Tổng hợp các bài thi Review Apple Watch anh em đã nộp

Gaohong
9/3/2022 5:40Phản hồi: 33
Tổng hợp các bài thi Review Apple Watch anh em đã nộp
Trong bài này mình tổng hợp lại các bài thi đã nộp tại cuộc thi Review Apple Watch mấy ngày qua , mình sẽ cập nhật liên tục khi có bài thi mới. Cám ơn anh em đã dành thời gian tham gia chia sẻ trải nghiệm cùng Tinh tế.

Link về cuộc thi: https://tinhte.vn/thread/moi-anh-em-review-apple-watch-trung-apple-watch-7-va-day-da-sen-tu-khacten-com.3482079/

Mời anh em review Apple Watch trúng Apple Watch 7 và dây da SEN từ Khacten.com

Mời anh em chia sẻ trải nghiệm trong quá trình sử dụng Apple Watch và có cơ hội nhận được quà là một con Apple Watch Series 7 và bộ dây da SEN từ khacten custom riêng cho Apple Watch Series 7. Chi tiết chương trình: 1.
tinhte.vn

Cám ơn Khắc Tên đã tài trợ cho cuộc thi, anh em có thể ghé Khacten.com để tham khảo nhiều sản phẩm đồ da được may thủ công đẹp mắt.

Thời gian cuộc thi diễn ra đến hết 23h59 10/03/2022.

Mời các anh em tiếp tục gửi bài tham gia cùng cuộc thi nhé

Giờ thì mời anh em chạm tiêu đề hoặc link để đọc bài nhé

1
Pin trên Apple Watch? Liệu đây có thực sự là vấn đề?

2
Chia sẻ về lý do mình chọn Apple Watch nói chung và Apple Watch Series 6 nói riêng

Chia sẻ về lý do mình chọn Apple Watch nói chung và Apple Watch Series 6 nói riêng | Viết bởi lexcuong

Đồng hồ đeo tay luôn là một vật dụng gần như không thể thiếu đối với nhiều người. Nó là một dụng cụ không thể thiếu để anh em có thể theo dõi được thời gian một cách nhanh và thuận tiện nhất, ngoài ra nó còn là một món đồ trang sức…
tinhte.vn

3
Review Apple watch 4 40”

Review Apple watch 4 40” | Viết bởi yeu_ghet

Đây là review về Apple watch 4 40” của mình. Mình mua nó với giá 4500000đ. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha. Thông tin chung về Apple watch 4 40” Ko có gì để chê.
tinhte.vn

4
Review về chiếc aw 5 sau hơn 2 năm sử dụng

Review về chiếc aw 5 sau hơn 2 năm sử dụng | Viết bởi HaigiaAgu

Đây là review về Review về chiếc aw 5 sau hơn 2 năm sử dụng của mình.Mình mua nó với giá khoảng gần 12 triệu. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha.
tinhte.vn

5
Apple watch đã cứu mạng mình như thế nào?

Quảng cáo

Quảng cáo

10
Trải nghiệm Apple Watch SE sau gần 1 tháng (bao gồm cả quãng thời gian bị F0)

11
Chia sẻ Apple Watch 7 sau 10 ngày sử dụng

12
Trải nghiệm Apple Watch SE sau 1 năm dùng

| Viết bởi

Diễn đàn thảo luận về Điện thoại, Máy tính, Máy ảnh và các thiết bị Khoa học & Công nghệ.
tinhte.vn

13
Apple Watch Đã Giúp Mình Thay Đổi Sức Khoẻ Và Cuộc Sống Như Thế Nào Trong 4 Năm Qua

Apple Watch Đã Giúp Mình Thay Đổi Sức Khoẻ Và Cuộc Sống Như Thế Nào Trong 4 Năm Qua | Viết bởi Lê Hoàng Brandsketer

Apple watch series 4 (AW) là chiếc đồng hồ thông minh thứ 2 của mình, trước đó mình không rành về đồng hồ thông minh cho nên dù dùng iphone, nhưng lại đi mua 1 chiếc Huawei watch GT 3, sau một thời gian sử dụng thì mình quyết định bán đi và mua…
tinhte.vn

https://tinhte.vn/thread/apple-watch-da-giup-minh-thay-doi-suc-khoe-va-cuoc-song-nhu-the-nao-trong-4-nam-qua.3482206/

Apple Watch Đã Giúp Mình Thay Đổi Sức Khoẻ Và Cuộc Sống Như Thế Nào Trong 4 Năm Qua | Viết bởi Lê Hoàng Brandsketer

Apple watch series 4 (AW) là chiếc đồng hồ thông minh thứ 2 của mình, trước đó mình không rành về đồng hồ thông minh cho nên dù dùng iphone, nhưng lại đi mua 1 chiếc Huawei watch GT 3, sau một thời gian sử dụng thì mình quyết định bán đi và mua…
tinhte.vn

14
Review Apple Watch 7 thép đen 45mm

15
Review Apple Watch Series 2: Có nên mua những bản Apple Watch đã lỗi thời?

Review Apple Watch Series 2: Có nên mua những bản Apple Watch đã lỗi thời? | Viết bởi nobertflitz

Lời nói đầu Mình là một người rất thích xài thiết bị đeo thông minh nhưng lại có ít tiền. Trước Apple Watch thì mình có một thời gian gắn bó khá dài với Mi Band 4. Mình chọn Mi Band 4 đơn giản vì nó rẻ mà còn làm được những chức năng khá giống…
tinhte.vn

16
Chia sẻ nhanh AW S4

Chia sẻ nhanh AW S4 | Viết bởi t_snow

Chào anh em, đang có cuộc thi chia sẻ nhanh để trúng Apple Watch của mod Trần Hoàng Long nên mình cũng có bài mong được cái dây da SEN 😁 Tính năng làm mình thích nhất trên Apple Watch cũng chính là lý do mình chọn AW thay vì SmartWatch hãng…
tinhte.vn

17
Cảm nhận khi sử dụng Apple Watch Series 5 sau hơn 2 năm

Cảm nhận khi sử dụng Apple Watch Series 5 sau hơn 2 năm | Viết bởi Duong Ba Khanh

Xin chào mọi người, mình xin chia sẻ một vài trải nghiệm của mình về Apple Watch Series 5 được sử dụng hơn 2 năm và đến giờ vẫn đang gắn bó với mình. Tại sao mình quyết định mua Apple Watch ? Mình nhớ lại hồi giữa năm 2019 thì mình bắt đầu tham…
tinhte.vn

18
Lý do mình đã một lần nữa chọn Apple Watch

Lý do mình đã một lần nữa chọn Apple Watch | Viết bởi Tiến TinhTế

Bài viết dành cho những anh em nào thích sử dụng đồ của Apple nhưng vẫn còn thiếu lý do để quyết định xuống tiền mua Apple Watch 😃 Trước đây mình đã từng sử dụng Apple Watch Seri 3 bản 38mm. Phải nói là nó không đem lại nhiều trải nghiệm khiến…
tinhte.vn

19
Review Apple watch SE mua năm 2021

20
Chạy bộ với Apple Watch Series 5 & so sánh nhanh với Fenix 6S Pro Solar

Đánh giá Apple Watch Series 5 & so sánh chi tiết tính chính xác với Fenix 6S Pro Solar khi chạy bộ | Viết bởi winter1989

Quá trình dùng Apple watch của mình, các đời máy mình đã dùng: Tháng 4/2019: Apple watch series 3 42mm (mua cũ) Tháng 12/2019: Apple watch series 5 GPS (nhờ bạn từ Mỹ đem về hộ đập hộp) Tháng 1/2022: Apple watch series 6 thép Graphite LTE (1 ông…
tinhte.vn

21
Chia sẻ trải nghiệm về Apple Watch SE Aluminum GPS!

Chia sẻ trải nghiệm về Apple Watch SE Aluminum GPS! | Viết bởi hanhvn68

Hưởng ứng lời kêu gọi của mod, sau đây mình xin mạnh dạn chia sẻ 1 số trải nghiệm của mình về Apple Watch SE bản nhôm GPS. Hy vọng có thể giúp ích gì đó cho mọi người! #reviewaw (Lần đầu mình viết bài trên Tinhte…
tinhte.vn

22
Review Apple watch S5

Review Apple watch S5 | Viết bởi Apple0508

Đây là review về Apple watch S5 của mình. Mình mua nó với giá 9 triệu VNĐ. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha. Thông tin chung về Apple watch S5 Mình mua AW trên Tiki vào…
tinhte.vn

23
Review Apple Watch SE #reviewaw

Review Apple Watch SE #reviewaw | Viết bởi SilverGhostV

Đây là review về Apple Watch SE #reviewaw của mình.Mình mua nó với giá 6.990.000 đ. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha. Thông tin chung về Apple Watch SE #reviewaw: Mình…
tinhte.vn

24
Apple Watch Series 3 – Có còn hợp thời 2022 ?

Apple Watch Series 3 – Có còn hợp thời 2022 ? | Viết bởi luckyboy281188

Đến hiện tại, đã qua 5 năm từ ngày Apple Watch Series 3 được Apple cho ra mắt, so với thời đại công nghệ ngày càng phát triển hiện đại hơn như bây giờ thì có lẽ phiên bản này đã lỗi thời rồi chăng? Hãy cùng trải nghiệm Apple Watch Series 3 với mình…
tinhte.vn

25
Chia sẻ kỷ niệm về Apple Watch

Chia sẻ kỷ niệm về Apple Watch | Viết bởi mrKay

Trong đợt review này chắc con Aw1 của mình là con cũ và cùi nhất nên những tính năng mới trên các series 5, 6, 7 như ECG, Oxy trong máu, màn hình luôn sáng… mình không dám đánh giá. Nói đến apple watch thời điểm này có lẻ các bạn không còn lạ lẫm…
tinhte.vn

26
Review về Apple Watch Sp02

Review về Apple Watch Sp02 | Viết bởi Dr Haint

Tính năng mà mình thích đó là có cảm biến điện tim và chức năng nâng cao sức khỏe tim mạch. Ứng dụng này đặc biệt hữu ích với bệnh nhân, có thể phát hiện sự ngưng thở khi ngủ. Cũng giúp trong quá trình người bệnh nắm được tình hình sức khỏe của mình.
tinhte.vn

27
Review Apple Watch Series 3 bản thép sau gần 5 năm sử dụng

Review Review Apple Watch Series 3 bản thép sau gần 5 năm sử dụng | Viết bởi aitq

Đây là review về Review Apple Watch Series 3 bản thép sau gần 5 năm sử dụng của mình.Mình mua nó với giá 4,000,000. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha.
tinhte.vn

28
Review lần đầu tiên trong đời dùng Apple Watch!!! #reviewaw

Review lần đầu tiên trong đời dùng Apple Watch!!! #reviewaw | Viết bởi Vanh Ceo

Xin chào các Bác. Hôm nay em sẽ chia sẻ về trải nghiệm lần đầu tiên trong đời sử dụng Apple Watch nó sẽ như thế nào. Em mua mới bản nhôm Series 7 GPS 45mm ở Thế Giới “ Màu Vàng”. Hình như đợt đó được nhập 3 loại mã giảm giá từ 12.9 xuống còn 10.
tinhte.vn

29
Review trải nghiệm Apple Watch - và câu chuyện mới mua xong bị tai nạn!

Review trải nghiệm Apple Watch - và câu chuyện mới mua xong bị tai nạn! | Viết bởi TuanDanh95

Đây là bài review về trải nghiệm chiếc Apple Watch của mình, hi vọng anh chị em đọc bài cảm thấy vui vẻ Chiếc Apple watch đầu tiên Series 3 42mm (wireless only) là chiếc watch đầu tiên của mình, mình mua nó 01/2019…
tinhte.vn

30
Apple Watch và những điểm mình chưa thích

Apple Watch và những điểm mình chưa thích | Viết bởi Ldvie39

Xin chào mọi người :blush: Sau đây là bài đánh giá của mình #reviewaw :blush: Đầu tiên mình nhận thấy rằng Apple Watch là chiếc đồng hồ thông minh đa dụng tốt trên thị trường hiện tại. Nhưng với mình thì Apple Watch vẫn còn một số điểm mình chưa…
tinhte.vn

31
Apple Watch Series 3 - người bạn 4 năm tuổi của mình

Apple Watch Series 3 - người bạn 4 năm tuổi của mình | Viết bởi Lão Trư Studio

Mình mua em này vào khoảng 2018, giá khoảng gần 10tr hàng xách tay khi đó. Sau 4 năm gắn bó với mình thì giờ đây em nó đã tàn phai nhan sắc, ghẻ lở rất nhiều: Mình đã phải dán ppf để nhìn đỡ ghê hơn nhưng cũng không ổn lắm.
tinhte.vn

32
F0 đúng ngày 8/3, mua AW Series 7 tặng vợ!

F0 đúng ngày 8/3, mua AW Series 7 tặng vợ! | Viết bởi Lão Trư Studio

Haizz…. Mình test ra 2 vạch đúng vào 8/3, tính là dẫn vợ đi mua cái AW nhưng không đi ra tận cửa hàng mua được, đành phải đặt giao tới nhà. Ban đầu mình định mua cho vợ cái SE, có màu hồng vợ mình thích…
tinhte.vn

33
Apple Watch - nó là số một vì nó "rất kích thích"

34
Review Những điều thích và không thích trên apple watch sr6 bản gps

35
#reviewaw : Apple watch Series 5 hơn 2 năm sau còn lại gì?

#reviewaw : Apple watch Series 5 hơn 2 năm sau còn lại gì? | Viết bởi mochi-mochi

chào tất cả thành viên tinhte, hôm nay mình sẽ review về apple series 5 (viết tắt là AW S5), nói đúng hơn là mình sẽ nhìn lại AW S5 sau hơn 2 năm sử dụng đã làm được những gì và sẽ còn lại gì. lúc mới kết đôi với em nó mình cũng đã làm một bài cảm…
tinhte.vn

36
Review Apple Watch 7: sau 1 tuần trãi nghiệm

Review Apple Watch 7: sau 1 tuần trãi nghiệm | Viết bởi tuannd30

Mình hiện vẫn dùng con AW3 mình đã mua cách đây mấy năm. Cách đây 2 tuần mình có mua cho vợ 1 cái AW 7, mình tranh thủ trải nghiệm xem thế nào? Điểm mình thích ở AW7 là tính năng theo dõi sức khỏe được cải thiện quá nhiều so với con AW3…
tinhte.vn

37
Trợ thủ đắc lực Apple Watch?!?

Trợ thủ đắc lực Apple Watch?!? | Viết bởi Mr Barney

Mình được tặng chiếc apple watch series 4 lúc nó mới ra cách đây cũng lâu, giá trị lúc đó tầm 12tr, lần đầu sử dụng thật sự rất thú vị, thú vị từ lúc unbox chiếc hộp to dài và khám phá từng lớp, từng lớp bên trong.
tinhte.vn

38
Review Apple watch S4 hồng nam tính sau 3 năm

Review Apple watch S4 hồng nam tính sau 3 năm | Viết bởi Man404

Con AW S4 này m mua lại từ 1 bạn CA trẻ, thích màu hồng này cho nó kiềm hãm cái sự nam tính của bản thân. Nhu cầu cơ bản là theo dõi tình hình sức khỏe và đo ECG (mình bị tim đập nhanh). - Sau 1 năm đầu tiên xài giảm được 10 kg…
tinhte.vn

39
Apple Watch Series 3 - Món đồ Apple mình sử dụng lâu nhất

Apple Watch Series 3 - Món đồ Apple mình sử dụng lâu nhất | Viết bởi linh_lamborghini

Đây là chiếc Apple Watch đầu tiên mình sử dụng và cũng là đồ nhà Apple mình sử dụng lâu nhất từ trước đến nay. Xác nhận luôn mình là fan Apple :D Chia sẻ thêm một chút về việc này, mình có thói quen (không rõ là tốt hay không tốt…
tinhte.vn

40
Vì sao Apple Watch đã khiến mình phải cất đồng hồ Automatic ?

Vì sao Apple Watch đã khiến mình phải cất đồng hồ Automatic ? | Viết bởi Đinh Hoàng Đại

Hưởng ứng lời kêu gọi của Mod @Trần Hoàng Long. Mình tham gia review AW SE mới mua. 1. Mình đã ghét Apple Watch như thế nào Lúc đầu phải nói “Cực ghét”. Ghét cả AW lẫn những thể loại đồng hồ thông minh vì: Yếu sl, Sạc nhiều, Không sang…
tinhte.vn

41
Review chiếc Apple Watch đầu tiên

| Viết bởi

Diễn đàn thảo luận về Điện thoại, Máy tính, Máy ảnh và các thiết bị Khoa học & Công nghệ.
tinhte.vn

42
Apple Watch : Món trang sức thời 4.0

Apple Watch : Món trang sức thời 4.0 | Viết bởi dark_knight_11

Các bạn có bao giờ thắc mắc tại sao khi nhắc đến Apple người ta luôn nghĩ ngay đến những sản phẩm cao cấp , sang trọng , tinh tế và tin cậy không ? Như Ngài Steve Jobs đã giải thích ở trên “ Người tiêu dùng không định hình thương hiệu qua…
tinhte.vn

43
Chia sẻ về lí do mình chọn Apple Watch thay vì đồng hồ cơ

Chia sẻ về lí do mình chọn Apple Watch thay vì đồng hồ cơ | Viết bởi wolfderine

Từ lâu thì đồng hồ luôn là món phụ kiện thời trang không thể thiếu của mỗi người. Không chỉ là vật xem giờ, đồng hồ giờ đây còn là một món đồ thể hiện cá tính và phong cách sống của chủ nhân. Sẽ có nhiều người băn khoăn giữa việc lựa chọn một chiếc…
tinhte.vn

44
Lần đầu dùng Apple Watch Series 6 44mm GPS

Lần đầu dùng Apple Watch Series 6 44mm GPS | Viết bởi tautenlatop

Xin chào anh em Tinhte, sau đây là bài trải nghiệm nhanh của mình khi lần đầu sở hữu một chiếc Apple Watch trong đời. 1. Trải nghiệm đầu tiên. Sau một thời gian đắn đo và tìm hiểu về apple watch thì cuối cùng mình cũng đã quyết tâm tậu cho mình…
tinhte.vn

45
Trải nghiệm Apple watch từ một người yêu đồng hồ truyền thống

Trải nghiệm Apple watch từ một người yêu đồng hồ truyền thống | Viết bởi summon_rain

Chào anh em! Mình là một người thích công nghệ, nhưng có những thứ mình nghĩ truyền thống sẽ tốt hơn, như giấy bút, như những cuộc trò chuyện trực tiếp, và như đồng hồ. Tuy nhiên hè năm ngoái khi chiếc đồng hồ cơ của mình bị hỏng…
tinhte.vn

Sắp tới, sẽ có nhiều cuộc thi review khác nữa, hẹn anh em nha!

33 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

aitq
ĐẠI BÀNG
2 năm
Không thấy update bài của mình ta ;)
@aitq Bài bạn chưa đặt tag nè bạn, đặt tag reviewaw cuối bài đi mình sẽ update dần tới hạn nộp bài 😆
micheal fily
ĐẠI BÀNG
2 năm
Hello, bài mình số 1 kìa ^^ 1st reviewed ever!
micheal fily
ĐẠI BÀNG
2 năm
Mình bấm zô link bài mình thì có lỗi này
@micheal fily Bạn bấm lại xem nhé, mình vừa bấm vào check xem đc rùi đó bạn
micheal fily
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Gaohong E vẫn bị như thường. Ko biết lỗi gì
@micheal fily Để lát sau quay lại thử đi bạn, một vài bạn khác cũng đang bị đó. Nãy giờ bạn có chỉnh sửa bài không bạn?
micheal fily
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Gaohong Vâng cảm ơn bác. Chắc nay server lỗi thôi
Chưa thấy bài của mình đâu ta :3
@Lê Hoàng Brandsketer Có mà bạn, số 13 đó 😁
@Lê Hoàng Brandsketer Bài của mình ko có hình như ng ta 😆)
@Lê Hoàng Brandsketer Có thể do lúc đầu bạn viết bài không đặt cover và chưa public ngay nên bị vậy 😁
Mục tổng hợp này tiện quá. Mọi khi gửi xong không biết bài mình có hợp lệ không thì nay đã có cái này để check 😁
@nobertflitz
Cười vô mặt
Chấm bài số 10. Đoán lỡ trúng cưa đôi nha chủ bài. @Boy_style_04
@xecatang Kaka khó cạnh tranh đấy bác ơi 🤣
matinews
ĐẠI BÀNG
2 năm
Đọc tiêu đề mà nhớ đến mấy bài tiểu luận hồi sinh viên ghê! "đã gửi" thì hay hơn shop ah!
thieu thien
ĐẠI BÀNG
2 năm
Số 11 liệu có được dây không ta?
Cười vô mặt
@thieu thien
Mày vui tính vãi
Thấy nhiều bài chất lượng ghê ! Coi bộ căng à nha
@PVTuat Gắt lắm bạn ơi =))
@Gaohong Chắc chấm cũng cân não lắm !
TuanDanh95
ĐẠI BÀNG
2 năm
Game này mod có tổng hợp lại nè, biết mình hợp lệ hay không, với đợt này mod siêng nhắc anh em ghê.
Hi vọng những game sau cũng sẽ được mod nhắc thế, cho anh em nhớ tham gia cho vui 😁
@TuanDanh95 Mấy lần trc cũng có bài tổng hợp đó bạn, game với offline nào mình cũng sẽ nhắc hết, nhớ tham gia nha 😆
TuanDanh95
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Gaohong Thế thì chắc do mình follow bạn siêu nhân gần đây 🤣
Nhiều anh em dùng Apple Watch nhỉ, thấy nhiều bài review quá
Cười vui vẻ
@asterix0108
Ngầu đấy
nhìn khác éo gì đồ chơi tàu khựa đâu nhỉ 😆
winter1989
TÍCH CỰC
2 năm