Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Tinhte.vn/Xperia, ngôi nhà chung dành cho anh em yêu thích Sony Xperia!

Duy Luân
13/3/2018 14:44Phản hồi: 131
Tinhte.vn/Xperia, ngôi nhà chung dành cho anh em yêu thích Sony Xperia!
Với tình yêu dành cho Sony nói chung và Sony Xperia nói riêng, mình lập ra group Tinhte.vn/Xperia để làm một nơi mà tất cả anh em yêu thích Xperia có thể vào trò chuyện, hỏi đáp, chia sẻ kinh nghiệm với nhau. Trong đây ngoài chỗ để anh em thảo luận thì còn một khu vực chuyên tổng hợp những thông tin mới nhất liên quan đến Xperia cũng như các thủ thuật, kinh nghiệm sử dụng điện thoại Sony. Anh em hãy chia sẻ cho những Sonyfan khác cùng biết nhé, mời anh em!

131 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đang dùng XZ1 và cũng là chiếc Sony đầu tiên. Ấn tượng nhất là độ mượt cũng như chất lượng hoàn thiện của máy, có điều Camera thì ko đc ưng ý lắm
blackyaa
TÍCH CỰC
6 năm
Không thấy ai vậy, giống nhà hoang quá 😔 Mình cũng không đang xài xperia...
@blackyaa Mới có sáng nay mà... từ từ
chỉ thích Sony vì cái tên và vì em đến từ Nhật Bổn. ^^ vì em cũng làm công việc liên quan với mấy em JAV ke ke
Mình Sài sony xz dạo này máy nó đơ đơ hoài
E đang xài z1. Máy bền vch
Kinh thặc, có box riêng luôn.
Thích sony từ thời con SPU đến giờ và luôn tự hào về thiết kế không giống ai của Sony. Cơ mà đợt này XZ2 có vẻ k đc như kỳ vọng. Để hôm nào có máy trải nghiệm chạy ra cầm thử xem sao.
@zeranto_s2e.td SOny xứng đáng mà haha
@zeranto_s2e.td Nó đang ém hàng con XZ Pro nên XZ2 chưa bung lụa được 😁 1 số tin rò rỉ nói XZ Pro viền còn mỏng hơn XZ2 và mặt trước hơi giống Sharp Aquos Crystal. Chưa kể cụm camera kép.
@QXPro hấp dẫn :D mình vẫn chờ một con Sony tuyệt đỉnh như Arc
@QXPro khả năng cao cam trước của flagship mới sẽ đc dời xuống cạnh dưới như ZL2 để làm màn hình tràn 3 cạnh với tỉ lệ màn hình mặt trước có thể lên tới 90%
cam kép của SONY có vẻ không hấp dẫn lắm
Sony thích mấy em cổ cổ hơn.
Lần đầu tiên dùng Sony Xperia là con Xperia Neo V, từ đó tới nay cũng 7 năm rồi và chưa dùng lại Sony.
Em dùng Sony Ericsson W595i đến giờ vẫn dùng Sony
haihuoc90
ĐẠI BÀNG
6 năm
Ngày trước dùng 1 con xpress music sau z1 thấy thoải mái lắm. Lâu rồi ko tìm được dc em nào hợp với mình nữa nhưng vẫn theo dõi các sản phẩm của Sony và các tai nghe
haihuoc90
ĐẠI BÀNG
6 năm
@haihuoc90 Sony xperia w880 ai đã từng sử dụng chắc còn nhớ nhiều
@haihuoc90 Nhớ chứ, sao mà quên được
ngừng sony từ z5.
king fox
TÍCH CỰC
6 năm
Mới mua con L2. Chips MT đúng cùi, lúc thì mượt mà, lúc thì chập chập. Ko biết có đc lên Ad 8 không, có lên thì ko biết có đỡ giật lắc ko.hazzzz
@king fox L2 khả năng cao là sẽ đc lên Android 8
oe oe
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đang dùng sony X và rất thích kiểu dáng đơn giản này. Chỉ mong đời sau màn rộng hơn, pin lớn hơn và viền trên dưới mỏng như xz2 là ok
tuxedo198x
TÍCH CỰC
6 năm
Lần đầu dùng sony XA , giờ dùng z3v có phải xperia ko !? Hay miễn là sony
zombies
ĐẠI BÀNG
6 năm
Thích sony lắm ln. Xài từ Xperia S - Ion cho đến Z5 thì lấy vợ.
Xong là tịt ln. Giờ vẫn đang xài Z5.
Vẫn thường xuyên theo dõi các sự kiện Sony, thèm lắm mà chưa có đk.
@zombies lấy vợ rồi cũng vẫn xài Sony chứ hả 😆
Ngày Sony còn kết đôi với Ericsson thì rất thích đt Sony với camera đỉnh nhất, nghe nhạc đỉnh nhất. Nhưng giờ tình yêu Sony của mình đã nguội dần theo năm tháng mất rồi 😁
tpd825
ĐẠI BÀNG
6 năm
Dùng z3 từ lúc mới ra chờ xem có em nào hơn nữa ko
Đang xài Z3 từ hồi mới ra mắt. Đến giờ thấy vẫn ổn, chạy phà pha. Nói chung Oke

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119