#Tinhtelookback: Những món đồ công nghệ mình đã mua trong năm 2020

duchaitp
29/12/2020 2:23Phản hồi: 9
#Tinhtelookback: Những món đồ công nghệ mình đã mua trong năm 2020
Theo phong trào Lookback2020 mình cũng viết một bài chủ yếu để tổng kết cho vui là chính chứ chẳng đáng gì so với các pro trên Tinh Tế.

• iPad Gen 7
    Mình mua chủ yếu là để giải trí xem phim, YTB, đọc báo, lướt Tinh tế và Facebook.
  • iPhone 11
    Điện thoại này mình mua sau iPad, chính thức chuyển từ Android qua iOS. Người ta sắm iPhone 12 thì mình mới lên 11 😁
  • Củ sạc ZMI 30w và sạc Apple 20w

Do mình mua iPad trước nên đã mua củ ZMI này. Sau khi có iPhone rồi mới tậu củ 20w kia vì được khuyến mãi giá mềm.
  • Cáp sạc Mophie USB - Lightning và BMX C - Lightning
    Cũng như củ sạc mình mua cáp Mophie trước cho iPad và sợi sau là để sạc nhanh cho iPhone
  • Tai nghe True Wireless bình dân Soundpeats
    Người ta xài tai nghe xịn còn mình tai trâu nên tậu em này chủ yếu thư giãn cho đầu óc đỡ căng thẳng
  • Bút thử nước TDS Xiaomi
    Cái này là có Voucher trên Shopee nên mua về đo thử nước giếng nhà xem sao.

Nhìn chung những món đồ mình mua cũng khá quen thuộc với anh em tinh tế. Công nhận một điều là từ khi có iPad mình xem phim nhiều hơn trong năm covid này.

Tinhte LookBack sẽ nhìn lại sự kiện, sản phẩm đáng chú trong năm qua, cung cấp những nhận định chuyên sâu, các phân tích đậm chất công nghệ. Nhân dịp cuối năm, mời anh em thưởng thức các bài LookBack rất hay nhé.

9 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bút thử nước xài có chính xác không bạn 😃
@Brian_Nguyen_93 Mình thử qua 4 loại nước thì thấy thông số thay đổi như này:
- Nước lọc bình 18l nhà mua để nấu ăn: mức 7
- Nước máy: 30
- Nước mưa: 27
- Nước giếng: 352
@Brian_Nguyen_93 em mua một cái từ hồi 2016, thử chuẩn phết bác ạ, nhưng chỉ số TDS chỉ là chỉ số chất rắn hòa tan thôi ạ. Lâu lâu cứ tháng lần e lại thử nước máy lọc nước xem chỉ số có ổn định không
@WXYZ Đúng là nó chỉ đo chất rắn hòa tan nên thử vào nước trà là nhảy ghê lắm. Nói chung chỉ dành lâu lâu kiểm tra nước lọc thôi.
Ốp lưng ip11 của hãng nào vậy bạn. Đơn giản mà đẹp!!!!
@Hungcutihungcuti Mình mua trên FB này nè bạn https://www.facebook.com/TKshop.phukien/
Mua iPad là chuẩn òi, cơ mà bạn thường coi phim ở kênh nào thế? Ko phải Phim Mới đấy chứ 😁
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
@crazysexycool1981 Phim mới và Netflix
@duchaitp Phim Mới là kênh siêu kinh điển của bá tánh, mình cũng hay vô bên này để coi, đa dạng về các thể loại phim, coi trên màn hình nhỏ nên ko quá quan trọng về chất lượng, thấy phụ đề dịch cũng rất ổn 😎
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019