Tội hem, đi toilet thì bị stick lỗi trừ lương, làm việc thì bị "ng quen hoạch họe" hèn chi...
quãng trọc trí
một tháng trướcBình luận: 12Lượt xem: 631
Tội hem, đi toilet thì bị stick lỗi trừ lương, làm việc thì bị "ng quen hoạch họe" 🤣🤣🤣 hèn chi giờ toàn thực tập thì lấy đâu ng mà đi fix lỗi 😁
Hêt thời gian thực tập chắc nghĩ luôn cũng nên 😒
@jaredbennett không dễ đâu bác, nghỉ là nó đòi tiền đào tạo đó. 1 phần thu nhập của công ty là kiện bồi thường sinh viên thực tập đó
@huynhpv K biết thực tập thế nào chứ nhân viên tiền đt hơi bị nhiều đó
@huynhpv Haizz😔 khó nhỉ
@huynhpv Chết cười quả: "1 phần thu nhập của công ty là kiện bồi thường sinh viên thực tập đó" haha
sinh viên trường nào mà được đào tạo văn hóa thế này.
những bạn hay chửi theo phong cách này, mình cũng gặp nhiều, đa số là cũng ko giống ai
@nguyenthang12345 Sv nhà mày đấy
@Kim Ỉn nhà mình ko có như lày bạn ơi. chắc bạn nhầm rồi
Cái này gọi là văn hóa cty. Nó ăn vào máu rồi. Gọi là cá mè 1 lứa.
Môi trường làm việc, background, đối nội đối ngoại cty như thế thì chẳng bao giờ trông đợi đc gì ở sản phẩm, thành quả, con người... trong/ của cty đó.
@notdone Quá chuẩn 🐧
truyện hài hước có thật hay đó bạn he he
bước chân vào cty đi làm, thì những chuyện bạn này gặp là ko hiếm, bạn là sinh viên thực tập thì nên học hỏi thêm kỹ năng để lấy kinh nghiệm xử lý các trường hợp thế này. còn bạn có khả năng thì cứ tìm chỗ nào tốt hơn mà làm.
không biết trường nào , hay gia đình, hay xã hội đào tạo văn hóa cho bạn, mà bạn viết ra những lời khó nge như trên thì thiệt đáng buồn. chúc bạn làm ở cty khác sẽ có kết quả tốt đẹp hơn.
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
0 bài đăng
hemilo+ 227VIPhemilo
10.224 bài đăng
caffeinezzZ+ 170VIPcaffeinezzZ
0 bài đăng
quangthegtvtk49+ 125CAO CẤPquangthegtvtk49
5.408 bài đăng
Hồ vi từ 86+ 71CAO CẤPHồ vi từ 86
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM