Honda winner x

#TinhTeLookBack: Tổng hợp những món đồ mình viết Review trong năm 2020.
hemilo
một nămBình luận: 13
Mấy ngày gần đây anh em đã chia sẻ khá nhiều về những món đồ mình đã mua hay bán trong năm nay. Nhìn qua nhìn lại thì năm nay em chẳng mua mà cũng không bán món nào hết, chỉ có viết được vài bài review, trên tay về mấy món đồ quanh mình thôi, có món thì được tặng, có món thì mượn, có món thì dùng lâu rồi. Thực sự thì với số bài review và trên tay, em viết trong năm nay, nó là điều em chưa bao giờ nghĩ mình có thể làm được. Năm nay là một năm rất nhiều cảm xúc và nhiều trải nghiệm mới mà lần đầu em trải qua khi tham gia diễn đàn tinhte.vn. Thôi không nói nhiều nữa, dưới đây là những món đồ em đã viết review trong năm nay, à em sẽ kèm theo link bài review chi tiết cho anh em nào muốn thì vào đọc cho dễ nha.
Áo Nhà Mâm
https://tinhte.vn/thread/tren-tay-ao-nha-mam-qua-tinh-te-reward.3170671/

Trên tay áo nhà Mâm, quà Tinh Tế Reward. | Tinh tế

Qua đợt đổi quà Tinh Tế Reward số đặc biệt vừa rồi, Mod @Gaohong đã tung ra rất nhiều món quà thiết thực, trong số đó em cũng đổi được một cái áo thun nhà Mâm và một cọng cáp MiLi 4in1.
tinhte.vn

Món này em đổi được trên tinhte rewards, món quà nhỏ đến từ Nhà Mâm, một chiếc áo thun freesize màu đen có hình một chú cá sấu xinh xinh ngay giữa áo, mặc khá ưng ý, vừa đẹp vừa mát. Đây cũng là bài review đầu tay của em, lần đầu viết nên cũng khá ngắn gọn.
Quạt mini Remax F36
https://tinhte.vn/thread/tren-tay-quat-mini-remax-f36-muon-cua-nho-chau.3174383/

Trên tay quạt mini Remax F36, mượn của nhỏ cháu. | Tinh tế

Em năm nay gần 30 tuổi lần đầu mượn quạt của nhỏ cháu 18 tháng tuổi để làm bài trên tay, mặc dù không thích lắm nhưng cuối cùng sau bao hồi năng nỉ ỉ ôi nó cũng cho em mượn.
tinhte.vn

Quảng cáo

Một chiếc quạt mini với kiểu dáng khá lạ mắt và cách hoạt động cũng đặc biệt không kém, nó thu hút em ngay từ lần đầu thấy nhỏ cháu dùng nó. Nên cũng ráng mượn của nhỏ cháu để viết bài trên tay.
Ví Sen 3
https://tinhte.vn/thread/tren-tay-vi-sen-3-nhan-dip-em-no-xep-lep.3176279/

Trên tay Ví Sen 3, nhân dịp em nó xẹp lép. | Tinh tế

Món quà nhỏ mình được tặng nhân dịp sinh nhật lần thứ 14 của Tinh Tế, cách đây vài tháng, hôm nay nhân dịp nó xẹp lép nên mình trên tay nhanh về em nó. Nào ta vào bài trên tay thôi nào.
tinhte.vn

Món này thì chắc chẳng còn xa lạ gì với anh em trên tinh tế nhỡ, một chiếc ví nhỏ gọn, đơn giản, bền bỉ và khá tiện dụng. Chiếc ví này là món quà em được tặng vào đợt sinh nhật Tinh Tế lần thứ 14.
Cáp MiLi 4 in 1
https://tinhte.vn/thread/cap-mili-4in1-tren-tay-qua-tinh-te-rewards.3177738/

Cáp MiLi 4in1, trên tay quà tinh tế rewards. | Tinh tế

Hôm nay em sẽ trên tay món quà nhỏ thứ 2 trong đợt Tinh tế reward đặc biệt vừa rồi, cũng gặp khá nhiều trắc trở nên chặng đường đến với em ấy cũng khá lâu.
tinhte.vn

Nói tới sợi cáp này thì nó là cả một kỷ niệm khó quên với em. Đúng ra là món này em nhận được cùng lần với chiếc áo thun Nhà Mâm ở trên kia, nhưng mà có một vài trục trặc, may mắn nhờ có sự giúp đỡ của mod @Gaohong nên cuối cùng em cũng nhận được tuy hơi trễ một chút. Chi tiết về sợi cáp thì anh em xem bài viết hen.
OnePlus 8 Pro 5G
https://tinhte.vn/thread/oneplus-8-pro-5g-duoi-goc-nhin-cua-mot-tay-mo.3222890/

OnePlus 8 Pro 5G, Dưới góc nhìn của một tay mơ. | Tinh tế

Diễn đàn thảo luận về Điện thoại, Máy tính, Máy ảnh và các thiết bị Khoa học & Công nghệ.
tinhte.vn

Có lẽ đây là món quà giá trị nhất em nhận được trong năm nay. Em biết tới OnePlus qua các bài đăng trên tinh tế Fact, bị thu hút bởi cấu hình quá khủng, rồi bắt đầu theo dõi fanpage OnePlus, cũng tham gia vài mini game trên này và anh em biết rồi đó mình may mắn được tặng món này. Sau 1 tháng sử dụng thì em quyết định viết một bài review về nó để chia sẻ những cảm nhận của mình với anh em và cũng như là một lời cảm ơn gửi đến OnePlus.
TV Sony Bravia KDL-W800C
https://tinhte.vn/thread/review-tv-sony-bravia-kdl-w800c-hien-dai-don-gian-de-dung.3244231/

Review TV Sony Bravia KDL-43W800C. Hiện Đại, Đơn Giản, Dễ Dùng. | Tinh tế

Khi nói đến Smart TV, với mình thì Sony là thương hiệu mang lại nhiều thiện cảm và những ấn tượng khá tốt ngay từ những ngày đầu mình biết tới, có lẽ vì thế mà khi có ý định lên đời TV từ một chiếc…
tinhte.vn

Quảng cáo

Đây là bài review hoành tráng nhất năm nay của em, có cả video nữa, cũng mất khá nhiều thời gian cho bài này. Chiếc TV đã gần năm năm, ngày nào cũng đều đặn phát các chương trình ưa thích của các thành viên trong gia đình mình. Tuy hơi cũ nhưng còn rất mạnh mẽ, hình ảnh vẫn còn khá sắc nét, dù âm thanh có phần ọp ẹp đôi chút. Chi tiết thì anh em vào xem bài viết, à đừng quên coi clip review đầu tay của em nha.
Một năm trôi qua nhanh thật đó, nhìn lại mà muốn giật mình luôn, không hiểu sao mình có thể viết được ngần ấy bài. Hy vọng năm sau sẽ có cơ hội được viết nhiều hơn nữa.
Còn hơn một ngày nữa thôi là qua năm mới rồi, chúc các bác năm mới nhiều niềm vui, vạn sự hanh thông.
Cảm ơn anh em đã dành thời gian đọc bài viết.

Tinhte LookBack sẽ nhìn lại sự kiện, sản phẩm đáng chú trong năm qua, cung cấp những nhận định chuyên sâu, các phân tích đậm chất công nghệ. Nhân dịp cuối năm, mời anh em thưởng thức các bài LookBack rất hay nhé.

13 bình luận
Cover đẹp đấy e 😃 làm bằng app gì ấy?
@vn_ninja Photoshop cs6 á!!!
Hun cái nè
like, mình cũng có bài review tv sony bravia của mình mà không trúng giải 😁
@PhanDat123BL Chưa có kết quả mà bác!!!!!
@hemilo oke bạn, mình thấy lâu quá luôn, mới coi lại.
Thời gian: kết thúc nộp bài lúc 23 giờ 59 ngày 26 tháng 12 năm 2020. Công bố sau đó 1 tuần. 😃
@PhanDat123BL Chưa thấy công bố KQ game này nhỉ 😎
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
Trên đt khó viết quá
@Hồ vi từ 86 Viết trên lập dễ hơn, chèn hình này nọ cũng dễ hơn!!!!
@hemilo Ko có lap 😄😄
.acu.
TÍCH CỰC
một năm
Có cáp nào nhiều đầu như thế mà có PD không nhỉ
Mừng cho E được ra Home, mà sao tương tác ít thế nhỉ 😎
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
@crazysexycool1981 Chả biết nữa, chắc mọi người, lo săn huy hiệu hết òi!!!!

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019