nghệ, các sản phẩm mới, các chương trình khuyến mại... sẽ được Tinhte.com cập nhật liên tục trước và trong thời gian diễn ra triển lãm.

Tinhte.com cũng kêu gọi các anh em có điều kiện tham gia kể lại những cái hay cái không hay mà mình thấy tại triển lãm để anh em không có điều kiện tham gia cùng theo dõi.

Canon đang hoàn thiện gian hàng lớn của mình tại VCEW2009
19 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ngày mai sẵn sàng đi nè, vừa thăm quan, vừa đi lấy may 😃
Thật tiếc wa k đc tham dự,bao giờ sẽ tổ chức ở HN mình cung sẽ đi
Mai em đi nữa. Nhưng chắc phải đợi tới chiều mới đi được. Sáng ra hơn 9h nó mới mở cửa. Chen vào đến nơi khéo phải hơn 10h. Lúc đó đói rồi lại quay ra ăn cơm thì cũng thế thôi.
Chắc chắn sẽ ghi hình lại những gì hay nhất 😁
VCEW2009 ở trong nam nhìn hoành tráng và rất công phu, mình ở ngoài Hà Nội ko có cơ hội đi xem. Chúc Khacten.com và ae Tinhte có những buổi triển lãm thành công! :X
9h sang nay nha anh em .
Chiêu nay phải ghé qua khacten.com xem the nào. Nghe nói khacten,.com và tinhte.com là anh em chiến hữu lâu rồi mà chưa biết mặt.
chiều nay lấy được vé thì lên luôn..
mridea
ĐẠI BÀNG
15 năm
hic trưa mai mới lên được ! hôm nay chắc xom tụ lắm ! thui chúc thành công vậy ! hehe
Nha Trang - hẹn cuối tuần gặp anh em TinhTe tại VCW
CN 19/07 nghĩ làm mới đi được, hôm nay 16/07 khai mạc rồi, nôn quá AE ơi....
ko biết tinh tế đến VCEW2009 có mang gì đi theo ta😃
chiều đi làm về em cũng lót tót vào cho xôm tụ.cũng nôn ghê....!^_^
chỉ hi vọng giám giá chút ít thôi là anh em vui rồi, chứ tặng nguyên miếng ai cũng đến thì khổ, vậy người nào đến sau thì không được, mất tinh anh em quá.
bác cuhiep phải học hỏi mấy chú nhà Canon, gian hàng tinhte va khacten phai tuyển thêm mấy e chân dài nữa thì mới hú khách được.hihi
chán kinh khủng, nhìn đông vui nhộn nhịp thế mà em không được đi xem chán quá chán quá, sao tinhte mình không làm một gian riêng cho hoành tráng nhỉ các anh 😁
Bảo 9h khai trương mà 10h vẫn chưa mở cửa, vào đc thì đã 10h hơn, mua cốc cafe bé tí, chưa đầy một ngụm ngồi chờ thì 15k, giá chưa thỏa đáng 😔
Có mấy gian của Canon MSI có mấy ss PG múa lửa cơ, anh em chịu khó đi xem và nhớ mang theo giấy ăn chùi mũi 😁
vào cửa có mua vé ko vậy mấy bác

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019