Tối nay sẽ có cả iPod Touch mới với chức năng nhận diện gương mặt Face ID?

Duy Luân
11/9/2017 22:32Phản hồi: 84
Tối nay sẽ có cả iPod Touch mới với chức năng nhận diện gương mặt Face ID?
Anh chàng Benjamin Geskin phát hiện ra trong app Setup của bản iOS 11 GM bị rò rỉ có dòng chữ ghi như sau: "Mở khóa iPod bằng gương mặt của bạn". Tính năng nhận diện gương mặt được cho là điểm nhấn của iPhone X sắp ra mắt, và có thể một chiếc iPod Touch mới cũng sẽ được trình làng với cùng chức năng nói trên vào tối nay. iPod Touch cũng đã lâu rồi chưa có cải tiến nào đáng kể về thiết kế nên khả năng Apple ra mắt phiên bản nâng cấp là hoàn toàn có thể. Tuy nhiên, còn một trường hợp nữa, đó là dòng chữ này chỉ là "để dành" cho tuơng laiu chứ chiếc iPod Touch mới đó sẽ chưa được giới thiệu ngay. Có vẻ Apple rất tự tin về chức năng sẽ thay cho cảm biến vân tay này, hãy chờ xem sao nhé.

Tinh tế có chuyên trang https://tinhte.vn/iphonex để anh em vô thảo luận và xem những cập nhật mới về iPhone X, ngoài ra bọn mình cũng sẽ tường thuật trực tiếp sự kiện ra mắt vào 0 giờ đêm nay. Anh em nhớ đón xem nhé.

Nguồn: Twitter
84 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tối nay thôi, hóng 😁
Lần này náo nức thật, đếm từng ngay
Thức coi thôi
quocviet319
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình háo hức trúng bộ quà quá 😕😔
bonydc
ĐẠI BÀNG
7 năm
@quocviet319 bộ quà của bé xí rồi, haha
cho e hỏi tối nay có ios 11 luôn hả..
@Vá Săm Xe Tăng Tối nay chắc là bản GM, bản chính thức đc phát hành trước khi iphone mới đc bán ra tầm 2-3 ngày, là khoảng 19/9 - 22/9 đó
makimso
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Vá Săm Xe Tăng Thường là sau 1 tuần
bumbum2010
TÍCH CỰC
7 năm
Đến với ip vì mê cái " slide to unlock"
Bi giờ thích cái " face id" và hy vọng là đt độc nhất có cái này
mp3 player giờ còn sony nhìn đc.
iPhone ra mắt là hút hết sự chú ý. Chả ai quan tâm đến mấy con điện thoại cong cong vớ vẩn nữa ^^
snackviet1
TÍCH CỰC
7 năm
Có ai cho tôi hỏi, mua iphone rồi thì mua con này làm gì ???,mấy cái này hợp với mấy em trẻ nhỏ để nó xem coi xuân mai và em teen gia đình có điều kiện thôi. Màu đen,đồng,bạc nhìn khá sang,nhưng tốt nhất nên mua thẳng iphone, còn mấy bản màu mè nhìn cứ như 1 con HTC gì ấy
@snackviet1 Để bán lại cho ai thích
75109
TÍCH CỰC
7 năm
@snackviet1 chuẩn rồi. Pin nó lại èo uột nữa. Mua em này thà thêm tí nữa mua Iphone hay hơn nhiều. Mình nghĩ mấy em nghe nhạc này mà ko có gì đột phá ( kiểu chíp chuyên nghe nhạc...) thì sớm muộn gì cũng out of the game 😃
vupicaso
TÍCH CỰC
7 năm
@snackviet1 Vớ vẩn nhỉ, nhận diện gương mặt mà cũng thành điểm nhấn ak, galaxy và lumia cũng từng có rồi, giờ đến Iphone ipod, chắc Apple muốn định nghĩa lại lần nữa các b nhỉ 😁
@snackviet1 Tui chưa thử nghiệm nhưng nghe đồn máy ipod có chip DAC khác nên âm thanh hay hơn
Mỗi năm sắp ra mắt Apple cố tình leak bản IOS mới ra trước. Dụ khỉ các ông Dev mò trong đó tìm thiết bị mới rồi la lên cho báo chí biết trước cả tuần. Mục đích chỉ là câu view.
thức trọn sáng mai để ngóng trông em....ô ze
Có lẽ nào ipod touch gắn chip a9 =))
Ko mua đc iPhone thì mua iPod cũng đc 😆
Làm màu phết nhỉ
ken1435
TÍCH CỰC
7 năm
ngày xưa thiết kế của con iPod nay làm mình xao xuyến còn hơn iPhone nữa chứ, vừa mỏng nhẹ lại vừa màu sắc
gaucon3503
TÍCH CỰC
7 năm
@Duy Luân ơi. Sao cái chuyên trang này không filter những người mình đã Bỏ qua nhỉ, xuất hiện tất cả comment rồi.
@gaucon3503 Em cũng bỏ qua bác rồi mà nó vẫn hiện nè :3
Cảm giác giống đón giao thừa vl :v
@Steve*Quảng Kiểu nhà nhà người người dù không mua vẫn cứ hóng xem nó có gì hot vậy :v
minhnguyen68
ĐẠI BÀNG
7 năm
Không biết chừng nào ra ipad giá rẻ mới viền mỏng màn đẹp đây ad

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019