#Tinhtelookback loa Oppo Tekin L6

Thuquyen330
12/1/2022 16:7Phản hồi: 9
#Tinhtelookback loa Oppo Tekin L6
Loa di động gần như là món đồ công nghệ không thể thiếu đối với nhiều anh em yêu công nghệ nói chung và mình nói riêng. Đợt vừa rồi mình thật may mắn khi được mini game tinh tế gọi tên và mod HeoSữa trao quà, phải nói là rất vui.
  • Thiết kế đẹp, gia công kỹ lưỡng.
Ngay từ những góc nhìn đầu tiên, chắc chắn bạn sẽ cảm thấy ân tượng với Oppo Tekin L6, sản phẩm mang những thiết kế đặc trưng của dòng loa gần đây dó Oppo phát triển, một ngôn ngữ thiết kế cực kỳ hiện đại với phiên bản màu đen tinh tế, khả năng gia công các đường nét cực kỳ tinh xảo, tạo cảm giá chắc chắn. Màng loa của sản phẩm Oppo Tekin L6 được đặt đối xứng hai bên, tạo ra tính thẩm mỹ rất cao. Ở giữa nổi bật là màn hình LED cùng các phím chỉnh âm vật lý, phần màn hình có khả năng hiển thị giờ cực kỳ tiện lợi để bạn làm việc và tiện lợi khi xem giờ (màu xanh dịu mắt).
  • Chất âm tốt, bass mạnh mẽ trong tầm giá.
Oppo Tekin L6 có chất âm bass mạnh mẽ, trải nghiệm cho thấy chất âm cực kỳ to, ổn định và mạnh mẽ. Chất âm cực kỳ mạnh mẽ của sản phẩm sẽ đáp ứng tốt nhu cầu giải trí với những bài hát sôi động và giúp người dùng tạo cảm hứng khi làm việc, tư giãn. Oppo Tekin L6 cũng có thể để ở phòng khách, bàn làm việc và là công cụ đắc lực cho những buổi Party.
Ngoài khả năng kết nối Bluetooth, loa Tekin L6 cũng rất đa dạng kết nối với các cổng khác như: cổng AUX, cổng cắm thẻ nhớ (thẻ 128Gb được tặng kèm) và USB để nghe nhạc trực tiếp. Dung lượng pin trên Tekin L6 bền bỉ, giúp bạn sử dụng thoải mái. Sản phẩm hỗ trợ khả năng kháng nước IPX 5 đảm bảo sản phẩm luôn bền bỉ, trải nghiệm tốt nhất.
Với giá 1.290.000 đồng khi ra mắt thì hơi đắt nhưng dưới 1 triệu như bây giờ thì rất đáng sở hữu. Còn với mình thì món quà này thì rất đang đem đi theo mỗi lần đi chơi đâu đó cùng bạn bè người thân.
Cảm ơn mọi người đọc bài chia sẻ dịp
#ttbc21

Tinhte LookBack sẽ nhìn lại sự kiện, sản phẩm đáng chú trong năm qua, cung cấp những nhận định chuyên sâu, các phân tích đậm chất công nghệ. Nhân dịp cuối năm, mời anh em thưởng thức các bài LookBack rất hay nhé.

9 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Con này đặt nhà làm soundbar cho TV được không nhỉ?
@geoterre
Mua soundbar redmi rẻ hơn âm thanh trầm ấm.
@geoterre Được bạn
Nhìn đẹp đó bác
@Gà rừng 08 Âm thanh tốt trong tầm giá đó bác
@Thuquyen330 Vừa lên mạng xem giá còn khoảng 500k. Ngon đúng không bác
@Thuquyen330 https://loakeokeo.com/loa-bluetooth-tekin-l6-gia-bao-nhieu.html#!
Yêu quá
@Thuquyen330 OK bác
Yêu quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019