#TinhteGA: Trò chuyện nhìn lại năm 2020 nhận quà vui “Một năm qua, bạn lên tinhte.vn đọc chủ đề gì?”
Rất hay và hữu ích!/9 người
Gaohong
10 thángBình luận: 939
Mình thích những bài về đánh giá điện thoại, máy tính, phần cứng máy tính đặc biệt là những bài do mod nữ viết. Tinh tế nên thực hiện nhiều bài so sánh, phân tích sản phẩm để giúp người dùng dễ lựa chon các sản phẩm cùng tầm giá hoặc những bài về xe thì đưa ra so sánh rồi phân tích và khuyến nghị nên chọn bản nào thì sẽ tuyệt vời hơn nhiều!
killua123
ĐẠI BÀNG
10 tháng
Một năm qua mình mới vào lại tinhte đc có 1 tháng thôi nên nghe xạo quá, 1 tháng qua mình log nick clone vào để làm nhiệm vụ :v.
Mình đọc về android về ảnh bla bla
Lên đọc chủ yếu về điện thoại thoai
Năm vừa qua mình vào tinhte.vn thường đọc về trên tay điện thoại, tai nghe, camera, khoa học và tham gia game
M đọc về máy ảnh và phần cứng máy tính
Một năm qua, mình thường đọc về đồ công nghệ rẻ hữu ích, trên tay điện thoại, khoa học và tham gia game.
Đọc cả về những cái hay ho nữa haha
Năm qua vào đọc chủ yếu về điện thoại. Xe
Chủ đề nào thấy cũng đọc. Bài nào thấy thú vị thì xem.
Một năm qua, mình thường đọc fact. Trên fact chủ yếu là gái.
-HT-
ĐẠI BÀNG
10 tháng
Một năm qua, lên tinhte chủ yếu đọc tin về các sản phẩm đánh giá sản phẩm công nghê
leanhha
ĐẠI BÀNG
10 tháng
Một năm qua, mình thường đọc về điện thoại.
Mình con gái nên một năm qua thường lên tinhte.vn đọc chủ đề về các dụng cụ chăm sóc sắc đẹp.
Và mình cũng thường lên Tinhte đọc các chủ đề về du lịch của mod Rubi.
mình thường đọc về apple, cứ apple là đọc
Một năm qua, mình thường đọc về đủ thứ =)) lướt qua tinh tế thấy gì hay thì đọc, mà chủ yếu là laptop, review điện thoại và mấy món đồ công nghệ mới
@Nguyễn Tiến Đức 123 Cám ơn bạn đã tham gia Game này. Bình luận này của bạn đã may mắn được quay trúng giải thưởng " Giày Mới Năm Mới".
Mời bạn kiểm tra hộp thư tin nhằn của bạn trên Tinh tế để phản hồi nhận thưởng trong vòng 48 tiếng từ khi nhận tin nhắn nhé. Nếu bạn không phản hồi giải sẽ được trao lại cho người dự bị.
Chúc mừng bạn nhé <3
@Gaohong Cảm ơn bạn, mình đã phản hồi lại rồi nha
Momo nó biết một năm qua đã chuyển tiền bao nhiêu lần, thanh toán qua momo bao nhiêu lần, thống kê giùm cho user, sao tinhte không tự tính cho các thành viên luôn nhỉ 😁, phải bắt member tự nhớ và comment vào luôn à 😅
Năm vừa rồi mình ít hoạt động hơn nên chủ yếu rảnh rỗi vào đọc tiêu đề, thấy bài hay thì click đọc để cập nhật sự phát triển của KH&CN thôi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019