#TinhteFact đã có cho app và web rồi, mời anh em test

Duy Luân
7/1/2020 7:27Phản hồi: 102
#TinhteFact đã có cho app và web rồi, mời anh em test
HIện tại tính năng TinhteFact đã có bản beta trên app Tinh tế, mời anh em dùng thử nhé. TinhteFact được lấy cảm hứng từ Facebook và Instagram Story để anh em chia sẻ những khoảnh khắc, những sản phẩm, những kinh nghiệm sử dụng đồ công nghệ của mình một cách dễ dàng, ngoài khi khi đọc cũng ngắn gọn và vui vẻ hơn một bài post bình thường. Ít hôm trước TinhteFact đã có trên web, giờ bọn mình cũng đã mang nó lên app để trải nghiệm được ngon lành hơn. Ngồi vuốt vuốt đọc mấy Fact mà anh em chia sẻ, những tấm hình đẹp được anh em chụp, hoặc chỉ đơn giản là hỏi một thứ gì đấy thôi cũng đã thấy thú vị.

Để sử dụng TinhteFact:
  • Trên web: Trang chủ có, cuộn xuống xíu là thấy, hoặc vào Tinhte.vn/fact
  • Trên app: Ngay trang chủ của web, cuộn xuống xíu là thấy. Bạn cũng có thể nhấn vào nút dấu + để tạo fact mới.
Anh em tải về phiên bản app Tinh tế mới nhất tại đây nhé: Tinhte.vn/app

Mọi góp ý về TinhteFact anh em hãy comment vào topic này nha.
102 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đăng ảnh
N.THA
TÍCH CỰC
4 năm
app lag vc 😔
RaiChu9x
TÍCH CỰC
4 năm
Nó để làm gì thế ?
Mình ko biết là do máy mình hay do app mà xài app máy nhanh nóng xuống pin và lag cực kì. Chắc là do máy mình cũ nên vậy
P/s: máy mình iPhone 6
vviettan
TÍCH CỰC
4 năm
@khobohi dùng nóng thật đấy. pixel 2
gacon2009
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Duy Luân Mình sai S10 + nhưng vẫn thấy lag và thường xuyên crash nên mở 1 mục để mọi người report lỗi tới thẳng ad để phát triển tốt hơn
@gacon2009 Uh s10+ hiện tại mình thấy có vài bạn bị, mà mình tets thì không bị nên chưa biết fix sao
@Duy Luân Mình dùng trên iPad 6 thì ko thấy lag
Cái này đúng là lấy cảm hứng của những cái khác luôn 😆))
@duyluan cho em hỏi spam bị band acc bao lâu vậy? Đọc nội quy cũng k noia band bao lâu, cũng k thông báo thì sao tụi em biết mà lần?
@#JK 😆)))
@#JK chửi mấy thằng bợ apple là bị ban ngay. Nói chung ko đc đụng vô bàn thờ của tinhte :D
@thaonhu1503 thật đấy, bị ban từ 2015 đến giờ, bác xem cái acc hiện tại tạo ngày nào là acc đó bị ban ngày đó 😁
HMToon
CAO CẤP
4 năm
@thaonhu1503 Lo làm nhiệm vụ comment đó bị ban luôn! Mất hết vài vạn điểm lại còn bị đẩy xuống level trứng.....Chán chả buồn nói luôn.
Híu Mụp
TÍCH CỰC
4 năm
Này đọc là Phắc hay là Phác nhỉ 😃
@Híu Mụp Phắc đi cho nó thân thiện
Híu Mụp
TÍCH CỰC
4 năm
@Duy Luân Em tưởng comment phắc thì bị xóa comment chứ 😁
Chẳng có gì để quan tâm
theeonao
TÍCH CỰC
4 năm
Không biết để làm gì, đăng gì được nhỉ ?
Đăng ảnh lên cũng được,coi như làm hình nền.
ultratrung
TÍCH CỰC
4 năm
CÁI NÀY ĐỂ LÀM GÌ VẬY
Locgk8
TÍCH CỰC
4 năm
Mình nghĩ nên gộp tab Diễn Đàn vào My Feed, TinhteFact thay vào tab đó, nên cho thời gian để khoảng 2 ngày thì xoá đi, những fact nào hay thì mod làm 1 bài qua trang chủ hoặc ghim vô chỗ nào đó.
@Locgk8 hehe ủng hộ mạnh .có mùi haivl 😁
Duyy Tânn
TÍCH CỰC
4 năm
thế không cần thiết muốn tắt thì sao a
@Duyy Tânn không tắt được nhé bạn
Duyy Tânn
TÍCH CỰC
4 năm
@Duy Luân cái đó nhìn vướng cực kì mà chẳng có ích lợi với mn. tuỳ bg thích ng không mod nên thêm chức năng bật tắt cái đó thì hay
Tinhte Social Media 😁
yunaka_8x
TÍCH CỰC
4 năm
vẫn còn nhiều lỗi lắm Luân ơi, update chậm, có khi gõ sai, vào sửa mà một lúc sau mới thấy update, có khi còn không update luôn ý.
@yunaka_8x lỗi đó mình đang fix rồi nha
Tr Thay
TÍCH CỰC
4 năm
Có gì hot ko nhỉ
gietchetad
TÍCH CỰC
4 năm
@Tr Thay Hết làm bot rồi ạ bác 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp