Tổ chức hội chụp ảnh tinhte HN

flyingmagician
2/1/2008 10:5Phản hồi: 42
42 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

duvd
ĐẠI BÀNG
16 năm
Cho tớ tham gia với !
Mr Du - 0953 262225 - Số 1 - Khâm Thiên
vitkon
CAO CẤP
16 năm
Hị hị, lần đầu đi ộp với Tinh Tế chìu nay, hồi hộp quá :">

@HuyTQ: Huy làm ở Số Hóa à? Anh Hải Vi tính (cựu) đêy ^_^
vitkon
CAO CẤP
16 năm
NhaquemauBB soi cậu hả, chết chưa 😁

vitkon
CAO CẤP
16 năm
Có 2 cái hình chụp bằng ống M42 50 1.8 của bác Béo trong máy em ^_^

Các cái khác mờ hết cả mới đau.
vitkon
CAO CẤP
16 năm
Đi lang thang đâu chụp hình đi. Lần off vừa rồi thấy anh em ở HN phần nhiều cầm máy không bao lâu. "Trăm hay không bằng tay quen", anh em mình cứ phải chụp nhiều là ổn.
wanderer
TÍCH CỰC
16 năm
Ok. Nên tổ chức một buổi đi (Bắc Ninh, Bắc Giang or Hà Tây chẳng hạn) 1 ngày. Chụp về post lên cho các bác trên diễn đàn chém.😁:D:D
Đi chụp về xong chém giết lẫn nhau cũng hay đấy. Cuối tuần này đi Bát Tràng nhé. anh em thấy sao?
vitkon
CAO CẤP
16 năm
Đi Bát Tràng cũng hay. Đi đâu cũng được, miễn là có chỗ để chụp và anh em để chia sẻ kinh nghiệm.

Có điều thắc mắc là sao mỗi lần nói đi chụp ảnh là mọi người nghĩ ngay ra Bát Tràng, Đường Lâm nhỉ? Từ các diễn đàn cho đến anh em chơi bờ bụi, ai cũng thích 2 cái địa điểm này hết á.
vì nó gần......................
Hay đấy! khi nào đi tổ chức bàn cụ thể lịch đi? có gì ới mình 1 tiếng nhé?
wanderer
TÍCH CỰC
16 năm
Các bác tổ chức đi thôi. Đầu tiên đi gần cái đã, chụp tá lả cho ae chưa thạo học hỏi & quen tay đi đã, xong rồi sẽ tính tiếp. Sat or Sun đều đc cả, chắc mọi người có thể bố trí đc một tronh 2 ngày đó. Gọi cho tôi nhé, dạo này ít vào mạng.:rolleyes::rolleyes::rolleyes:
vitkon
CAO CẤP
16 năm
Hôm nay là cuối tuần rồi này. T7 hay CN đây?

Hay là T7 đi luôn nhé, để 1 ngày CN nghỉ ngơi, đâm chém ảnh ọt. Tập trung khoảng 8h sáng ở quán cafe Cây Bàng đổ (Offline gặp mặt hôm trước đó). Đến 9h phi sang Bát Tràng bắn giết. Trời mùa đông như hiện nay thì cố gắng bắt được tí nắng buổi trưa chụp mới thoải mái được.

Mọi người cho ý kiến nhé vì tớ chưa đi Bát Tràng bao giờ.
Thống nhất luôn khoản ăn trưa ở đó theo kiểu picnic hay buổi trưa chui vào quán nào đó theo tinh thần "Campuchia".

Cực khẩn rồi đấy.
Ê,khoan đã,21 âm lịch em có mặt ở Hà Nội,các bác có offline bắn phá gì thì cho em theo với nhé ! 😁
vitkon
CAO CẤP
16 năm
Hix hix, offline HN có mình em đi 😁 Đợi bác Vu Nokia ra HN làm chầy nữa vậy
ngocrock
ĐẠI BÀNG
16 năm
Cho em hỏi chút ạ ! Em có máy ảnh còi có được tham gia không ạ ? Em có con S5IS thôi ạ . Em thích chụp, phương châm của em là máy còi cũng chụp được ảnh đẹp 😁.
Em hi vọng Tinh Tế HN có thể tổ chức được một buổi off giống như các bác Sài Gòn để phổ cập kiến thức cho những người chưa biết nhiều như em.
Mọi người đều tham gia được cả, không biệt loại máy sử dụng. Mời bạn đến nhé.
Cuối năm hơi bận lại bị ốm nữa nên ko có dịp off, hy vọng từ giờ đến cuối năm sẽ có bữa off với các bác
milicaanj
ĐẠI BÀNG
16 năm
Em chụp bằng iPhone ạ, em xin một chân ạ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019