Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Tinhte.vn có thể có thêm box về thể thao được ko ạ?

simtayninh
9/5/2011 3:31Phản hồi: 9
Tinhte.vn có thể có thêm box về thể thao được ko ạ?
Kính chào tất cả mọi người đam mê công nghệ!
Tình hình là anh em đam mê công nghệ 10 người thì hết 9.9 người đam mê thể thao và 9.8 người đam mê bóng đá!
BQT có thể cho 1 box hay topic dính để anh em giải trí sau những giờ làm việc căng thẳng và mệt mỏi được không ạ?
Tiện đây em cũng post 1 bài về Bóng đá Anh! hihi em là fan MU, anh em nào là fan MU thì cũng vào cho anh em biết mặt luôn nhé! Các fan CLB khác cũng vào cho ý kiến và gặp gỡ giao lưu nhé!
Fan CLB nào cũng vậy đều là tín đồ của thể thao nói chung và Bóng đá nói riêng.
Rất vui được làm quen mọi người

9 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình cũng đang muốn xin Tinh Tế mở thêm box Ẩm thực, box Âm nhạc, box Sức khỏe, box Du lịch, box Thời trang mà không biết có được không đây.
[xda]
ĐẠI BÀNG
13 năm
đừng mở thêm mấy box đấy nữa, chỉ để mấy box Smart phone, box MAS, rao vặt thôi. như thế mới đúng chất tinhte 😃
site về công nghệ thì chỉ nên tập trung vào công nghệ và một vài lĩnh vực có liên quan thôi 😃
Nếu box Thể thao mà được mở thì mở thêm cả box Giới tính, box Mỹ phẩm, box Vật nuôi gia đình, box Chăn nuôi gia súc nữa đi Mod ơi!
ê thằng kia, lừa ai đó hả, số lương thanks của mày chỉ là cái hình chữ kí, thứ như mày chỉ đi phá chứ làm được gì
Trốn trại tâm thần ra đây thật rồi. Khổ quá có mod nào ở đây ko bannick "alphabetagiga"thằng này đi dùm cái. Đi Spam hoài mệt quá.
Đúng rồi, tôi chuyên đi phá, tôi chuyên phá những thằng xấu, những thằng làm rác diễn đàn, còn người tốt tôi không bao giờ động đến.
nói năng TINH TẾ chút đi!mày tao chi tớ ,nghe ghê quá! ;)
Đúng rùi , mình cũng nghĩ vậy. Một box riêng thì không được, nhưng một chủ đề đính thì em ủng hộ. Bác chủ nên cho một ... ( Cái gì mà để mọi người chọn A, B,C hay D ý )

---------- Post added at 02:48 PM ---------- Previous post was at 02:45 PM ----------

Cái gì thế này bác, mỗi người có một sở thích riêng, bác chủ mún kết hợp 2 sở thích của bác ấy thì bác cũng phải để ngta có chút ý kiến chứ.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019