[Tinhte.vn 2011] Giao diện cũ và Một vài tính năng mới

admin
14/2/2011 5:26Phản hồi: 70
70 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

khoanpb
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chúc tinh tế thêm một năm mới phát triển hơn nữa, và vì cộng đồng công nghệ.

---------- Post added at 08:25 PM ---------- Previous post was at 08:24 PM ----------

tôi thích cái ý này... cuối năm bình chọn ai bị ném nhiều nhất.
càng ngày càng tinh tế 😆
nghiện tinh tế mất roài
lacthuan
ĐẠI BÀNG
13 năm
sao không viết blog được vậy anh hiệp
virutmath
TÍCH CỰC
13 năm
giao diện cho di động vẫn vậy, muôn xem trang cá nhân ko xem được
Phiên bản di động sẽ có thay đổi lớn trong tháng tới. Chắc không quá 6 tuần.
Chúc bạn vui vẻ.
Nicky Chang
ĐẠI BÀNG
13 năm
Tuyệt vời. Chúc tinhte.vn ngày càng ... tinh tế 🆒
nên thêm vào prefix Đà Nẵng, Huế, Nha Trang, gì gì đó nữa cho phần RAO VẶT có lẽ hay hơn, chỉ hỗ trợ Hà Nội và HCM, chẳng lẽ nơi khác ko có nhu cầu mua bán ?
ProArmy
TÍCH CỰC
13 năm
Mình thấy phần thiết kế của di động thiếu thốn quá nhiều, dù là di động cũng ko cần thiết phải đơn giản hóa quá mức như vậy.
ADMIN cho hỏi là tính năng thanks khi lên TT bằng IP vẫn chưa có sao? Hơi bất tiện cho những ae thường xuyên vào TT bằng IP muốn thanks nhưng không đc, mắc công dùng PC hay ipad để mần lại! Thanks !🆒
Hiện tại là chưa. Các phiên bản trong tương lai sẽ bổ sung tính năng này.
Chúc bạn vui vẻ.
có ai để ý khả năng up ảnh trực tiếp từ máy tính của tinhte không, pro quá, server tinhte giờ khủng quá, em up toàn ảnh 3mb mà vẫn tải cả chục cái vào
Cái logo trước cái logo xuân đẹp hơn cái logo hiện tại đó Admin, admin đổi lại được không 😃
Chính là cái này. Tinh tế chỉ có đúng 2 cái, cái này và cái trước xuân.
Chắc chắn là không phải, cái này gần giống với "cái trước xuân" nhưng "cái trước xuân" đẹp hơn, vì mình đã dùng nó làm logo cho speed dial trong chrome nên mình biết 😃
ơ nhưng em có thắc mắc sao vào portal (trang chủ) của tinhte lại thấy logo qc của Q-mobile là sao ạ....? :|
à, là họ đang quảng cáo tại tinhte.vn
ko phải em có ý j` đâu nhưng mà thế hơi kì kì anh ạ 😃 em thấy có thể đề nghị đc đặt banner qc Q-mobile hoặc những hãng khác đã đăng kí tại những vị trí dễ nhìn thấy, chứ đâu phải nhất thiết là phải to đùng đoàng thế đâu ạ 😁 chứ lúc đầu vào chưa thấy logo tinhte đã thấy Q-mobile... cứ như kiểu vào nhầm trang của Q-mobile ấy anh ạ 😃
quan trọng là tốc độ duyệt lẹ thui còn giao diện thi tớ thấy như vậy là được ùi cậu ạ.tinh tế đọc trên bb không bị lổi font là tớ quy nhất ùi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019