Tổng hợp ảnh cưới Avision Studio.

Bop_Avision
24/9/2013 12:21Phản hồi: 9
Tổng hợp ảnh cưới Avision Studio.
Chụp ảnh cưới là phần được các cô dâu chú rể chú trọng và yêu thích nhất khi chuẩn bị cho sự kiện trọng đại. Từ những phút rộn rã nắm tay nhau đi chọn váy áo, chọn photographer, rủ rê bạn bè tham gia chụp ảnh cưới, cho đến lúc háo hức đem khoe album, đó luôn là một giai đoạn đầy thú vị mà bất cứ cặp đôi nào cũng mong muốn được trải nghiệm.

Qua đó, em xin phép được lập topic này lên với 2 mục đích chính. Ngoài việc recomend cho các bác thêm 1 studio chụp ảnh cưới tín cẩn em thực sự mong topic này còn là nơi để cho tất cả các anh chị em trong diễn đàn cùng tham khảo và bình luận về những xu hướng chụp ảnh cưới hiện đại.

Làm gì cũng vậy, đã làm nghề thì cần có cái "tâm" thì mới có thể phát triển bền vững và lâu dài, do đó khi anh chị em trong diễn đàn còn điều gì thắc mắc về chuyện cưới hỏi em sẽ tư vấn giùm mọi người bằng những trải nghiệm của cá nhân em trong 3 năm hoạt động trong ngành công nghiệp cưới vừa qua.

Thân. 😃

1 số hình ảnh được chụp tại Đà Nẵng, Hội An.
Updating daily...
[​IMG][​IMG]

album ảnh cưới Ba Vì - Hà Nội

Quảng cáo

Ảnh đôi bạn em, em chụp năm ngoái tại Mộc Châu ^^

Quảng cáo

9 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

1 số hình ảnh chụp tại Đại Lải ạ 😁

hobicom
ĐẠI BÀNG
11 năm
Góp một tấm với các Bác

1 vài hình ảnh được thực hiện tại Bắc Kinh - Trung Quốc.

sớm nay đã có bác trong diễn đàn mình qua studio tham khảo về các gói chụp hình rồi. Vui quá :X:X:X

Hình đẹp lắm
dbt123
CAO CẤP
11 năm
đẹp 😃
dạ cảm ơn các bác ạ 😁

hình này có phải ở bên Ely Wedding không chủ thớt.. mình sắp đi chụp ảnh cưới mà hoang mang không biết nên chọn studio nào đây. huhu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019