#Tinhtelookback2023: 9 món đồ công nghệ yêu thích mình đã mua và sử dụng trong năm 2023.

hoangtrinh8282
24/1/2024 17:38Phản hồi: 83
83 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

j0h4n
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Tuyệt với.
Năm rồi mình cũng mua MRB Bosch Serie 6
@j0h4n Em tiếc là ko mua sớm hơn, nó rửa quá sạch và quá nhàn cho vợ luôn
Nếu là mình mình sẽ xây nhà mới trước 😅😅
@darkmaster1 Haha, nhà chắc năm nay hoặc năm sau sẽ xây, lỡ làm rồi thì làm cho nó đáng luôn nên từ từ bác ạ
tất cả đều đáng mua, vì cần mà lại, m thì trả nợ trước đã
Cười vui vẻ
@bangw220dhpd Cái gì ưu tiên làm trước thì làm bác ạ, em ko nợ nần gì nhiều, có nguồn thu hằng năm nên mới dám chi nhiều hơn ae 1 chút thôi ạ
Mình tưởng mình mua nhiều. Tự trách bản thân. Lên thấy ae cũng mua quá xá. Thật là cân bằng trong suy nghĩ hơn
@thanh_satria Haha, em mua còn ít so với mấy ae cũng viết tinhtelookback ấy ạ 🤣
Rất tuyệt...😊😊
toàn đồ hịn
@tieu.ngao Mình mua đồ ko xịn nhiều và trả giá nhiều nên giờ cứ mua gì là mình mua đồ xịn hẳn luôn ạ
@hoangtrinh8282 mình đồng ý cả 2 tay luôn bác ơi, h có chịu khó bao h có tiền mua hẳn đồ hịn, còn hơn mua đồ đều về nhanh hỏng và nhanh chán, chưa kể chất lượng thấp làm giảm trải nghiệm khi sd
Bosch S6 giống bác và cũng mua đầu năm ngoái luôn, chân ái.
Máy giặt thì mình chưa hỏng nên chưa tìm cách đổi qua loại giặt sấy được
Bài viết khá chân thành về cách mua đồ. Nhưng mình chỉ góp ý chút về cách dùng: Loa Bose có thiên về bass, treble nghe hơi chói. Có thể, lắp chân đế hoặc kê kệ gỗ cho âm thanh ko đánh phía dưới xem sao.
Tivi Lg, kết nối K+ thông qua Box thì nó sẽ sử lý âm thanh. Có thể, kết nối box và soundbar qua 2 cổng 3.5 mm
@ThayVihayVui Dạ con Bose em cũng đã tối ưu được cách sử dụng rồi ạ, giờ nghe chiến lắm, ngày nào cũng mở nghe và hát hò hoài. Thêm đc con Mixer X32 rồi đem đi cắm hát band hoài luôn. Kk
@hoangtrinh8282 Bose - Buy Other Sound Equipment
Anh zai có cặp loa ddaax gần 100 củ rồi, làm anh em "xốn sang xao suyến" nhưng 1 năm bạo chi và mua sắm điên cuồng 😁
toàn đại gia. mua toàn đồ đắt.
ước gì mình được như anh ý
Nhà có điều kiện có khác !
hợp lý nhất là máy rửa chén
@Nguyễn Thắng 89 Giải phóng bao nhiêu là thời gian luôn á bác, vợ đỡ cằn nhằn hẳn đi. Haha
@hoangtrinh8282 rửa tay mà muốn cho sạch cũng 15', 15' đó làm việc khác, đi làm cả ngày tối về bận rộn nhiều lúc không đủ thời gian luôn đó bác
@Nguyễn Thắng 89 1 ngày ít nhất nhà mình rửa 3 lần, từ khi có máy thì để đó tối bấm rửa 1 lần, tiết kiệm bao nhiêu thời gian và chén bát sạch hẳn luôn
@hoangtrinh8282 nhiều người lười rửa, nhưng nói mua thì tiếc tiền, chả hiểu tư duy kiểu gì
hi.vuphan
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Cho mình hỏi tế nhị là lấy tiền đâu để mua vậy bác?
Cười vô mặt
caigoc
ĐẠI BÀNG
2 tháng
L1Pro8 trong nhà ngoài trời đều vừa và rất ổn áp, 16 thì dư quá cho nhu cầu chơi gia đình
@caigoc Đúng bác ạ, chơi gia đình dư quá, Pro 8 là hợp lý. Tuy nhiên em hay vác đi chơi band nên L1 pro 16 mới đủ công suất ạ
Cho mình hỏi tế nhị là các bác làm gì mà thu nhập cao thế chứ ?
@TuanNA Nguyen Cũng chưa là gì so với các anh em đâu bác ơi, có bác 10 món có cả Mẹc AMG kìa
tamakeno
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Kết nhất con máy rửa chén, nhưng cặp đào dữ quá <3
@tamakeno Quá xứng đáng với số tiền bỏ ra bác ơi
😔 Thèm mỗi bộ loa BOSE
@narutoxboy Hay nhức nách luôn á bác
@hoangtrinh8282 😔 Nhìn giá xong cũng nhức nách luôn mà =))
Gần trăm
lehung80
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Mỗi lần nghe ai mua loa karaoke là mình lại rùng mình vì sợ cho những người hàng xóm của người mua.
Người có điều kiện nên trải nghiệm tốt hơn!!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019