TTBC20 - Kết quả

TTBC20 - Kết quả

Tinhte Rewards: Dùng thử vài tư thế của bộ giá đỡ Uper Up-3
vn_ninja
5 thángBình luận: 50
Tinhte Rewards: Dùng thử vài tư thế của bộ giá đỡ Uper Up-3
Đợt rồi mình giựt quà được cái giá đỡ Máy tính bảng Uper Up-3 từ Metroshop trị giá 170k, tính là về để dựng con iPad xem phim thôi, mà dùng thử thấy nó cũng còn 1 tư thế khá hay.

Cảm nhận đầu tiên là cái giá này nó nặng, cầm đầm tay. Mình cân thử thấy nặng 199,5g, để dễ hình dung thì nó nặng hơn con iPhone 11 của mình chút xíu (194g) 😁

Không biết bằng chất liệu gì vì trên vỏ không thấy ghi nhưng mình đoán chắc là thép không rỉ.

Mở ra hết thì nó thế này, 2 chân ngang có thể điều chỉnh độ mở ra vô, còn chân sau là thả ra chỉ một góc cố định thôi nhé.

Mấy chỗ tiếp xúc trên giá này đều có miếng đệm nhựa, bỏ iPad lên khỏi lo trầy máy :D

Đây là tư thế chuẩn mình nghĩ lúc ban đầu khi quyết định giựt em giá đỡ này, đặt ngang xem phim thôi, mà giá này nó nặng nên để iPad lên khá chắc chắn.

Đây là tư thế đứng, thích hợp để đọc báo. Tư thế này không chắn chắn như khi để iPad nằm ngang, nhưng nói chung tạm ổn 😃

Để ý mới thấy có một cái chân dựng nhỏ nữa ở cái chân chống sau.

Mở chân đó ra thì ra là chế độ “bảng vẽ” như thế này.

Nằm gần sát đất luôn nhé, anh em xài iPad có hỗ trợ bút Pencil thì tha hồ vẽ vời ở chế độ này.

Nhận xét chung thì thấy chất liệu cứng, đầm tay, bỏ iPad ở chế độ nào cũng khá chắc chắn. Nói chung do đổi điểm được tặng free nhưng nếu mua giá 170k thì cũng hợp lý với chất liệu và công năng.

Anh em tích điểm đổi quà thêm nhé :D
Chúc mừng bác nhé kkk
Chúc mừng bác, hoàn thành nhiệm vụ rồi 😁
có 3 tư thế thôi ạ bác: đứng, nằm, ngả ngớn?
@WXYZ Ngồi nữa
thêm hình gấp gọn thử bác. không biết con pro 12.9" có vừa kg
thachdx
ĐẠI BÀNG
5 tháng
@mouse_gaga hóng
Chúc mừng bác, nhìn xịn xò quá
cán bộ còn đi tranh nhau với dân đen. lát em gửi đơn tố cáo với tổng tịch =))))
có cái tư thế doggy ko bác
đợt đổi điểm ở metrophone mua cái giá đỡ nhưng bảo hết hàng dù trên web vẫn có. Bảo khi nào có hàng bên em báo mà chờ lâu quá rồi chả thấy động tĩnh gì. Mất luôn cái voucher :v
Mod mà cũng tranh giải tinhte rewards với thành viên hả trời. Hèn gì chất lượng tinhte ngày càng tệ. Nhớ k lầm thì ông này lần trước viết bài này:

https://tinhte.vn/thread/widget-tren-ios-khong-phai-xuat-hien-qua-tre-ma-do-widget-cua-android-xuat-hien-qua-som-ma-thoi.3154510

Widget trên iOS không phải xuất hiện quá trễ, mà do widget của Android xuất hiện quá sớm mà thôi | Tinh tế

Từ sau khi Apple giới thiệu iOS 14 ở WWDC 2020, đã xuất hiện những tranh cãi từ Android fan với ifan xoay quanh một thứ tưởng mới mà cũ, tưởng cũ mà mới, đó chính là widget.
tinhte.vn

Tuy nhận k ít gạch đá nhưng vì là mod nên bài viết vẫn đc ra trang chủ và vẫn kiếm đc hơn chục like cho một bài viết nhảm nhí. AE chơi tinhte rewards k thấy bất công à?
@from team b with love Quan trọng gì dăm ba cái giải, cơ mà chất lượng bài viết đi xuống thì công nhận.
Công nhận cái bài đó cũng hài hước vl =)) Bất chấp lượng fan iOS đông đảo cũng đ thể kéo được nổi 2* rating bài viết.
@from team b with love Bất công riết quen rồi.
@from team b with love Ui bài này rát hết cả mặt, cảm giác thật khó quên 😷
Này. Mod mà cũng vô giật giải chơi á. haha
@hoangsytai 😄😄😄😄 mới bt hả
@Hồ vi từ 86 hihi. mod cũng là người mà nhỉ. chơi vui thôi
@hoangsytai 👍👍👍
Muốn biết bao nhiêu tư thế về giá đỡ thì đọc kama sutra 😆
Thừa thãi quá
mq091109
ĐẠI BÀNG
5 tháng
Chúc mừng bác
Trông cũng ngon ra phết.
anhtuan277
ĐẠI BÀNG
5 tháng
chúc mừng mod giật đc giải :v
170k thì cũng thơm phết 😁
vài tư thế, you know what i mean ?
Thấy cũng ok đó
giá tốt
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019