Tổng hợp các cách cài phần mềm cho BlackBerry PlayBook
vuhai6
11 nămBình luận: 196
cho em hỏi những native app dow trên mạng về cài vào playbook ntn ạ? thấy có mấy forder ~~
Em vừa múc 1 chú xong,đang vọc vạch và khám phá em nó 😁.
Cài đặt bắt buộc phải có mạng Wifi hả bác.Em đánh cái IP Adress mặc định thì không kết nối được.
playbook của em khi kết nối với vnPButils nó hiện lên dòng: "error: unknown argument client" ai bị lỗi này chưa? em không làm sao cài app cho con playbook dc. giúp em với
Rất hữu ích !!! Thanks Tác giả !!!.
Nghe nói sắp có tool có thể giúp bạn cài apps không cần sideload giống như JB iOS devices
boykute20xx
ĐẠI BÀNG
9 năm
cho em hỏi bác chủ 1 tý , nếu làm theo cách một thì làm hết cách bước rồi, thì cứ lên mạng tải về là được ạ ,em mới chơi mong bác thông cảm ạ
boykute20xx
ĐẠI BÀNG
9 năm
cho em hỏi bác chủ 1 tý , nếu làm theo cách một thì làm hết cách bước rồi, thì cứ lên mạng tải về là được ạ ,em mới chơi mong bác thông cảm ạ
4. Kết nối Playbook với PC bằng cáp microUSB hoặc kết nối PlayBook cùng mạng WiFi với PC.
Thế playbook kết nối wifi còn máy tính bàn nết nối cáp quang có được không anh.
Tình hình là em mua phần mềm trên word apps bây giờ muốn lấy ra cài cho máy khác bác cho em hỏi có cách nào lấy file cài từ playbook ra không.
congnghe84
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cần cùng kết nối vào 1 mạng local là để cho 2 máy nó thông nhau,chỉ cần để 2 thiết bị nhận cùng trong lớp ip là ok các thím nhé
duclap1012
ĐẠI BÀNG
9 năm
Xin bác cho e hỏi , e vừa wipe lại máy , giờ chỉ có ms icon setup và browser thôi . Cho e hỏi về các icon mặc định như camera và Blackberry world với ạ
PeterTT
ĐẠI BÀNG
8 năm
@duclap1012 Mình giống bạn nè, bạn cài dc chưa, hướng dẫn giúp voi nhé.
Thanks Tác Giả !!! Rất hữu ích !!!😃
pingcu
ĐẠI BÀNG
9 năm
e vừa mới mua PB, may quá có bài chi tiết này của bác để nghiên cứu😃
Làm cái này xong có cài đc hết các game của android k anh?
T. Anonymous
ĐẠI BÀNG
9 năm
hix sao e dùg cách cài cmd trên window k đc nhỉ. gõ đúg hết r chạy install.bat mấy chục lần nó hiện lên tầm 10s r tắt đi vào kiểm tra máy mà chưa thấy app đâu 😔
Hic.... cho hỏi os 2.1.0.1917 bi giờ cài app qua máy tính bằng phần mềm gì vậy...ai biết xin chỉ giúp
apdoi90
ĐẠI BÀNG
9 năm
@hatuyen06 cài bằng vnpbunits nhé bác 😁
@apdoi90 Thanks...
Bác cho em hỏi e định lấy 1 e về để chơi game la hayday và clash of clan mà không biết có cài được không. Mong bác tư vấn
Các bác cho em xin phần mềm DDNotes chạy trên BB10 với. Em vừa đổi từ 9900 sang Q10, muốn chuyển mấy cái note sang.

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019