Tinhte.vn trao giải bài viết Thử thách Push Mail - Nokia E72

niky
7/6/2010 16:44Phản hồi: 16
Tinhte.vn trao giải bài viết Thử thách Push Mail - Nokia E72
Không cờ phướn, không băng-rôn và đặc biệt là không được tổ chức tại các khách sạn lớn, xa hoa, nhưng buổi bốc thăm - trao giải cho các thành viên có bài được chọn vào top 5 bài hay nhất của chương trình "Thử Thách Push Mail - Nokia E72" do Tinh Tế và Nokia phối hợp tổ chức, đã diễn ra rất ấm cúng, vui tươi và đặc biệt là đúng giờ, đúng ngày vào lúc 6h chiều ngày 7 tháng 6 qua.

Mặc dù trời mưa và trùng vào giờ tan tầm nhưng buổi trao thưởng vẫn có sự hiện diện của đầy đủ 5 thành viên, cũng là 5 tác giả của các bài đã được Ban Quản Trị diễn đàn công bố trước đây. Sau 2 vòng bốc thăm, với sự chứng kiến của tất cả các tác giả, các anh chị em khách cafe, kết quả cuối cùng như sau:

• Bạn Tài (TDNC) đã nhận được giải nhất, với phần thưởng là chiếc Nokia E72, màu đồng. Bạn có thể xem bài viết của bạn Tài tại đây.
  • 2 bạn nhận đồng giải khuyến khích với phần thưởng là 1 triệu đồng là: anh Vinh (9550) và bạn Tuấn (được ủy quyền tham dự thay cho nickname Failtear). Các bạn có thể xem chi tiết bài viết của anh Vinh tại đây hoặc bài viết của Failtear tại đây.
  • 2 bạn không may mắn đoạt giải nhưng có bài viết cũng hay không kém các bạn trên là bạn Sơn (Sonlazio) và bạn Kha (BBPY). Bài viết của Sơn được đăng tại đây, còn bài viết của bạn Kha được đăng tại đây.
Tuy không đoạt giải hoặc không được chọn vào vòng bốc thăm cuối cùng, nhưng Tinh Tế rất cám ơn các bạn đã đăng bài tham dự chương trình nói chung và chia sẻ kinh nghiệm sử dụng Push Mail hay Nokia E72 nói riêng trong suốt thời gian qua. Các bài viết của các bạn đã giúp ích cho diễn đàn và các thành viên khác rất nhiều. Đó cũng sẽ là nguồn tư liệu quý cho diễn đàn, nên hy vọng những ngày sắp tới, những cuộc thi sau, các bạn sẽ tiếp tục tham dự và mang đến cho diễn đàn nói chung cũng như các bạn thành viên khác nói riêng nhiều, thật nhiều bài viết hay, có ích hơn nữa. Thay mặt diễn đàn, một lần nữa, cám ơn các bạn!

* Một vài hình ảnh ghi nhận tại buổi bốc thăm trao thưởng:

Chuẩn bị cho buổi bốc thăm, trao thưởng.

Mọi người tự ghi tên vào phiếu thăm và tự tay bỏ vào hộp thăm.

Ai cũng vui vẻ, không khí cực kỳ ấm cúng...

Chị Sao, quản lý quán cafe Tinhte đang bốc chiếc thăm đầu tiên, chọn ra người đầu tiên nhận giải 1 triệu.

Quảng cáo

Bạn Tuấn (được ủy quyền tham dự thay cho nickname Failtear).

Anh Vinh (9550).

Bạn Tài (TDNC) đã nhận được giải nhất, với phần thưởng là chiếc Nokia E72, màu đồng.

Quảng cáo

16 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đơn giản và giản dị kinh!
Ku Sơn thật là cù bắp khi bị rớt từ ngay vòng đầu tiên 😁
HTP@87
TÍCH CỰC
14 năm
tưởng mỗi người đc 1 em E72 chứ 😃
PingMD
CAO CẤP
14 năm
Chúc mừng bạn Tài nhe. Có rủ anh em Tinhte đi nhậu ko vậy?
Chúc mừng bạn tài. hi vọng tinhte se con nhiều chương trình như thế này cho anh em.
Hihi, trưa nay làm một chầu tôm nướng rồi bạn 😁. Lúc đầu tưởng chỉ có một phần thưởng nên mình nghĩ là bốc thăm 1 lần, ai ngờ có thêm 2 phần thưởng phụ nên bốc thăm 2 lần chọn 3 người, làm ép tim quá ^^
hehe, cuối cùng thì cũng về tay MOD Symbian 😁
MOD sơn bị loại từ vòng gửi xe :p

Nóng trong người ko a.sơn 😁
Nokia keo kiệt quá 5 người mà có trao độc chiếc E72
tinh tế nhà ta nhiều xiền ghê nhỉ !😁
wan
TÍCH CỰC
14 năm
ủa tưởng bác sơn đi computex mà đã về rồi à
Chúc mừng các bạn đã nhận được giải ^^
bibongda
TÍCH CỰC
14 năm
Tổ chức như thế liệu có CÔNG BẰNG với cộng đồng cư dân tinhte ko nhỉ ........😔
hoalt
ĐẠI BÀNG
14 năm
Thik thế, mình mà được vào vòng cuối cùng "5 người bốc thăm chọn ... 1trong5 điện thoại E72" thì thể nào cũng trúng....! Chắc chắn là như thế!
Atoxic
TÍCH CỰC
14 năm
rất mai mắn cho nhưng người trúng E72
Good 😁
(Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019