Tinhte.vn có trang xem bài mới, anh em dùng và góp ý nhé

Duy Luân
12/11/2019 22:43Phản hồi: 161
161 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nicky1596
ĐẠI BÀNG
4 năm
Klq nhưng web tinh tế chạy ads nhiều hay sao mà cài chương trình block ads pro tren ios, bật block ads thì ko đọc được bài trên tinh tế. Phải dùng app thì được
@nicky1596 Tắt đi bạn, hoặc dùng adguard. Adguard nó chặn gì đó
nicky1596
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Duy Luân Vậy cũng kì mà pác, các trang tin tức khác đâu có bị gì đâu. Phải chăng là mình lạm dụng chạy ads khắp nơi nên mới vậy
Ngon. Tinhte rất tích cực áp dụng công nghệ mới. Hoan có lời khen
Có điều tích hợp emo đê mấy cha nội
cdab
ĐẠI BÀNG
4 năm
Chả trách mấy ngày nay vào toàn bị thế này. Tưởng bị cho ra đảo chứ
nicky1596
ĐẠI BÀNG
4 năm
@cdab Bị y chang
Nhìn gọn gàng, nhưng nên có những nút format cơ bản như font, màu, đậm, nghiêng...v.v
Giao diện mới như cái củ cải vậy, dành cho bọn điện thoại thôi, PC xem rất ngứa mắt và không hiển thị bình luận khi mình vừa viết xong và gửi. Còn về vụ chặn qc thì kệ, thà không load trang chứ nhất định không tắt adblocd.
Hóng hướng dẫn đưa tất cả các bài về giao diện cũ chứ cứ mỗi lần bấm xem 1 bài mới là lại phải lôi lên trên bấm tiếp vào nút "Phiên bản cũ"
không xem thông tin usẻr khác được. login rồi mà vẫn báo "Bạn cần đăng nhập và đủ quyền để thực hiện thao tác này." botay
sdawhai1
TÍCH CỰC
4 năm
Bây giờ đăng ảnh không còn cho chế độ full màn hình, thumbnail như hồi đó nữa AD ơi. Bấm vào ảnh nó tự chuyển qua tab mới luôn chứ không mở dạng pop-up như xưa.
@sdawhai1 Uh cái đó sẽ bổ sung sau đó bạn
Thích TT như tầm 2012-2016. Giờ ngày càng chán...
@Khẩu trang xanh Giờ thành cái ổ của sshitđơ và nhóm anti iPhone rồi 😁
@Khẩu trang xanh Đời thay đổi, mọi thứ thay đổi theo
Click vào xem thêm trả lời thì không phản hồi.
Click vào số trang cũng không phản hồi.
Click vào đăng nhập cũng không phản hồi.
Nhìn khá là mới mẻ, hiện đại 😁
mình gặp vấn đề khi xem tinhte trên trình duyệt firefox desktop, cụ thể là khi bấm vào nội dung chi tiết để xem bài viết thì nội dung bài viết không load ra, chỉ load header với footer của trang.
@Duy Luân xem với fix lỗi này nhé
@leechnao Bỏ adguard đi là được đó bạn, chuyển sang dùng adblock nha
bị lỗi tè le này "sếp" ơi
Annotation 2019-11-14 235755.png
không quen lắm
Thảo nào cả tuần này phải vào tinhte bằng incognito tab 😆, mà vừa phát hiện ra nút phiên bản cũ đang định thắc mắc có gì mới. Mà tinhte thêm nhiều emo hay meme được ko, dùng cái bộ kia hơn chục năm rồi còn gì.
tệ , không thể đăng nhập ở phiên bản mới ( dùng trên safari điện thoại)
lightness
ĐẠI BÀNG
4 năm
Đang chuyển dần sang NodeJS hết rồi 😁
lightness
ĐẠI BÀNG
4 năm
Click vào ảnh là nó nhảy ra trang ảnh luôn chứ ko hiện popup nữa, và sau khi back lại thì bị logout ra.
Ủng hộ mod luôn
Dương 1H
TÍCH CỰC
4 năm
Mình vẫn thích web có màu sáng, ko thì màu bạc kiểu như web của apple. Nhìn đẹp mà sang 😃
@khanhduonggeo chuẩn bác ạ , cứ chơi tone xám bạc của apple là đẹp nhất . giờ microsoft cũng kiểu màu này.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019