#TinhteFactVideo: Lần đầu đi chăm sóc xe, khử vết xước, rất ưng ý
Duy Luân
25 ngàyBình luận: 65
Lần đầu đi chăm sóc xe, khử vết xước, rất ưng ý. Ngoài ra còn có phủ wax bằng máy để xe bóng đẹp hơn. Giá 1.5 triệu cho xe hạng D của mình.

Video này anh em iOS tạm chưa coi được nha, Android và Web thì coi được rồi. Mai Apple duyệt bản app mới là anh em sẽ coi ngon lành.

Anh em cho hỏi là dạng video ngắn, gọn gọn thông tin kiểu này thì anh em có thích không? Anh em có yêu cầu gì thêm không?
E đọc tin gặp lỗi này ạ!
@buiductiep10 iOS bạn chưa xem được nha 😁 Đợi Apple duyệt cái đã. Android và web thôi
@Duy Luân ra thế giờ mới biết hâh
chiếc xe này tu mấy kiếp nên vào phải tay nhà giàu, được cưng hết nấc
@mrtqt Ý bạn là nhà nghèo cũng có thể mua được chiếc này.
@HieuLs.Luong được chứ sao không
Test cái
Cái xe này tu mấy chục kiếp nên dc vào showbiz của Luân 🤣🤣🤣
stranport
ĐẠI BÀNG
24 ngày
Có chăm sóc cho xe máy phân khối lớn ko nhỉ?
TunTun159
ĐẠI BÀNG
24 ngày
này bên areowash của anh Tuấn Kombat phải ko nhỉ ??
@TunTun159 Nó đó bạn . Tuấn kombat hợp tác với anh Nguyễn Quốc Cường $$$
vdanhp
ĐẠI BÀNG
24 ngày
vào chỗ của bác tuấn thì biết nói gì hơn.
@vdanhp Tuấn là ai bạn
@Duy Luân Tuấn Kombat
Cười vô mặt
@huynhduc1503 Không quen 😆 chủ chỗ này hả bạn
@Duy Luân Anh ấy có hẳn một kênh Youtube luôn ấy, xe của anh Cường Đô La toàn là gửi qua bên anh Tuấn Kombat chăm sóc.
Có bài đi đánh xe mà oàm mấy lận
@khonglachi Test video 😁
Không hiểu sao ở VN nhiều người khoái Mazda quá trong khi Toyota với Honda ngon hơn nhiều. Dòng midsize sedan thì Camry và Accord ngon và bán chạy hơn Mazda 6
Ủa tui nói là quyền của tui. Tui ở Mỹ dân tui chạy xe thường ngày, dân tui hiểu về xe hơn những người ở một xã hội hầu hết vẫn còn chạy xe máy mới chập chững bước từ xe máy lên. Nói cho biết là tui chả có thèm tập chạy xe máy mà lên thẳng xe hơi luôn kìa. Chỉ có dân ở Vn tầm nhìn hạn hẹp thiếu kinh nghiệm nên mới bị dắt mũi, đội mấy cái xe chất lượng thấp, cứ thấy rẻ nhiều options, nghe thiên hạ đồn đại là đổ xô mua.

Ở đây không nói chỉ mình Camry đẹp nhưng rõ ràng nó đẹp hơn Mazda. Tui cũng chả chạy Camry nhưng rõ ràng nó rất đjep. Chỉ dân VN cái bản tính ngày xưa nghèo không đủ tiền mua nên ăn không được nho chê nho xanh, giống như tâm lý anti apple vậy, do lúc trước iPhone mắc đa số không mua được nên từ đó sinh ra tâm lý anti. Dân VN giàu quá, cả đám vẫn đang đi xe máy mà bày đặt chê Camry là xe ông già . Thấy mấy cái XSE nó ở ngoài thể thao nhìn đẹp hơn nhiều. Do dân VN ở dưới đáy giếng chỉ biết mấy cái hàng kém chất lượng mẫu mã xấu thui. Tưởng Mazda ngon hơn hà, ngay cả Mazda ở VN cũng thua ở Mỹ nữa là. Ở Mỹ Camry và Accord bán chạy hơn Mazda. Xã hội Mỹ chạy xe hơn trăm năm chả lẽ không hiểu biết hơn dân ở một cái nước hầu hết chỉ đang chạy xe máy, chỉ một số lượng ít xe hơi.

Trình độ hiểu biết thấp, chỉ quanh quẩn luỹ tre làng thì đừng có đòi cãi lại dân trí thức Mỹ như tui. Tui công dân Mỹ, còn mấy bạn chỉ là dân nước nhược tiểu chậm phát
triển, tui có trình độ kỹ sư tốt nghiệp đại học top 30-50 thế giới còn mấy bạn chỉ học trường làng, cả nhà tui từ em gái út mới 18 tuổi cũng đã có bằng lái rồi, nhà tui toàn đi xe hơi chứ không thèm đi xe máy như mấy bạn. Vậy mấy bạn có tư cách gì để đòi hiểu biết hơn tui. Đến cả mod chỉ mới lần đầu mua xe thui trong khi tui chạy xe hơn cả chục năm rồi. Khi nào mấy bạn cả nhà đi toàn xe hơi, không đi xe máy thì hãy nói chuyện nhá, chứ trong mắt tui thấy chỉ toàn những kẻ dân nhược tiểu chưa đỗ ông nghè đã đe hàng tổng. Một cái đất nước hầu hết dân chúng đi xe máy mà còn không biết nhục vậy mà dám chê Camry xe ông già 🙂
trungmum
TÍCH CỰC
24 ngày
ok rồi. ngon. còn bảo dưỡng detailing thì phụ thuộc vào túi tiền và sở thích của chủ xe thôi.
ngox_IT
TÍCH CỰC
24 ngày
AeroWash Quận 2, hôm nào mình cũng mang vô spa xe thử.
Cụ này có xe XỊN, review miết 😆
@blackberry_9000 Y vậy. Đọc riết mà chán luôn
@blackberry_9000 Review xe đâu 😁 review rửa xe mà
maibook
ĐẠI BÀNG
24 ngày
Xe này cuhiep cho à?
pessi
TÍCH CỰC
24 ngày
Mazda 6 ngon quá bạn
hà nội có dịch vụ nào tương đương k nhỉ
yomama
ĐẠI BÀNG
24 ngày
cái này 2-3 năm làm 1 lần, làm nhiều ko tốt cho sơn
ranchu
ĐẠI BÀNG
24 ngày
Ủa xe mới mua mà khử vết xước làm chi tá lả âm binh vậy 😁
@ranchu Xe mới có nhiều đó
@ranchu Ai nói xe mới là ko có xước vậy bạn 😃
cdang
TÍCH CỰC
21 ngày
@ranchu Thì xe mới nên mới làm chứ xe chạy lâu rồi mấy ai chăm quá mức vậy nữa....kkkk
khi xe để lâu dưới hầm hoặc đi đường bụi đất mới về tuyệt đối không được nghịch dại chơi vẽ chữ trên lớp bụi đó (mấy đứa nhỏ hay thik làm thế) hoặc lấy chổi lông gà phủi là coi như xong lớp sơn
@I AM PISCES Vụ này mình cũng được khuyên như thế
xe đẹp
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019