[Tinhte Rewards] Mời anh em nhận quà Tết và lì xì từ Khắc Tên, Clip TV, Express Center
[Tinhte Rewards] Mời anh em nhận quà Tết và lì xì từ Khắc Tên, Clip TV, Express Center
Gaohong
7 ngày trướcBình luận: 252Lượt xem: 8.672
Không khí Tết đang về khắp nơi nơi và đương nhiên Tết cũng đang về với Tinhte Rewards. Bài viết này nói về quà Tết và lì xì từ các đối tác gửi tặng thành viên Tinh tế nhân dịp Tết đến. Các bạn nào muốn nhận quà Tết và lì xì thì vào xem bài và đổi điểm lấy quà mình thích, các bạn nào không quan tâm thì có thể tìm các bài khác phù hợp hơn để đọc.

Năm mới, Tết đến mình hi vọng nhận được những bình luận thật vui vẻ từ các bạn vì đây là một bài viết vui vẻ và thật sự chứa đầy tình cảm từ đối tác và Tinhte Rewards:D

* Lưu ý: Vì đang là thời điểm có nhiều kì nghỉ lễ, Tết. Các bạn vui lòng xem trước thông báo nghỉ lễ, Tết của đối tác cung cấp voucher qua website, fanpage, hoặc gọi hotline để có trải nghiệm mua hàng tốt nhất.

1. Khắc Tên tặng quà Tết Ví Sen 3 chúc thành viên năm mới nhiều tài lộc trị giá 500.000đ/c

Tặng Ví Sen 3.png

Quà Tết này có thể nhận trực tiếp hoặc nhận online thông qua website Khacten.com, do là quà Tết nên kỳ này Khắc Tến mến tặng luôn phí vận chuyển, các bạn chỉ việc nhận quà thôi nhen.
  • Số lượng: 3 Ví; Thời hạn: 31/03/2020; Số điểm: 15.000 điểm.
  • Thông tin về quà tặng: Chi tiết về Ví Sen 3

2. Khắc Tên lì xì gói voucher giảm giá 30% cả năm

Giảm 30% cả năm.png

Gói ưu đãi này bao gồm 12 ưu đãi giảm 30% tương đương với 12 tháng trong năm. Tức là trong năm 2020 bạn có đến 12 đơn hàng được giảm 30% tại Khắc Tên khi đổi ưu đãi này. Ưu đãi này không áp dụng chung các khuyến mãi khác nhé.

3. Khắc Tên lì xì voucher giảm giá 30% khi mua hàng

Điểm ban đầu để đối voucher này là 3200 điểm, nhân dịp Tết đến Khắc Tên lì xì 2300 điểm cho thành viên nên sau bài thông báo này các bạn sẽ đổi được ưu đãi trên với số điểm 900 điểm. Áp dụng mua trực tiếp tại Khắc Tên HCM, HN và áp dụng khi mua online qua Khacten.com.

4. Lì xì gói quà miễn phí 2 tháng xem Clip TV trị giá 100.000đ

Tết này, bạn nào thích luyện phim thì đổi ưu đãi này là đúng bài luôn đó :D
Clip TV là dịch vụ Truyền hình Internet đa nền tảng chất lượng cao với kho nội dung phong phú, đa dạng các thể loại và 100% có bản quyền.
  • Số lượng: 100 voucher; Thời hạn: 29/02/2020; Số điểm: 200 điểm
  • Website: cliptv.vn

5. Express Center lì xì voucher giảm 20% tối đa 50k tất cả sản phẩm dầu nhớt

Express Center giam 20% Tet.png

Đợt trước lên 50 voucher và đã hết ngay khi chưa đến 10 ngày, nhiều anh em chưa có dịp đổi nên hôm này Tinhte Rewards đã kết nối với Express Center để lên tiếp ưu đãi tặng quà Tết các bạn, đổi xong nhớ dắt em xe ra đó thay dầu nhớt chuẩn bị du Xuân chơi Tết nhen.
  • Số lượng: 50 voucher; Thời hạn: 31/03/2020; Số điểm: 100 điểm
  • Tham khảo các sản phẩm dầu nhớt tại: expresscenter.vn, Fanpage FB Express Center
  • Lưu ý: ưu đãi này chỉ áp dụng mua trực tiếp tại showroom HCM, HN, Cần Thơ. Nếu bạn đến showroom đúng thời hạn mà không sử dụng được mã giảm thì cách nhanh nhất là liên lạc hotline hỗ trợ của Express Center có ghi chú trên chi tiết quà tặng để được hỗ trợ sớm nhất nhé.

Xin mời các bạn ghé qua Tinhte Reward Store trên app Tinh tế để đổi quà ngay nhé!

----
Một vài thông tin về Tinhte Rewards:
252 Bình luận
Ví có 3 cái, nàm thao để lụm đây :)
@vn_ninja Anh nhanh vào tinhte reward store > vào mục mua sắm > kéo xuống dần sẽ thấy & lẹ đổi thoyyyyy ạ
@Gaohong Hết hàng rồi :(:(:(:(:(:(:(:(
@vn_ninja Anh bình luận đầu tiên mà a k nhanh vào reward liềnnnnn , thôi dịp khác vậy k có ví mình đổi cái khác đi ạ kkk
@vn_ninja E còn chưa đc 5k điểm nữa, hix
Hay quá..
Làm sao lấy đc ví sen 3 vậy mọi người.Mình vào tinhte reward ko thấy.Mình đã đủ điểm
@mrthanh213 Bạn vào tinhte reward store > vào mục mua sắm > kéo xuống dần sẽ thấy nha
@Gaohong Tks mod.Mình đã đổi
@mrthanh213 Hết rồi bác ơi. Bác đổi gói giảm 30% như mình đi. Rồi mua cái ví
15000 điểm mới được hả thớt
@Lê văn zyx Dạ 15.000 điểm Tinhte Rewards sẽ đổi dc ví sen 3 ạ :D
@Gaohong Nhận từ lúc đặt thành công hay sao thớt ơi. Đổi được rồi , cảm ơn Ví Sen và tinhte vn
@Lê văn zyx Đã đổi được mã mà chưa biết dùng nhận quà online tại Khắc Tên thế nào thì mới bạn vào link tham khảo nhen
Link cách nhập mã giảm ạ: https://tinhte.vn/threads/huong-dan-nhap-ma-giam-gia-khac-ten-tren-tinhte-rewards.3066263/

Hướng dẫn nhập mã giảm giá Khắc Tên trên Tinhte Rewards

Bài này mình viết dành cho các bạn đổi mã giảm giá Khắc Tên trên Tinhte Rewards mà chưa biết cách nhập mã khi mua online, các bạn đã biết rồi thì có...
tinhte.vn
Tích mút chỉ chắc chưa lấy đc ví sen
@fioh_tuananh Chuẩn.. Tây ăn trầu.. Cóc mọc râu thì được thui hiazzz
@fioh_tuananh Mình từ 2012 mới 10k đ
Không đến lượt và cũng không đủ điểm
@mrac9x Chúc mừng bạn đã quay vào ô mất lượt
@mrac9x Chịu khó đi spam.chắc đủ á
Mình xin mở hàng 1 cái ví, cảm ơn Tinh Tế, Khắc Tên nhiều.!
@phuocthanh234566 @phuocthanh234566 bạn đã nhận quà chưa? Trên tay tí xíu cho anh em cùng xem với hihi
@mrthanh213 @mrthanh213 quà đã đến tay chưa bạn hihi khoe ảnh trên tay cho anh em xem có động lực tích điểm với :D
@Gaohong Chưa, mình đặt online, khắc tên báo sẽ giao trong 7 ngày.
@phuocthanh234566 Yeah, vậy chắc nhanh nhận thôi, khi đó nhớ chia sẻ mình xem với nhe :D hihi
ai nhiều điểm lại ông @crazysexycool1981 đây
Ủng hộ
chừng nào có lại mã giảm giá cho shopee vậy @Gaohong
@leechnao Bạn đợi thêm nhé, có mình sẽ có bài thông báo nè
Kiếm cái acc clip.vn xem cho đỡ buồn
lần này quà khá ok nhỉ
Thích ví sen 3 quá mà điểm rewards cao vl có bác nào tốt bụng đổi điểm tặng e đi S2 :)
@xuanlong1966 Chẳng nhẽ xh hội này xấu xa đến mức đó sao :(((
@Đạt Phít Một Để dành mà có mua nhiều ko bác
@quân ken Ko tin cụ cứ thử xem thế nào hihi
@quân ken Năm ngoái k định mua, đổi xong tặng, cuối năm ae cần thì k còn nữa:)) năm nay đổi hằn giảm 30%/1 năm :)) ae bạn bè cần share tẹt bô thôi :)))
Có 3 cái
Hay đấy, xin mn 5 like ạ
@Chin1212 vào forum badge đó bạn.Mọi ng giúp nhau làm nv nhanh lắm
@Chin1212 Bạn vào đây sẽ nhanh được hoàn thành hơn nè, mình gửi link cho bạn dễ tìm hén
https://tinhte.vn/ttbc19/thao-luan

Tinh tế Bình chọn 2019

Bình chọn sản phẩm công nghệ nổi bật nhận iPhone 11 Pro Max, Galaxy Note 10...
tinhte.vn
Có bác nào mua voucher 30% mua giúp e cái ví sen 3
@hungbk23 Vừa đổi cái voucher xài cả năm :)) hihi! Nếu bạn thích t đổi tiếp cái voicher 30% xài 1 lần 900d để tặng bạn !
@Đạt Phít Một Bác ơi đổi giúp mình cái 30% cũng dk. Sdt mình 0987656455. Bác add zalo dùm mình với
Huhu. Cả năm xem chùa nên giờ k đủ điểm =)))
@datnguyen.1110 hix, tui ngót nghét 10 năm rùi nè. Read-only không ah :(
ngon bổ rẻ
@vainglory1992 Bạn nhập mã cliptv xong chưa nè
15k điểm cmt biết chừng nào đủ
@hiepleebrvt Chắc cụ chừng 60Tuoi chưa tích được? tặng cho cụ 3 cái ví sen 3 .. Thề luôn đó nhoa:((((
@xuanlong1966 Lúc đó ví sen 3 cho ai lấy, ra tới ví sen 30 rồi
@xuanlong1966 1.875 coment bác ạ :))
@hiepleebrvt Comment khoảng 2.000 lần là đủ
@Jason Nguyễn 2018 Mình tính như trên :))

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019