Tinhte đang ngày càng nhảm

kensai
13/8/2020 5:33Phản hồi: 14
mình tham gia tinhte từ lâu, mặc dù không comment nhiều nhưng chủ yếu mình hay đọc các bài chia sẻ kinh nghiệm và thủ thuật.
Gần đây mình vào tinhte nhưng gần như không muốn đọc nữa vì 2 lý do:
  1. bài quảng cáo quá nhiều, ít thông tin chia sẻ có giá trị tham khảo
  2. nội dung các forum đang loãng và spam thông tin không liên quan. Trước đây mình hay đọc mấy room về ios, android và máy tính nhưng sau khi tinhte loại bỏ các thư mục con chuyên đề thì nội dung đang nhảm dần, ít phân loại, khó tìm kiếm và chuyển sang dạng như “truyện trò linh tinh” của VOZ.
Nói chung là cảm nhận cá nhân mình là tinhte đang ngày càng nhảm. Mong đội ngũ admin xem xét lại để diễn đàn trở nên đáng đọc hơn thay vì xu hướng báo lá cải hóa như hiện tại.
Thank you!
14 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hi . Vui vẻ lên ông bạn . Gớm . Gì chứ cái tinhte này từ lâu , lâu lắm rồi đã ko còn tồn tại cái khái niệm chia sẻ kinh nghiệm và thủ thuật nữa đâu . Tin tôi đi . tinhte giờ là nơi để ta Gáy . Ta cà khịa . Ta dìm chúng xuống bùn rồi ta lại lôi chúng lên . Vui vẻ và ko quạu .
kensai
ĐẠI BÀNG
4 năm
à viết để ai thích thì đọc thôi 😃 còn chả liên quan đến tôi vì còn hàng tá trang đáng đọc hơn nhiều ( với tình hình hiện tại ).
ngày xưa hay vào nhattao mua bán đồ, giờ trang đó cũng nát lắm 😁
Ờ, càng ngày càng nhảm. Nhảm tới nỗi ngày nào mà không nghía mắt vô đây cà khịa là khó ở trong người.
Mấy chuyên mục đó dần dần sẽ không còn tồn tại nữa 😁 giờ người ta không đi vào đó nữa đâu, sẽ có cái khác thay thế

Còn thủ thuật thì vẫn đầy ra, nhiều hơn trưowsc là khác
Freenday
TÍCH CỰC
3 năm
@Duy Luân ê ông, sao bài viết lạc box cứ để nó mãi vậy, mod ko xử lý được à, riết chán, muốn take care 1 box mà tư vấn mà ếu gì toàn spam với post sai box. chán
@Freenday Box là sao bạn? Ý bạn là forum hả? Bạn thấy nó sai cứ bấm report nha, mod vô xử lý.

Còn khái niệm forum thì giờ không còn nữa rồi, giờ tổ chức thành các cộng đồng. Bạn có thể follow các cộng đồng rồi take care như ý bạn nói cũng được. Có thể nó cũng sai, cứ bấm report giuap nhé rồi mod sẽ đưa nó về đúng
kensai
ĐẠI BÀNG
4 năm
Đồng ý là thủ thuật vẫn còn và nhiều. Xu hướng cũng là ít vọc hơn vì các thiết bị đang tối ưu tốt hơn nhưng cách bố cục bài viết/nội dung đang gây loãng 😆 xem room thường phải duyệt rất nhiều bởi đi kèm hàng tá bài mà nội dung chả liên quan hoặc nhảm nhí .
tidusluu
ĐẠI BÀNG
4 năm
đến admin mod còn cố tính gây war để câu tương tác thì hỏi sao không ngày càng nhảm
@tidusluu mod, admin gây war nhè nhẹ
Tinhte.vn đang dần phát triển thành mạng xã hội đó ông anh. Để kiếm cơm nuôi 1 đống đàng sau. Anh chịu khó lọc những mem và admin, mod nào không thích cứ vào user đó nhấn bỏ qua là xong, facebook mình cũng làm thế.
- Thời gian đầu hơi mất công tí, sau dần thông tin đến bạn ngày càng sạch theo cách của bạn
- Chúc vui
*BeckBoss*
TÍCH CỰC
3 năm
Thấy vui mà
*BeckBoss*
TÍCH CỰC
3 năm
Có điều cmt nhiều bị tính spam đúng xàm
*BeckBoss*
TÍCH CỰC
3 năm