Tổng hợp các cách cài phần mềm cho BlackBerry PlayBook
vuhai6
11 nămBình luận: 196
May cua minh chay wa cham muon cai tien no phai lam xao day
Làm ơn giúp dùm mình mới chơi playbook mà ko hiểu sao download bi lỗi ko cho down ko biết co cần chỉnh gì ko mấy bạn

Sent from my ME173X using Tinhte.vn mobile app
Minh moi choi playbook ma sao minh down phan mem co duoi .bar ma ko ínstall dc, help me
Em cài facebook 1.8.2 cho Android, lúc vào dc lúc ko. Có cách nào ko các bác?
PeterTT
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mình vừa mua BlackBerry PlayBook về, họ đã cài một số thứ, mình muốn làm lại từ đầu, nên mình làm động tác Sercurity Wipe, sau đó thì vào lại thì thấy trống trơn không còn bất cứ ứng dụng nào, chỉ vào đc Web thôi, vậy mình phải làm gì tiếp theo hướng dẫn mình voi, do lần đầu dùng BB nên hơi gà. Hee
obama77
ĐẠI BÀNG
8 năm
cắm PB vào >>> bật BDM lên >>> restart lại PB, BDM hỏi update >>> chọn update >>> làm tiếp các bước là xong 😃
PeterTT
ĐẠI BÀNG
8 năm
@obama77 Cảm ơn bạn nhiều nhé. Mình làm theo cách khác là bỏ Sim card ra và Wipe lần nữa dùng Wifi thì nó cũng hỏi cập nhật (Khoản 300MB) xong rùi thì có đầy,đủ, nếu để Sim thì chỉ thấy Browser thôi và nó sẽ ko cập nhật mấy cái còn lại.
PeterTT
ĐẠI BÀNG
8 năm
@obama77 Cái này cũng đúng nè, nhưng theo kinh nghiêm mình thì nên bỏ Sim ra nhé, chỉ dùng Wifi thôi.
obama77
ĐẠI BÀNG
8 năm
http://apk2bar.org/ có thể vài người chưa biết 😃
PeterTT
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mình thấy các chương trình bên này hay nè, hầu như là dùng đc, các bạn nào tham khảo thêm nhé:
http://bbvietnam.com/forum/phan-mem-tien-ich-cho-playbook-f50/share-bo-suu-tap-ung-dung-android-cho-playbook-t9339.html
kanawan
ĐẠI BÀNG
8 năm
trời ơi, sao lại chỉ nhiều cách mà không tổng hợp lại nên hay k nên ntn, bjo cac bạn dùng win7 nhiều lắm, cứ download BDM (6 trở lên) rồi kết nối, cài đặt sẽ dễ dàng và thuận tiện hơn nhiều vì chắc chắn sẽ có bạn hỏi install rồi thì uninstall như nào, BDM giải quyết hết.
Cai localbar vao may kieu gj the bac
các bạn cho mình hỏi: playbook co os 2.1.0.1917 thì có cài trực tiếp đc file có đuôi .apk trên máy luôn ko? nếu có cho mình xin hướng dẫn với nhé. thanks
em đang định mua một em playbook. Nhưng nghe nói là không thể lên Os 10 được. Các bác thấy có nên múc em nó về không ạ? BB có tiếp tục ra máy tính bảng nữa không nhỉ?
Tuyet!Thanks
QUOTE="truongkm, post: 43095344, member: 1508401"]Cai localbar vao may kieu gj the bac[/QUOTE]
mình cũng muốn cài localbar mà chưa biết cách. ai biết chỉ bảo với
có ai cho mình biết cách cài phần mềm gọi nhắn tin cho máy BB playbook k
E moi tau con 9982 ma sao pin kem qua cac bac ak.co ai dung con nay ko cho e biet voi .

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
vanh1984
ĐẠI BÀNG
8 năm
đang tìm hiểu phần mềm bán hàng trên blaybook, bạn nào có file nào có thể cài cho mình xin nhé! cảm ơn rất nhiều
lexus_ldn
ĐẠI BÀNG
8 năm
Các bác cho em hỏi cái nút tăng giảm âm lượng Playbook của các bác có nhạy không. Em mới mua mà bấm cảm giác lúc được lúc không, ko biết dòng này nó thế hay là em mua phải...............hàng lởm nhỉ?
chinhdc
ĐẠI BÀNG
7 năm
@lexus_ldn Rất là nhạy luôn, bạn mua mới hay cũ vậy! nếu mua mới còn bảo hành nên đi kiểm tra đi!
em có con blackberry playbook 4g lte 32gb quên mật khẩu. có cách nào mở được không bác.tks bác trước nhé
chinhdc
ĐẠI BÀNG
7 năm
@phu2228 wipe thôi bạn à! bb bảo mật là nhất rồi!

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019